111,956 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed

ถนนศรีอยุธยา, ถนนพญาไท, ราชเทวี, กรุงเทพ

  • ฿7,490,000
  • 1 1
  • 44 ตร.ม.
  • ฿170,227 / ตารางเมตร
  • 6 นาที (470 ม.) ถึง A7 ราชปรารภ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์

สุเทพ, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่

  • ฿3,000,000
  • 3 2
  • 300 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
2 สัปดาห์

บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี

  • ฿7,500,000
  • 2 2
  • 188 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
2 สัปดาห์

ถนน นิมมานเหมินท์, สุเทพ, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่

  • ฿9,500,000
  • 2 2
  • 75 ตร.ม.
  • ฿126,667 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์

360 ซอยนาจอมเทียน 8, นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี

  • ฿5,854,530
  • 1 1
  • 56 ตร.ม.
  • ฿105,165 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์

360 ซอยนาจอมเทียน 8, นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี

  • ฿7,589,966
  • 2 1
  • 74 ตร.ม.
  • ฿103,111 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
Viewed

สายไหม, สายไหม, กรุงเทพ

  • ฿5,900,000
  • 3 2
  • 200 ตร.ม.
  • ฿14,750 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์

แม่นะ, เชียงดาว, เชียงใหม่

  • ฿2,190,000
  • 2 3
  • 141 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
2 สัปดาห์

ต้นเปา, สันกำแพง, เชียงใหม่

  • ฿4,100,000
  • 4 3
  • 225 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿15,900,000
  • 4 4
  • 218 ตร.ม.
  • ฿274,138 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนรัชดาภิเษก, ตลาดพลู, ธนบุรี, กรุงเทพ

  • ฿3,800,000
  • 1 1
  • 43 ตร.ม.
  • ฿88,372 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (640 ม.) ถึง B12 BRT ราชพฤกษ์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยกาญจนาภิเษก 39, ถนนกาญจนาภิเษก, ราชาเทวะ, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿6,100,000
  • 3 3
  • 138 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
Viewed

บ้านช่างหล่อ, บางกอกน้อย, กรุงเทพ

  • ฿9,800,000
  • 2 3
  • 256 ตร.ม.
  • 13 นาที (1100 ม.) ถึง BL05 บางยี่ขัน
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ

  • ฿10,500,000
  • 4 3
  • 185 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ซอย สุขุมวิท 39, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿10,500,000
  • 2 2
  • 73 ตร.ม.
  • ฿143,836 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
Viewed

บางนาใต้, บางนา, กรุงเทพ

  • ฿3,800,000
  • 7 7
  • 388 ตร.ม.
  • ฿39,175 / ตร.วา
  • 11 นาที (900 ม.) ถึง E12 อุดมสุข
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿3,300,000
  • 2 2
  • 120 ตร.ม.
  • ฿117,857 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยเมธีนิเวศม์, คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿15,850,000
  • 2 2
  • 100 ตร.ม.
  • ฿158,500 / ตารางเมตร
  • 6 นาที (500 ม.) ถึง E5 BTS พร้อมพงษ์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
2 สัปดาห์
Viewed

หินเหล็กไฟ, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿3,700,000
  • 3 2
  • 150 ตร.ม.
  • ฿61,667 / ตร.วา
  • วิลล่า
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿4,690,000
  • 3 4
  • 195 ตร.ม.
  • ฿203,913 / ตร.วา
  • 11 นาที (920 ม.) ถึง OR17 สถานีรถไฟฟ้า MRT รามคำแหง
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์