110,835 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed

- -, บ้านงิ้ว, สามโคก, ปทุมธานี

  • ฿4,200,000
  • 1 2
  • 150 ตร.ม.
  • ฿127,273 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

901 ซอยจรัญสนิทวงศ์ 3 ถนนจรัญสนิทวงศ์, วัดท่าพระ, บางกอกใหญ่, กรุงเทพ

  • ฿1,450,000
  • สตูดิโอ
  • 28 ตร.ม.
  • ฿51,786 / ตารางเมตร
  • 12 นาที (1020 ม.) ถึง BL01 MRT ท่าพระ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿25,000,000
  • 10 9
  • 790 ตร.ม.
  • ฿119,275 / ตร.วา
  • อพาร์ทเมนท์
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿3,950,000
  • 3 2
  • 504 ตร.ม.
  • ฿31,349 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถ.ศรีราชา-หนองยายบู่, สุรศักดิ์, ศรีราชา, ชลบุรี

  • ฿2,600,000
  • 1 1
  • 33 ตร.ม.
  • ฿78,788 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿4,400,000
  • 2 งาน (ที่ดิน)
  • ฿22,000 / ตร.วา
  • ที่ดิน
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿3,700,000
  • 1 งาน 9 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿33,945 / ตร.วา
  • ที่ดิน
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿6,000,000
  • 1 งาน 8 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿55,556 / ตร.วา
  • ที่ดิน
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนน เจิมจอมพล, ศรีราชา, ศรีราชา, ชลบุรี

  • ฿3,600,000
  • 2 1
  • 62 ตร.ม.
  • ฿58,065 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿13,000,000
  • 1 ไร่ 2 งาน 33 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿20,537 / ตร.วา
  • ที่ดิน
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

3 สุขุมวิท, สุรศักดิ์, ศรีราชา, ชลบุรี

  • ฿8,990,000
  • 3 2
  • 102 ตร.ม.
  • ฿88,137 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

25 ซอย หมู่บ้านโฮมทาวน์ เฟส 2 ซอย 4, สุรศักดิ์, ศรีราชา, ชลบุรี

  • ฿4,800,000
  • 2 2
  • 125 ตร.ม.
  • ฿38,400 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1991
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿3,500,000
  • 2 4
  • 365 ตร.ม.
  • ฿38,335 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿2,890,000
  • 3 2
  • 148 ตร.ม.
  • ฿77,898 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿12,800,000
  • 1 ไร่ 2 งาน (ที่ดิน)
  • ฿21,333 / ตร.วา
  • ที่ดิน
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿2,290,000
  • 2 1
  • 128 ตร.ม.
  • ฿71,562 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿4,500,000
  • 2 งาน 71 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿16,593 / ตร.วา
  • ที่ดิน
2 สัปดาห์
Viewed

Soi Lat Phrao 35, Lat Phrao Road, จันทรเกษม, จตุจักร, กรุงเทพ

  • ฿10,850,000
  • 5+1 4
  • 303 ตร.ม.
  • ฿301,389 / ตร.วา
  • 15 นาที (1290 ม.) ถึง YL01 ลาดพร้าว
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยชุมชนมหาดไทย 3 ถนนบางนา-ตราด, ดอกไม้, ประเวศ, กรุงเทพ

  • ฿12,500,000
  • 4 4
  • 245 ตร.ม.
  • ฿260,417 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์