130 อสังหา สำหรับ ขาย ใน กรุงเทพ
ดูผลการค้นหาบนแผนที่
The Privacy Parc Taopoon : เดอะ ไพรเวซี่ พาร์ค เตาปูน, กรุงเทพ
16 ถ. กรุงเทพ - นนทบุรี, บางซื่อ, บางซื่อ, กรุงเทพ
฿2,590,000
เริ่มต้น1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
- 26 sqm - 26 ตร.ม.
- ฿99,615 / ตารางเมตร
7 นาที (620 ม.) ถึง BL10 เตาปูน
ปีที่สร้างเสร็จ: 2025
คอนโด
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 19, 2026 (21h ago)
ยูนิตประเภทอื่น ๆ (1)
ลงประกาศโดย

Pruksa Real Estate - พฤกษา เรียลเอสเตท จำกัด (มหาชน)
“คอนโดสไตล์ Tropical Modern ยูนิตน้อยมีความเป็นส่วนตัว เพียง 347 ยูนิต“
CONNER Ratchathewi : คอนเนอร์ ราชเทวี, กรุงเทพ
288 ถ.เพชรบุรี, ถนนเพชรบุรี, ราชเทวี, กรุงเทพ
สอบถามราคา
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
- 30 ตร.ม. - 73 sqm
5 นาที (420 ม.) ถึง N1 ราชเทวี
ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
คอนโด
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 19, 2026 (23h ago)
ยูนิตประเภทอื่น ๆ (4)
ลงประกาศโดย
The Creators HQ - ครีเอเตอร์ส เอชคิว จำกัด
“คอนโด High Rise ระดับ Super Luxury เลี้ยงสัตว์ได้ ใกล้ MRT/BTS ราชเทวี“
THE HAUTE Kanchana-Sathorn : เดอะโฮท กาญจนาฯ-สาทร, กรุงเทพ
99 4 ซอยกาญจนาภิเษก 0010, บางแค, บางแค, กรุงเทพ
฿33,820,000
เริ่มต้น6 ห้องนอน
6 ห้องน้ำ
- 556 ตร.ม. - 556 ตร.ม.
- ฿60,827 / ตารางเมตร - ฿78,597 / ตารางเมตร
ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
ทาวน์เฮ้าส์
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 20, 2026 (22m ago)
ยูนิตประเภทอื่น ๆ (1)
ลงประกาศโดย

Poise Corporation - พอยส์ คอร์ปอเรชั่น จำกัด
“New Series of Next Normal Living“
Flexi Suksawad : เฟล็กซี่ สุขสวัสดิ์, กรุงเทพ
Suk Sawat Rd, บางปะกอก, ราษฎร์บูรณะ, กรุงเทพ
฿2,290,000
เริ่มต้น2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
- 34 ตร.ม.
- ฿67,353 / ตารางเมตร
5 นาที (400 ม.) ถึง PP28 บางปะแก้ว
ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
คอนโด
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 20, 2026 (23m ago)
ลงประกาศโดย

Sena Development - เสนาดีเวลลอปเม้นท์ จำกัด (มหาชน)
“Let it flow at Flexi Suksawad“
The LIVIN Ramkhamhaeng : เดอะ ลิฟวิ่น รามคำแหง, กรุงเทพ
ถนน รามคำแหง, หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพ
฿2,170,000
เริ่มต้นสตูดิโอ ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
- 23 ตร.ม. - 56 ตร.ม.
- ฿93,571 / ตารางเมตร - ฿108,043 / ตารางเมตร
ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
คอนโด
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 20, 2026 (23m ago)
ยูนิตประเภทอื่น ๆ (4)
ลงประกาศโดย

Risland (Thailand) - ริสแลนด์ (ประเทศไทย) จำกัด
“LIVIN BEYOND BOUNDARY“
The Primary V : เดอะ ไพรมารี่ วี, กรุงเทพ
29 ถนนประเสริฐมนูกิจ, จรเข้บัว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ
฿57,175,000
เริ่มต้น5 ห้องนอน
7 ห้องน้ำ
- 580 ตร.ม. - 1000 ตร.ม.
- ฿98,578 / ตารางเมตร - ฿120,500 / ตารางเมตร
ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
บ้านเดี่ยว
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 20, 2026 (24m ago)
ยูนิตประเภทอื่น ๆ (1)
ลงประกาศโดย

