168 อสังหา สำหรับ ขาย ใน กรุงเทพ
ดูผลการค้นหาบนแผนที่
Hyde Heritage Thonglor : ไฮด์ เฮอริเทจ ทองหล่อ, กรุงเทพ
1199 ซอยสุขุมวิท 59, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
สอบถามราคา
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
- 40 ตร.ม. - 136 ตร.ม.
6 นาที (460 ม.) ถึง E7 เอกมัย
ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
คอนโด
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 16, 2026 (13h ago)
ยูนิตประเภทอื่น ๆ (2)
ลงประกาศโดย

Grande Asset Hotels and Property Public Company Limited - บริษัท แกรนด์ แอสเสท โฮเทลส์ แอนด์ พร็อพเ
“HYDE Heritage Thonglor สุขุมวิท 59 ใกล้ BTS ทองหล่อ พร้อมอยู่“
CONNER Ratchathewi : คอนเนอร์ ราชเทวี, กรุงเทพ
288 ถ.เพชรบุรี, ถนนเพชรบุรี, ราชเทวี, กรุงเทพ
สอบถามราคา
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
- 30 ตร.ม. - 73 sqm
5 นาที (420 ม.) ถึง N1 ราชเทวี
ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
คอนโด
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 16, 2026 (17h ago)
ยูนิตประเภทอื่น ๆ (4)
ลงประกาศโดย
The Creators HQ - ครีเอเตอร์ส เอชคิว จำกัด
“คอนโด High Rise ระดับ Super Luxury เลี้ยงสัตว์ได้ ใกล้ MRT/BTS ราชเทวี“
The Privacy Parc Taopoon : เดอะ ไพรเวซี่ พาร์ค เตาปูน, กรุงเทพ
16 ถ. กรุงเทพ - นนทบุรี, บางซื่อ, บางซื่อ, กรุงเทพ
฿2,590,000
เริ่มต้น1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
- 26 sqm - 26 ตร.ม.
- ฿99,615 / ตารางเมตร
7 นาที (620 ม.) ถึง BL10 เตาปูน
ปีที่สร้างเสร็จ: 2025
คอนโด
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 16, 2026 (15h ago)
ยูนิตประเภทอื่น ๆ (1)
ลงประกาศโดย

Pruksa Real Estate - พฤกษา เรียลเอสเตท จำกัด (มหาชน)
“คอนโดสไตล์ Tropical Modern ยูนิตน้อยมีความเป็นส่วนตัว เพียง 347 ยูนิต“
8 Residence, กรุงเทพ
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
฿49,280,000
เริ่มต้น3 ห้องนอน
4 ห้องน้ำ
- 224 ตร.ม. - 292 ตร.ม.
- ฿220,000 / ตารางเมตร - ฿250,000 / ตารางเมตร
6 นาที (500 ม.) ถึง E5 BTS พร้อมพงษ์
โครงการใหม่: 2026
คอนโด
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 16, 2026 (6h ago)
ยูนิตประเภทอื่น ๆ (5)
ลงประกาศโดย

Pannaphat Development - พรรณพัฒน์ ดีเวลลอปเมนท์ จำกัด
“Luxury Living with Ultimate Privacy“
Love Charoen Nakhon : เลิฟ เจริญนคร, กรุงเทพ
1463 Charoen Nakhon Road, บางลำภูล่าง, คลองสาน, กรุงเทพ
฿3,790,000
เริ่มต้น1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
- 26 ตร.ม. - 169 sqm
- ฿145,769 / ตารางเมตร
17 นาที (1.38 กม.) ถึง S7 กรุงธนบุรี
โครงการใหม่: 2029
คอนโด
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 16, 2026 (7h ago)
ยูนิตประเภทอื่น ๆ (4)
ลงประกาศโดย

Sansiri - แสนสิริ จำกัด (มหาชน)
“คอนโดวิวแม่น้ำ“
Morgen Bang Khun Thian-Rama 2 : มอร์เกน บางขุนเทียน-พระราม 2, กรุงเทพ
ถ.บางขุนเทียน-ชายทะเล, แสมดำ, บางขุนเทียน, กรุงเทพ
สอบถามราคา
4 ห้องนอน
4 ห้องน้ำ
- 216 ตร.ม. - 420 sqm
โครงการใหม่: 2027
บ้านเดี่ยว
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 16, 2026 (8h ago)
ยูนิตประเภทอื่น ๆ (2)
ลงประกาศโดย

