110,972 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿9,800,000
  • 4 4
  • 180 ตร.ม.
  • ฿146,269 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

เลียบคลองมอเตอร์เวย์, คลองสี่, คลองหลวง, ปทุมธานี

  • ฿3,200,000
  • 2 งาน (ที่ดิน)
  • ฿16,000 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

63 ซอยพิพัฒน์ 2 ถนนสีลม, สุริยวงศ์, บางรัก, กรุงเทพ

  • ฿6,990,000
  • 1+1 1
  • 55 ตร.ม.
  • ฿127,091 / ตารางเมตร
  • 6 นาที (500 ม.) ถึง S2 BTS ศาลาแดง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿11,325,000
  • 1 ไร่ 3 งาน 55 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿15,000 / ตร.วา
  • ที่ดิน
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

9 ถ.ประเสริฐมนูกิจ, จรเข้บัว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ

  • ฿2,750,000
  • 1 1
  • 50 ตร.ม.
  • ฿54,868 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนน บางศรีเมือง 1, บางศรีเมือง, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี

  • ฿3,850,000
  • 3 3
  • 119 ตร.ม.
  • ฿213,889 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

Soi Bang Pla 12, Theparak Road, บางปลา, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿1,890,000
  • 3 3
  • 177 ตร.ม.
  • ฿49,737 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนกัลปพฤกษ์, บางขุนเทียน, จอมทอง, กรุงเทพ

  • ฿9,999,000
  • 4+2 4
  • 180 ตร.ม.
  • ฿22,673 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

บางสีทอง, บางกรวย, นนทบุรี

  • ฿1,590,000
  • 2 2
  • 129 ตร.ม.
  • ฿83,684 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

สามเสนนอก, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿14,000,000
  • 1 งาน 11 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿126,126 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿74,000,000
  • 5 ไร่ 3 งาน 13 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿31,997 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • เช่าระยะยาว
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

อนุสาวรีย์, บางเขน, กรุงเทพ

  • ฿10,800,000
  • 2 งาน 94 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿36,735 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนสุขาภิบาล 5, สามวาตะวันออก, คลองสามวา, กรุงเทพ

  • ฿8,400,000
  • 4 4
  • 180 ตร.ม.
  • ฿87,958 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
2 สัปดาห์
Viewed

55 ซอยสุขุมวิท 36 ถนนสุขุมวิท, พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿13,888,861
  • 2 2
  • 56 ตร.ม.
  • ฿248,015 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (290 ม.) ถึง E6 BTS ทองหล่อ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์
Viewed

ถนน ลาดกระบัง, ลาดกระบัง, ลาดกระบัง, กรุงเทพ

  • ฿2,490,000
  • 1 1
  • 32 ตร.ม.
  • ฿79,048 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์

ถนนศรีนครินทร์ แขวงสวนหลวง เขตสวนหลวง กรุงเทพมหานคร 10250, สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ

  • ฿2,350,000
  • 1+0 1
  • 45 ตร.ม.
  • ฿52,222 / ตารางเมตร
  • 9 นาที (780 ม.) ถึง YL10 MRT ศรีกรีฑา
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
2 สัปดาห์

2345 ซอยสุขุมวิท 77, สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ

  • ฿1,590,000
  • 1 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿45,429 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2006
2 สัปดาห์
Viewed

95 ถนนสุขุมวิท 64, บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ

  • ฿1,690,000
  • สตูดิโอ
  • 26 ตร.ม.
  • ฿65,000 / ตารางเมตร
  • 9 นาที (710 ม.) ถึง E11 BTS ปุณณวิถี
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนเมืองเอก, หลักหก, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี

  • ฿16,000,000
  • 4+1 5
  • 526 ตร.ม.
  • ฿80,000 / ตร.วา
  • 7 นาที (540 ม.) ถึง RN09 SRT หลักหก
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

105 8 ซ.ลาซาล 10 แขวงบางนา, บางนา, บางนา, กรุงเทพ

  • ฿1,550,000
  • 1 1
  • 33 ตร.ม.
  • ฿46,970 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1996
2 สัปดาห์