Bangkok Pattana CMS - กรุงเทพพัฒนา ซีเอ็มเอส จำกัด
“Living The Myth“
Origin Place Phetkasem : ออริจิ้น เพลส เพชรเกษม, กรุงเทพ
บางหว้า, ภาษีเจริญ, กรุงเทพ
฿4,160,000
เริ่มต้น1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
- 25 ตร.ม.
- ฿166,400 / ตารางเมตร
1 นาที (20 ม.) ถึง BL36 MRT ภาษีเจริญ
โครงการใหม่: 2026
คอนโด
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 20, 2026 (25m ago)
ลงประกาศโดย

Origin Property - ออริจิ้น พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด (มหาชน)
“A pet-friendly condominium“
Niche Mono Bangpo : นิช โมโน บางโพ, กรุงเทพ
บางซื่อ, บางซื่อ, กรุงเทพ
฿4,300,000
เริ่มต้น1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
- 29 ตร.ม. - 55 ตร.ม.
- ฿148,276 / ตารางเมตร - ฿150,303 / ตารางเมตร
1 นาที (120 ม.) ถึง BL09 MRT บางโพ
โครงการใหม่: 2026
คอนโด
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 20, 2026 (25m ago)
ยูนิตประเภทอื่น ๆ (2)
ลงประกาศโดย

Sena Development - เสนาดีเวลลอปเม้นท์ จำกัด (มหาชน)
“New condo with view of the Chao Phraya River curve.“
The Matias Boromratchachonnani-Thawiwattana : เดอะ เมเธียส บรมราชชนนี - ทวีวัฒนา, กรุงเทพ
Suphabburut Rd, ทวีวัฒนา, ทวีวัฒนา, กรุงเทพ
฿17,640,000
เริ่มต้น4 ห้องนอน
4 ห้องน้ำ
- 280 ตร.ม. - 303 ตร.ม.
- ฿51,881 / ตารางเมตร - ฿63,000 / ตารางเมตร
ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
บ้านเดี่ยว
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 20, 2026 (26m ago)
ยูนิตประเภทอื่น ๆ (2)
ลงประกาศโดย

AKRA Land and House - อัคร บ้านและที่ดิน จำกัด
“Comforts of Home, Conveniences for Success“
Origin Plug & Play Sirindhorn Station : ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ สิรินธร สเตชั่น, กรุงเทพ
91 ถนน สิรินธร, บางพลัด, บางพลัด, กรุงเทพ
฿3,630,000
เริ่มต้น1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
- 25 ตร.ม. - 35 ตร.ม.
- ฿110,571 / ตารางเมตร - ฿145,200 / ตารางเมตร
7 นาที (550 ม.) ถึง BL06 สิรินธร
ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
คอนโด
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 20, 2026 (26m ago)
ยูนิตประเภทอื่น ๆ (1)
ลงประกาศโดย

Origin Property - ออริจิ้น พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด (มหาชน)
“The condo boasts a perfect luxury design“
Bangkok Boulevard Signature Pinklao-Borom : บางกอก บูเลอวาร์ด ซิกเนเจอร์ ปิ่นเกล้า-บรมฯ, กรุงเทพ
Sala Thammasop Road, ศาลาธรรมสพน์, ทวีวัฒนา, กรุงเทพ
฿41,900,000
เริ่มต้น4 ห้องนอน
5 ห้องน้ำ
- 398 ตร.ม. - 524 ตร.ม.
- ฿105,276 / ตารางเมตร - ฿109,131 / ตารางเมตร
ปีที่สร้างเสร็จ: 2025
บ้านเดี่ยว
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 20, 2026 (26m ago)
ยูนิตประเภทอื่น ๆ (2)
ลงประกาศโดย

SC Asset - เอสซี แอสเสท คอร์ปอเรชั่น จำกัด (มหาชน)
“The new luxurious residence features a modern colonnade style“
Grand Bangkok Boulevard Pinklao-Kanchana : แกรนด์บางกอก บูเลอวาร์ด ปิ่นเกล้า-กาญจนา, กรุงเทพ
ถ.บางระมาด, บางระมาด, ตลิ่งชัน, กรุงเทพ
฿45,900,000
เริ่มต้น4 ห้องนอน
5 ห้องน้ำ
- 570 ตร.ม. - 817 ตร.ม.
- ฿74,727 / ตารางเมตร - ฿81,885 / ตารางเมตร
ปีที่สร้างเสร็จ: 2025
บ้านเดี่ยว
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 20, 2026 (27m ago)
ยูนิตประเภทอื่น ๆ (2)
ลงประกาศโดย