Maison Development - เมซัน ดีเวลลอปเม้นท์
“บ้านเดี่ยวหรู 420 ตร.ม. ติดถนนใหญ่ ใกล้เซ็นทรัลพระราม 2 เพียง 5 นาที“
CHER Suksawat - Phutthabucha : เฌอ สุขสวัสดิ์ - พุทธบูชา, กรุงเทพ
พุทธบูชา ซอย 40, บางมด, ทุ่งครุ, กรุงเทพ
฿3,290,000
เริ่มต้น3 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
- 97 ตร.ม. - 125 ตร.ม.
- ฿30,320 / ตารางเมตร - ฿33,918 / ตารางเมตร
ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
ทาวน์เฮ้าส์
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 16, 2026 (12h ago)
ยูนิตประเภทอื่น ๆ (1)
ลงประกาศโดย

Peace & Living - พีซแอนด์ลีฟวิ่ง จำกัด (มหาชน)
“พรีเมียมทาวน์โฮมสไตล์โมเดิร์น สร้างด้วยอิฐมอญแดง 3-4 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ“
Adler Baan Chan : แอดเลอร์ บ้านจันทน์, กรุงเทพ
วัดพระยาไกร, บางคอแหลม, กรุงเทพ
฿71,500,000
เริ่มต้น4 ห้องนอน
5 ห้องน้ำ
- 595 ตร.ม.
- ฿120,168 / ตารางเมตร
ปีที่สร้างเสร็จ: 2025
บ้านเดี่ยว
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 16, 2026 (12h ago)
ลงประกาศโดย

Carbon2 Company Limited
“Decorated with Modern Neo Classic Architectural Style“
Dcondo Calm Ramkhamhaeng 40 : ดีคอนโด คาล์ม คอนโด รามคำแหง 40, กรุงเทพ
หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพ
฿2,850,000
เริ่มต้น1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
- 34 ตร.ม. - 46 ตร.ม.
- ฿78,696 / ตารางเมตร - ฿83,824 / ตารางเมตร
15 นาที (1.21 กม.) ถึง YL10 ศรีกรีฑา
ปีที่สร้างเสร็จ: 2025
คอนโด
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 16, 2026 (12h ago)
ยูนิตประเภทอื่น ๆ (1)
ลงประกาศโดย

Sansiri - แสนสิริ จำกัด (มหาชน)
“Rest your body and mind in a Hideaway space.“
Adler by Carbon 2 : แอดเลอร์ บาย คาร์บอน 2, กรุงเทพ
วัดพระยาไกร, บางคอแหลม, กรุงเทพ
฿19,250,000
เริ่มต้น2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
- 100 ตร.ม. - 170 ตร.ม.
- ฿185,429 / ตารางเมตร - ฿192,500 / ตารางเมตร
ปีที่สร้างเสร็จ: 2025
คอนโด
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 16, 2026 (12h ago)
ยูนิตประเภทอื่น ๆ (2)
ลงประกาศโดย

Carbon2 Company Limited
“Your Me Space, Your Best Location“
201 Avenue : 201 อเวนิว, กรุงเทพ
วังทองหลาง, วังทองหลาง, กรุงเทพ
฿45,000,000
เริ่มต้น1 ห้องนอน
5 ห้องน้ำ
- 578 ตร.ม. - 620 ตร.ม.
- ฿76,613 / ตารางเมตร - ฿77,855 / ตารางเมตร
ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
บ้านเดี่ยว
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 16, 2026 (12h ago)
ยูนิตประเภทอื่น ๆ (1)
ลงประกาศโดย

ASAI Development
“Super Luxury Six-Story Home Office“
ALIVE Ekamai-Ramintra : อะไลฟ์ เอกมัย-รามอินทรา, กรุงเทพ
168 17 ถ.ลาดพร้าว, คลองเจ้าคุณสิงห์, วังทองหลาง, กรุงเทพ
฿19,500,000 - ฿19,990,000
3 ห้องนอน
4 ห้องน้ำ
- 250 ตร.ม.
- ฿78,000 / ตารางเมตร - ฿79,960 / ตารางเมตร
13 นาที (1.12 กม.) ถึง YL05 MRT ลาดพร้าว 83
ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
บ้านเดี่ยว
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 16, 2026 (12h ago)
ลงประกาศโดย

