Engel Haus ขาย 1 ประกาศ
ดูผลการค้นหาบนแผนที่
เราได้แสดงผลการค้นหาทั้งหมดที่เหมาะกับคุณแล้ว
ใกล้เสร็จแล้ว!
กำลังปรับอสังหาฯ แนะนำสำหรับคุณ
อาจใช้เวลาสักครู่...
Engel Haus
โรงโป๊ะ-มอเตอร์เวย์7 20150(TH2004) บางละมุง
รายละเอียดโครงการ
ประเภทบ้านเดี่ยว
ปีที่แล้วเสร็จ2025
การถือครองขายขาด
จำนวนอาคาร1
จำนวนยูนิต300
สิ่งอำนวยความสะดวก
กล้องวงจรปิด
เครืองปรับอากาศ
ทางเข้าหลัก
ที่จอดรถ
ค้นหา DDproperty
กิจกรรมการค้นหาปัจจุบันชี้ว่าโครงการยังเป็นส่วนหนึ่งของภาพรวมการค้นหาในตลาดนี้ โดยอ้างอิงจากข้อมูลการค้นหา DDproperty ในช่วง 30 วันที่ผ่านมา สำหรับบ้านเดี่ยวระดับพรีเมียมในเขต บางละมุง พบว่าโครงการยังคงได้รับความสนใจจากผู้ที่กำลังมองหาที่อยู่อาศัยในทำเลศักยภาพนี้อย่างต่อเนื่อง
ราคาแยกตามประเภทห้องนอน:- ห้องแบบ 3 ห้องนอน:
- ราคาขายเฉลี่ย: ฿2.97M
- ราคาเฉลี่ยต่อตารางเมตร: ฿1,854 (ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยในเขต บางละมุง 97.46% ที่ ฿73,004)
- จำนวนห้องที่มีประกาศ: 1
- ห้องแบบ 4 ห้องนอน:
- ราคาขายเฉลี่ย: ฿6.21M
- ราคาเฉลี่ยต่อตารางเมตร: ฿29,283 (ต่ำกว่าค่าเฉลี่ยในเขต บางละมุง 67.15% ที่ ฿89,140)
- จำนวนห้องที่มีประกาศ: 1
วันที่เผยแพร่: 12 พฤษภาคม 2026