SC Asset - เอสซี แอสเสท คอร์ปอเรชั่น จำกัด (มหาชน)
“THE RHYME OF LIFE AT Grand Bangkok Boulevard Pinklao - Kanchana“
Grand Bangkok Boulevard Ratchaphruek-Pinklao : แกรนด์ บางกอก บูเลอวาร์ด ราชพฤกษ์-ปิ่นเกล้า, กรุงเทพ
ถนน บางเชือกหนัง, บางเชือกหนัง, ตลิ่งชัน, กรุงเทพ
฿34,900,000
เริ่มต้น4 ห้องนอน
5 ห้องน้ำ
- 447 ตร.ม. - 604 ตร.ม.
- ฿78,076 / ตารางเมตร - ฿84,272 / ตารางเมตร
ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
บ้านเดี่ยว
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 20, 2026 (27m ago)
ยูนิตประเภทอื่น ๆ (1)
ลงประกาศโดย

SC Asset - เอสซี แอสเสท คอร์ปอเรชั่น จำกัด (มหาชน)
“New luxury series Inspired by LINDERHOLF PALACE AND PARK.“
Highbury Watcharapol-Ramindra : ไฮบิวรี่ วัชรพล-รามอินทรา, กรุงเทพ
Ruam Mit Phatthana Yaek 6, ท่าแร้ง, บางเขน, กรุงเทพ
฿18,900,000
เริ่มต้น7 ห้องนอน
4 ห้องน้ำ
- 460 ตร.ม. - 1006 ตร.ม.
- ฿40,328 / ตารางเมตร - ฿53,548 / ตารางเมตร
ปีที่สร้างเสร็จ: 2025
บ้านเดี่ยว
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 20, 2026 (28m ago)
ยูนิตประเภทอื่น ๆ (4)
ลงประกาศโดย

Highbury Asset Co., Ltd.
“A single-family in Modern Luxury style with a Young Successor concept.“
Groove Muse Ratchada 7 : กรู๊ฟ มิวส์ รัชดา 7, กรุงเทพ
98 ดินแดง, ดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพ
฿3,050,000 - ฿3,160,000
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
- 25 sqm - 42 ตร.ม.
- ฿122,000 / ตารางเมตร - ฿152,381 / ตารางเมตร
10 นาที (870 ม.) ถึง BL19 MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย
ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
คอนโด
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 20, 2026 (28m ago)
ยูนิตประเภทอื่น ๆ (2)
ลงประกาศโดย

Divine Development Group - ดิวายน์ ดิเวลลอปเมนท์ จำกัด
“900 meters from the MRT Cultural Center Station“
CINQ ROYAL Krungthep Kreetha : แซงค์ รอยัล กรุงเทพกรีฑา, กรุงเทพ
Pracharuamjai Road, สะพานสูง, สะพานสูง, กรุงเทพ
฿120,900,000
เริ่มต้น6 ห้องนอน
8 ห้องน้ำ
- 200 ตร.ม.
- ฿604,500 / ตารางเมตร
ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
บ้านเดี่ยว
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 20, 2026 (29m ago)
ลงประกาศโดย

Asset Five Group - แอสเซท ไฟว์ กรุ๊ป จำกัด (มหาชน)
“Luxurious 3-story standalone house, Super Luxury level“
THE ETERNITY ARC Ramintra-Watcharapol : ดิ อิเธอร์นิตี้ อาร์ค รามอินทรา-วัชรพล, กรุงเทพ
Sukhaphiban 5 32 Alley, ออเงิน, สายไหม, กรุงเทพ
฿11,900,000
เริ่มต้น3 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
- 180 ตร.ม. - 305 ตร.ม.
- ฿55,738 / ตารางเมตร - ฿67,660 / ตารางเมตร
ปีที่สร้างเสร็จ: 2025
บ้านเดี่ยว
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 20, 2026 (30m ago)
ยูนิตประเภทอื่น ๆ (2)
ลงประกาศโดย