Naps Development
“Luxury semi-detached house, 3 /half floors, Modern Tropical style.“
Hyde Park Garden Vibhavadi : ไฮด์พาร์ค การ์เด้น วิภาวดี, กรุงเทพ
สีกัน, ดอนเมือง, กรุงเทพ
฿39,800,000 - ฿41,300,000
4 ห้องนอน
5 ห้องน้ำ
- 412 ตร.ม. - 880 ตร.ม.
- ฿90,682 / ตารางเมตร - ฿100,243 / ตารางเมตร
โครงการใหม่: 2026
บ้านเดี่ยว
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 16, 2026 (12h ago)
ยูนิตประเภทอื่น ๆ (2)
ลงประกาศโดย

Koon Estate - คูน เอสเตท
“Luxury Houses near Vibhavadi Road“
Thana Residence Borom-Pinklao : ธนาเรสซิเดนซ์ บรมฯ-ปิ่นเกล้า, กรุงเทพ
Borommaratchachonnani Rd, ศาลาธรรมสพน์, ทวีวัฒนา, กรุงเทพ
฿19,000,000
เริ่มต้น4 ห้องนอน
5 ห้องน้ำ
- 300 ตร.ม. - 385 ตร.ม.
- ฿58,104 / ตารางเมตร - ฿77,922 / ตารางเมตร
ปีที่สร้างเสร็จ: 2025
บ้านเดี่ยว
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 16, 2026 (12h ago)
ยูนิตประเภทอื่น ๆ (2)
ลงประกาศโดย

Thanasiri Group - ธนาสิริ กรุ๊ป จำกัด (มหาชน)
“Experience a different identity“
Cherene Phahol-Watcharapol : เฌอรีน พหล-วัชรพล, กรุงเทพ
วัชรพล, ท่าแร้ง, บางเขน, กรุงเทพ
สอบถามราคา
3 ห้องนอน
4 ห้องน้ำ
- 200 ตร.ม. - 359 ตร.ม.
บ้านเดี่ยว
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 16, 2026 (13h ago)
ยูนิตประเภทอื่น ๆ (4)
ลงประกาศโดย

Peace and Living Public Company Limited - พีซแอนด์ลีฟวิ่ง จำกัด (มหาชน)
“บ้านเดี่ยวหลังใหญ่ 2 ชั้น 5 แบบบ้านจาก Peace And Living“
Arkin Vibhavadi : อาคิน วิภาวดี, กรุงเทพ
ถนน วิภาวดีรังสิต, สนามบิน, ดอนเมือง, กรุงเทพ
฿15,768,000
เริ่มต้น3 ห้องนอน
4 ห้องน้ำ
- 153 ตร.ม. - 275 ตร.ม.
- ฿57,309 / ตารางเมตร - ฿103,059 / ตารางเมตร
ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
บ้านเดี่ยว
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 16, 2026 (13h ago)
ยูนิตประเภทอื่น ๆ (3)
ลงประกาศโดย

Aestima Asset - เอสติม่า แอสเสท จำกัด
“ESSENTIAL PART TO LIVING A COMPLETE AND HEALTHY LIFE“
Crescenton Pinklao : เครสเซนตัน ปิ่นเกล้า, กรุงเทพ
บางบำหรุ, บางพลัด, กรุงเทพ
฿33,900,000
เริ่มต้น4 ห้องนอน
7 ห้องน้ำ
- 476 ตร.ม. - 761 ตร.ม.
- ฿71,218 / ตารางเมตร - ฿80,815 / ตารางเมตร
20 นาที (1.7 กม.) ถึง BL05 MRT บางยี่ขัน
ปีที่สร้างเสร็จ: 2025
บ้านเดี่ยว
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 16, 2026 (13h ago)
ยูนิตประเภทอื่น ๆ (1)
ลงประกาศโดย

