13 อสังหา สำหรับ ขาย - คอนโดมิเนียม
ดูผลการค้นหาบนแผนที่
CONNER Ratchathewi : คอนเนอร์ ราชเทวี, กรุงเทพ
288 ถ.เพชรบุรี, ถนนเพชรบุรี, ราชเทวี, กรุงเทพ
สอบถามราคา
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
- 30 ตร.ม. - 73 sqm
5 นาที (420 ม.) ถึง N1 ราชเทวี
ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
คอนโด
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 18, 2026 (7h ago)
ยูนิตประเภทอื่น ๆ (4)
ลงประกาศโดย
The Creators HQ - ครีเอเตอร์ส เอชคิว จำกัด
“คอนโด High Rise ระดับ Super Luxury เลี้ยงสัตว์ได้ ใกล้ MRT/BTS ราชเทวี“
Botanica Hythe Condominium : โบทานิก้า ไฮธ์ คอนโดมิเนียม, ภูเก็ต
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿10,800,000 - ฿12,150,000
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
- 60 ตร.ม. - 714 ตร.ม.
- ฿136,964 / ตารางเมตร - ฿219,375 / ตารางเมตร
ปีที่สร้างเสร็จ: 2025
คอนโด
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 18, 2026 (5h ago)
ยูนิตประเภทอื่น ๆ (6)
ลงประกาศโดย

Botanica Luxury Phuket - โบทานิก้า ลัคชัวรี่ ภูเก็ต จำกัด
“Where Luxury Meets Tranquility“
The Breeze Condominium Bangsaray : เดอะ บรีซ คอนโดมิเนียม บางเสร่, ชลบุรี
บางเสร่, สัตหีบ, ชลบุรี
฿2,590,000
เริ่มต้นสตูดิโอ ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
- 24 ตร.ม. - 32 ตร.ม.
- ฿60,938 / ตารางเมตร - ฿107,917 / ตารางเมตร
ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
คอนโด
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 18, 2026 (4h ago)
ยูนิตประเภทอื่น ๆ (2)
ลงประกาศโดย

DJP Land& House Co., Ltd.
“Your happiness to rest near bangsaray Beach.“
Sapphire Luxurious Condominium Rama III : แซฟไฟร์ ลักซูเรียส คอนโดมิเนียม พระราม 3, กรุงเทพ
837 ถนนพระราม 3, บางโพงพาง, ยานนาวา, กรุงเทพ
฿4,306,000 - ฿6,820,000
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
- 34 ตร.ม. - 323 ตร.ม.
- ฿99,048 / ตารางเมตร - ฿201,429 / ตารางเมตร
7 นาที (550 ม.) ถึง B6 BRT วัดด่าน
ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
คอนโด
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 18, 2026 (5h ago)
ยูนิตประเภทอื่น ๆ (10)
เริ่มต้น ฿7,050,000
2
2
35 ตร.ม.
฿4,160,000 - ฿7,120,000
1
1
42 ตร.ม. - 43 sqm
เริ่มต้น ฿7,753,000
2
1
54 ตร.ม.
฿6,800,000 - ฿9,270,000
2
2
54 ตร.ม. - 55 sqm
เริ่มต้น ฿9,583,600
1
1
59 ตร.ม.
฿6,460,000 - ฿11,420,000
2
2
59 ตร.ม. - 63 sqm
เริ่มต้น ฿7,750,000
2
2
63 ตร.ม.
เริ่มต้น ฿18,620,600
3
3
114 ตร.ม.
เริ่มต้น ฿29,811,600
176 ตร.ม.
เริ่มต้น ฿56,176,000
5
4
323 ตร.ม.
ลงประกาศโดย

JRY Property - เจ อาร์ วาย พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
“The iconic architecture that proudly stands over Chao Phraya River.“
SASA Hua Hin : ซาซ่า หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์
Soi Ao Hua Don 7, Nong Kae, หนองแก, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์
฿4,200,000 - ฿4,500,000
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
- 36 ตร.ม.
- ฿116,667 / ตารางเมตร - ฿125,000 / ตารางเมตร
โครงการใหม่: 2027
คอนโด
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 18, 2026 (6h ago)
ลงประกาศโดย

Issara United - ร่วมอิสสระ จำกัด
“คอนโดใหม่ ที่ได้ทั้งวิวสนามกอล์ฟ และวิวทะเล ให้ความเงียบสงบ“
CANVAS Cherngtalay : แคนวาส เชิงทะเล, ภูเก็ต
5 Pasak-Koktanod Road, เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿6,700,000
เริ่มต้น1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
- 40 ตร.ม. - 105 sqm
- ฿167,500 / ตารางเมตร
ปีที่สร้างเสร็จ: 2025
คอนโด
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 18, 2026 (5h ago)
ยูนิตประเภทอื่น ๆ (2)
ลงประกาศโดย

Sansiri - แสนสิริ จำกัด (มหาชน)
“A New Benchmark in Luxurious Living“
VEHHA Hua Hin : เวหา หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์
ซอย หัวหิน 106, หนองแก, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์
฿3,900,000
เริ่มต้น1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
- 28 ตร.ม. - 147 ตร.ม.
- ฿123,714 / ตารางเมตร - ฿176,190 / ตารางเมตร
ปีที่สร้างเสร็จ: 2025
คอนโด
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 18, 2026 (7h ago)
ยูนิตประเภทอื่น ๆ (5)
ลงประกาศโดย

