111,898 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed

10 สุขุมวิท, คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿8,660,000
  • 2 2
  • 53 ตร.ม.
  • ฿161,960 / ตารางเมตร
  • 10 นาที (810 ม.) ถึง E3 BTS นานา
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
Viewed

131 ถนนอโศกมนตรี, คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿7,600,000
  • 1 1
  • 30 ตร.ม.
  • ฿253,333 / ตารางเมตร
  • 1 นาที (40 ม.) ถึง BL22 MRT สุขุมวิท
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนวุฒากาศ, ตลาดพลู, ธนบุรี, กรุงเทพ

  • ฿1,890,000
  • 1 1
  • 22 ตร.ม.
  • ฿85,909 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (420 ม.) ถึง S11 BTS วุฒากาศ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
Viewed

ซอย รามอินทรา 47, ท่าแร้ง, บางเขน, กรุงเทพ

  • ฿1,550,000
  • 1 1
  • 30 ตร.ม.
  • ฿51,004 / ตารางเมตร
  • 13 นาที (1110 ม.) ถึง PK21 MRT วัชรพล
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿15,900,000
  • 3 3
  • 436 ตร.ม.
  • ฿198,750 / ตร.วา
  • วิลล่า
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

98 ซอย เสรีไทย 71, คันนายาว, คันนายาว, กรุงเทพ

  • ฿16,500,000
  • 5 4
  • 254 ตร.ม.
  • ฿7,576 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนพหลโยธิน-รัตนโกสินทร์ฯ, คลองถนน, สายไหม, กรุงเทพ

  • ฿12,500,000
  • 4 5
  • 232 ตร.ม.
  • ฿186,567 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿456,500,000
  • 83 ไร่ 18 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿13,743 / ตร.วา
  • ที่ดิน
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยลาดพร้าว 51 ถนนลาดพร้าว, สะพานสอง, วังทองหลาง, กรุงเทพ

  • ฿1,790,000
  • 1 1
  • 29 ตร.ม.
  • ฿61,724 / ตารางเมตร
  • 2 นาที (130 ม.) ถึง YL03 MRT โชคชัย 4
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนรามคำแหง, หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพ

  • ฿6,000,000
  • 2 1
  • 43 ตร.ม.
  • ฿139,535 / ตารางเมตร
  • 14 นาที (1180 ม.) ถึง YL08 MRT บางกะปิ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนปัญญาอินทรา, สามวาตะวันตก, คลองสามวา, กรุงเทพ

  • ฿9,800,000
  • 4 3
  • 270 ตร.ม.
  • ฿97,030 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

29 ซอยสุขุมวิท 11, คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿9,900,000
  • 2 2
  • 90 ตร.ม.
  • ฿110,331 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (570 ม.) ถึง E3 BTS นานา
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿938,000
  • 2+0 1
  • 84 ตร.ม.
  • ฿24,684 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

3339 Lat Phrao Rd, คลองจั่น, บางกะปิ, กรุงเทพ

  • ฿4,490,000
  • 2 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿128,286 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (280 ม.) ถึง YL08 MRT บางกะปิ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
2 สัปดาห์
Viewed

ลาดพร้าว, ลาดพร้าว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ

  • ฿1,499,000
  • 1 1
  • 30 ตร.ม.
  • ฿49,967 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2004
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿2,090,000
  • 1 1
  • 25 ตร.ม.
  • ฿83,600 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (380 ม.) ถึง RW02 SRT บางซ่อน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
Viewed

- ซอยสุขุมวิท 67 ถนนสุขุมวิท, พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿8,500,000
  • 2 2
  • 74 ตร.ม.
  • ฿115,005 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (230 ม.) ถึง E8 BTS พระโขนง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์
Viewed

89 ถนนพัฒนาการ, สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ

  • ฿3,350,000
  • 1 1
  • 31 ตร.ม.
  • ฿108,766 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (590 ม.) ถึง A5 รามคำแหง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
2 สัปดาห์
Viewed

88 985 ถ.รัชดาภิเษก, ดาวคะนอง, ธนบุรี, กรุงเทพ

  • ฿2,650,000
  • 1 1
  • 30 ตร.ม.
  • ฿88,333 / ตารางเมตร
  • 9 นาที (720 ม.) ถึง B12 BRT ราชพฤกษ์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์
Viewed

190 จรัญสนิทวงศ์, บางยี่ขัน, บางพลัด, กรุงเทพ

  • ฿3,500,000
  • 1 1
  • 43 ตร.ม.
  • ฿81,395 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (300 ม.) ถึง BL05 MRT บางยี่ขัน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
2 สัปดาห์