GREENLAND PLACE COMPANY LIMITED
“A luxurious house opposite Central Pinklao“
Bourton Residence Rama II : เบอร์ตัน เรสซิเดนซ์ พระราม 2, กรุงเทพ
108 หมู่บ้านเบอร์ตัน เรสซิเดนซ์, บางมด, ทุ่งครุ, กรุงเทพ
฿14,990,000 - ฿21,490,000
4 ห้องนอน
5 ห้องน้ำ
- 312 ตร.ม. - 390 sqm
- ฿48,045 / ตารางเมตร - ฿68,878 / ตารางเมตร
ปีที่สร้างเสร็จ: 2025
บ้านเดี่ยว
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 16, 2026 (13h ago)
ลงประกาศโดย

Mega Development Co.,Ltd
“Quality detached house In the best location On Rama 2 Road“
ARCH Sukhumvit 39 : อาร์ค สุขุมวิท 39, กรุงเทพ
ซอย สุขุมวิท 39, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
฿65,000,000
เริ่มต้น4 ห้องนอน
5 ห้องน้ำ
- 535 ตร.ม. - 829 ตร.ม.
- ฿121,495 / ตารางเมตร - ฿147,165 / ตารางเมตร
ปีที่สร้างเสร็จ: 2025
บ้านเดี่ยว
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 16, 2026 (13h ago)
ยูนิตประเภทอื่น ๆ (1)
ลงประกาศโดย

Enrich - เอนริช
“A TIMELESS HERITAGE HOME MODERN CLASSIC DESIGN“
Walden Sukhumvit 39 : วาลเด้น สุขุมวิท 39, กรุงเทพ
20-55 ซ. พร้อมมิตร, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ
฿9,238,000
เริ่มต้น1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
- 45 ตร.ม. - 59 ตร.ม.
- ฿205,289 / ตารางเมตร - ฿220,458 / ตารางเมตร
12 นาที (980 ม.) ถึง E5 BTS พร้อมพงษ์
ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
คอนโด
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 16, 2026 (13h ago)
ยูนิตประเภทอื่น ๆ (1)
ลงประกาศโดย

Habitat Group - ฮาบิแทท กรุ๊ป จำกัด
“The Walden platform has always been about privacy“
VERITZ Sathupradit 34 : เวอริทซ์ สาธุประดิษฐ์ 34, กรุงเทพ
บางโพงพาง, ยานนาวา, กรุงเทพ
฿23,650,000 - ฿26,360,000
3 ห้องนอน
5 ห้องน้ำ
- 340 ตร.ม.
- ฿69,559 / ตารางเมตร - ฿77,529 / ตารางเมตร
ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
ทาวน์เฮ้าส์
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 16, 2026 (13h ago)
ลงประกาศโดย

Astin Estate - แอสทิน เอสเตท
“A luxurious residence blending Classical Modernity“
CHER Phahonyothin-Saimai : เฌอ พหลโยธิน-สายไหม, กรุงเทพ
ถนน สายไหม 43, สายไหม, สายไหม, กรุงเทพ
฿3,490,000
เริ่มต้น3 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
- 109 ตร.ม. - 122 ตร.ม.
- ฿31,271 / ตารางเมตร - ฿32,705 / ตารางเมตร
ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
ทาวน์เฮ้าส์
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 16, 2026 (13h ago)
ยูนิตประเภทอื่น ๆ (2)
ลงประกาศโดย

“พรีเมียมทาวน์โฮม รองรับ 4 นอน ทำเลพหลโยธิน เชื่อมต่อได้หลายเส้นทาง“
Pluke Sukhumvit 101/1 : ปลูก สุขุมวิท 101/1, กรุงเทพ
Thanon Sukhumvit 101/1, บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ
฿16,900,000
เริ่มต้น3 ห้องนอน
5 ห้องน้ำ
- 311 ตร.ม. - 380 ตร.ม.
- ฿44,474 / ตารางเมตร - ฿54,341 / ตารางเมตร
ปีที่สร้างเสร็จ: 2025
บ้านเดี่ยว
ขายขาด
ลงประกาศไว้เมื่อ May 16, 2026 (13h ago)
ยูนิตประเภทอื่น ๆ (1)
ลงประกาศโดย

RICH HOME CITY CO.,LTD.
“A life to experience forever at Pluke Sukhumvit 101/1“