Proud Real Estate - พราว เรียล เอสเตท จำกัด
“คอนโดมิเนียมพร้อมเข้าอยู่ ที่สูงที่สุดใจกลางหัวหิน“
PYNN Soonvijai : พินน์ ศูนย์วิจัย, กรุงเทพ
111 ถ.เพชรบุรี, บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพ
฿11,300,000
เริ่มต้น2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
- 89 ตร.ม. - 137 ตร.ม.
- ฿126,966 / ตารางเมตร - ฿133,504 / ตารางเมตร
ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
คอนโด
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 18, 2026 (5h ago)
ยูนิตประเภทอื่น ๆ (1)
ลงประกาศโดย

Sansiri - แสนสิริ จำกัด (มหาชน)
“ปักหมุดชีวิต ใจกลางเมือง“
The Issara Sathorn : ดิ อิสสระ สาทร, กรุงเทพ
ถนนจันทน์, ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพ
฿5,790,000
เริ่มต้น1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
- 33 ตร.ม. - 106 sqm
- ฿175,455 / ตารางเมตร - ฿180,682 / ตารางเมตร
9 นาที (750 ม.) ถึง B4 BRT ถนนจันทน์
ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
คอนโด
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 18, 2026 (6h ago)
ยูนิตประเภทอื่น ๆ (3)
ลงประกาศโดย

Charn Issara Development - ชาญอิสสระ ดีเวล็อปเมนท์ จำกัด (มหาชน)
“Luxury Condo ใจกลางสาทร - ถ.จันทน์ พร้อมเข้าอยู่“
My Resort @ River : มาย รีสอร์ท แอท ริเวอร์, กรุงเทพ
42 ซอยจรัญสนิทวงศ์ 72 ถนนจรัญสนิทวงศ์, บางพลัด, บางพลัด, กรุงเทพ
สอบถามราคา
3 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
- 156 ตร.ม. - 176 sqm
7 นาที (550 ม.) ถึง BL07 MRT บางพลัด
ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
คอนโด
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 18, 2026 (5h ago)
ลงประกาศโดย

Everland PCL and Equity Residential Chaophya - เอเวอร์แลนด์ (มหาชน) และ อิควิตี เรสซิเดนเชียล เจ้าพร
“คอนโดหรูติดแม่น้ำเจ้าพระยา วิวพาโนรามา ห้องใหญ่ 175 ตร.ม.“
Reference Sathorn-Wongwianyai : เรฟเฟอเรนซ์ สาทร-วงเวียนใหญ่, กรุงเทพ
ซอย กรุงธนบุรี 2, บางลำภูล่าง, คลองสาน, กรุงเทพ
฿3,890,000
เริ่มต้น1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
- 24 ตร.ม. - 73 sqm
- ฿162,083 / ตารางเมตร - ฿190,476 / ตารางเมตร
2 นาที (200 ม.) ถึง S8 วงเวียนใหญ่
ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
คอนโด
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 18, 2026 (4h ago)
ยูนิตประเภทอื่น ๆ (2)
ลงประกาศโดย

SC Asset - เอสซี แอสเสท คอร์ปอเรชั่น จำกัด (มหาชน)
“เรฟเฟอเรนซ์ สาทร-วงเวียนใหญ่: คอนโดติดถนนกรุงธนบุรี, ใกล้รถไฟฟ้า BTS“
MGallery Residences, MontAzure Lakeside : เอ็มแกลเลอรี เรสซิเดนซ์ มอนท์เอซัวร์ เลคไซด์, ภูเก็ต
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
฿9,980,000
เริ่มต้นสตูดิโอ ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
- 47 ตร.ม. - 73 ตร.ม.
- ฿210,959 / ตารางเมตร - ฿216,667 / ตารางเมตร
ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
คอนโด
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 18, 2026 (4h ago)
ยูนิตประเภทอื่น ๆ (4)
ลงประกาศโดย

MontAzure - มอนท์เอซัวร์
“เอ็มแกลเลอรี เรสซิเดนซ์ มอนท์เอซัวร์ เลคไซด์ คอนโดติดถนนใหญ่ และชายหาด“
My Resort Hua Hin : มายรีสอร์ท หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์
ถนนตะเกียบ, หนองแก, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์
฿5,734,600
เริ่มต้น2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
- 86 ตร.ม. - 94 sqm
- ฿66,681 / ตารางเมตร
ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
คอนโด
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 17, 2026 (22h ago)
ลงประกาศโดย

Ever Land - เอเวอร์แลนด์ จำกัด (มหาชน)
“คอนโดใกล้ทะเลเขาตะเกียบ ห้องใหญ่ ฟังก์ชันครบ“
เราได้แสดงผลการค้นหาทั้งหมดที่เหมาะกับคุณแล้ว
ใกล้เสร็จแล้ว!
กำลังปรับอสังหาฯ แนะนำสำหรับคุณ
อาจใช้เวลาสักครู่...