110,194 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน

ซอยวัดศรีวารีน้อย, ศีรษะจรเข้ใหญ่, บางเสาธง, สมุทรปราการ

  • ฿2,400,000
  • 3+0 2
  • 109 ตร.ม.
  • ฿97,166 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
Viewed

ท่าข้าม, บางขุนเทียน, กรุงเทพ

  • ฿13,900,000
  • 4 3
  • 197 ตร.ม.
  • ฿151,087 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ถ.แจ้งวัฒนะ, ตลาดบางเขน, หลักสี่, กรุงเทพ

  • ฿3,200,000
  • 2 2
  • 47 ตร.ม.
  • ฿68,670 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
Viewed

89 ถนนพญาไท, ถนนพญาไท, ราชเทวี, กรุงเทพ

  • ฿9,900,000
  • 2 2
  • 48 ตร.ม.
  • ฿206,250 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (360 ม.) ถึง N2 พญาไท
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
Viewed

3009 สุขุมวิท 101, บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ

  • ฿3,590,000
  • 1 1
  • 27 ตร.ม.
  • ฿132,963 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (700 ม.) ถึง E10 BTS บางจาก
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนพระราม 3, ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพ

  • ฿33,000,000
  • 3 4
  • 294 ตร.ม.
  • ฿112,123 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (640 ม.) ถึง B6 BRT วัดด่าน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
Viewed

504 ซอย บรมราชชนนี 78, ศาลาธรรมสพน์, ทวีวัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿13,800,000
  • 4 4
  • 300 ตร.ม.
  • ฿492,857 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
2 สัปดาห์
Viewed

ท่าแร้ง, บางเขน, กรุงเทพ

  • ฿16,000,000
  • 5 5
  • 495 ตร.ม.
  • ฿80,402 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนสุขาภิบาล 5, ท่าแร้ง, บางเขน, กรุงเทพ

  • ฿1,690,000
  • 2+0 2
  • 138 ตร.ม.
  • ฿99,412 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿4,900,000
  • 4 2
  • 150 ตร.ม.
  • ฿125,641 / ตร.วา
  • 12 นาที (990 ม.) ถึง YL16 ศรีอุดม
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

บางพลีใหญ่, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿3,180,000
  • 3 2
  • 150 ตร.ม.
  • ฿113,571 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ลำปลาทิว, ลาดกระบัง, กรุงเทพ

  • ฿4,690,000
  • 3 3
  • 170 ตร.ม.
  • ฿78,167 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

1 ซอยจรัสเมือง, รองเมือง, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿5,000,000
  • 2 2
  • 76 ตร.ม.
  • ฿66,103 / ตารางเมตร
  • 10 นาที (860 ม.) ถึง BL28 MRT หัวลำโพง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1984
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

8 สุขุมวิท, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿55,000,000
  • 2 3
  • 137 ตร.ม.
  • ฿401,460 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (250 ม.) ถึง E5 BTS พร้อมพงษ์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอย นาคนิวาส 37, ลาดพร้าว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ

  • ฿69,000,000
  • 4 6
  • 810 ตร.ม.
  • ฿345,000 / ตร.วา
  • โครงการใหม่: 2025
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿45,000,000
  • 4 6
  • 1669 ตร.ม.
  • ฿95,949 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนน พุทธบูชา, บางมด, ทุ่งครุ, กรุงเทพ

  • ฿1,650,000
  • 2 1
  • 57 ตร.ม.
  • ฿28,947 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2005
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนพระราม 4 แขวงบางรัก เขต บางรัก กรุงเทพมหานคร 10500, สี่พระยา, บางรัก, กรุงเทพ

  • ฿6,190,000
  • 1 1
  • 25 ตร.ม.
  • ฿247,699 / ตารางเมตร
  • 2 นาที (190 ม.) ถึง BL27 MRT สามย่าน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยสุขุมวิท 23, คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿26,500,000
  • 4 4
  • 260 ตร.ม.
  • ฿101,923 / ตารางเมตร
  • 6 นาที (540 ม.) ถึง BL22 MRT สุขุมวิท
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1985
2 สัปดาห์
Viewed
  • ฿100,000,000
  • 2 3
  • 165 ตร.ม.
  • ฿606,061 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (390 ม.) ถึง G2 BTS เจริญนคร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์