Sathaporn Estate - สถาพร เอสเตท จำกัด
“A two-story detached house on Sukhaphibal 5 Road, near two expressways“
SMYTH’S Ramintra : สมิทธ์ รามอินทรา, กรุงเทพ
Ram Intra Rd, อนุสาวรีย์, บางเขน, กรุงเทพ
฿120,000,000
เริ่มต้น5 ห้องนอน
8 ห้องน้ำ
- 1000 ตร.ม. - 1014 sqm
- ฿120,000 / ตารางเมตร
9 นาที (730 ม.) ถึง PK17 รามอินทรา 3
โครงการใหม่: 2026
บ้านเดี่ยว
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 20, 2026 (32m ago)
ลงประกาศโดย

Singha Estate - สิงห์ เอสเตท จำกัด (มหาชน)
“A harmonious blend of luxury and exclusivity.“
One Atelier Private Residence Phaholyothin : วัน แอททีเลียร์ ไพรเวท เรสซิเดนซ์ พหลโยธิน, กรุงเทพ
1500 ซอยพหลโยธิน 34 (เสนานิคม 2), เสนานิคม, จตุจักร, กรุงเทพ
฿23,500,000
เริ่มต้น4 ห้องนอน
6 ห้องน้ำ
- 394 ตร.ม. - 599 ตร.ม.
- ฿59,645 / ตารางเมตร - ฿73,289 / ตารางเมตร
1 นาที (80 ม.) ถึง N12 BTS เสนานิคม
ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
ทาวน์เฮ้าส์
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 20, 2026 (32m ago)
ยูนิตประเภทอื่น ๆ (4)
ลงประกาศโดย

Grand Trinity Development - แกรนด์ ทรีนิตี้ ดีเวลลอปเม้นท์ จำกัด
“Modern classic villas“
The Gentry Cultivar Rama 9 : เดอะ เจนทริ คัลทิวาร์ พระราม 9, กรุงเทพ
ถนนคู่ขนานกาญจนาภิเษก, สะพานสูง, สะพานสูง, กรุงเทพ
฿49,900,000
เริ่มต้น3 ห้องนอน
4 ห้องน้ำ
- 247 ตร.ม. - 650 ตร.ม.
- ฿110,615 / ตารางเมตร - ฿202,024 / ตารางเมตร
โครงการใหม่: 2026
บ้านเดี่ยว
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 20, 2026 (33m ago)
ยูนิตประเภทอื่น ๆ (3)
ลงประกาศโดย

SC Asset - เอสซี แอสเสท คอร์ปอเรชั่น จำกัด (มหาชน)
““WHERE WE BECOME ONE ”“
Aspire Huai Khwang, กรุงเทพ
388 Pracha Songkhrao 45 Alley, ดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพ
฿3,960,000
เริ่มต้นสตูดิโอ ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
- 27 ตร.ม. - 54 ตร.ม.
- ฿135,111 / ตารางเมตร - ฿148,857 / ตารางเมตร
9 นาที (790 ม.) ถึง BL18 ห้วยขวาง
โครงการใหม่: 2027
คอนโด
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 20, 2026 (33m ago)
ยูนิตประเภทอื่น ๆ (4)
ลงประกาศโดย

AP (Thailand) - เอพี (ไทยแลนด์) จำกัด (มหาชน)
“Aspire Huai Khwang: Redefining Urban Living in the Heart of Bangkok“
The Eternity Verdure Rama 9-Wongwaen : ดิ อิเธอร์นิตี้ เวอร์ดัวร์ พระราม 9-วงแหวน, กรุงเทพ
141 Rama 9-Wongwaen, สะพานสูง, สะพานสูง, กรุงเทพ
฿10,790,000 - ฿11,640,000
3 ห้องนอน
4 ห้องน้ำ
- 185 ตร.ม. - 250 ตร.ม.
- ฿58,324 / ตารางเมตร - ฿64,520 / ตารางเมตร
ปีที่สร้างเสร็จ: 2025
บ้านเดี่ยว
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 20, 2026 (34m ago)
ยูนิตประเภทอื่น ๆ (2)
ลงประกาศโดย

Sathaporn Estate - สถาพร เอสเตท จำกัด
“Knowing that youare providing to very best for your loved ones.“