111,451 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed

1305 ถนนกรุงเทพ-นนทบุรี แขวงวงศ์สว่าง เขตบางซื่อ กรุงเทพมหานคร, วงศ์สว่าง, บางซื่อ, กรุงเทพ

  • ฿3,300,000
  • 1 1
  • 39 ตร.ม.
  • ฿85,271 / ตารางเมตร
  • 2 นาที (170 ม.) ถึง PP14 MRT วงศ์สว่าง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ชอย อารีย์ 5, สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพ

  • ฿3,850,000
  • 1 1
  • 50 ตร.ม.
  • ฿77,000 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (690 ม.) ถึง N5 BTS อารีย์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1993
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยคลองอาเสี่ยคลองกันยา, บางพลีใหญ่, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿3,100,000
  • 3 2
  • 100 ตร.ม.
  • ฿93,939 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยบุณย์กัญจนาราม 8, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿3,250,000
  • 1 1
  • 31 ตร.ม.
  • ฿104,167 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿2,860,000
  • 1 1
  • 50 ตร.ม.
  • ฿57,766 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

หมู่ที่ 12 422 Jomtiensaineung Rd, นาเกลือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿16,900,000
  • 2 2
  • 90 ตร.ม.
  • ฿187,778 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซ.จอมเทียน 9, บางละมุง, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿2,350,000
  • 1 1
  • 41 ตร.ม.
  • ฿57,317 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยเกษตรสิน 7, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿1,750,000
  • สตูดิโอ
  • 23 ตร.ม.
  • ฿77,778 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนพัทยาสาย 2, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿4,200,000
  • 1 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿120,000 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยนาจอมเทียน 4 ถนนสุขุมวิท, นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี

  • ฿3,060,000
  • สตูดิโอ
  • 27 ตร.ม.
  • ฿113,333 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
Viewed

หินเหล็กไฟ, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿4,990,000
  • 3 3
  • 144 ตร.ม.
  • ฿49,900 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยนาจอมเทียน 4 ถนนสุขุมวิท, นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี

  • ฿2,530,000
  • สตูดิโอ
  • 26 ตร.ม.
  • ฿97,308 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

449 ถนนพระตำหนัก ซอย 6, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿2,420,000
  • 1 1
  • 36 ตร.ม.
  • ฿67,222 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

หมู่ที่ 12 163, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿2,930,000
  • 1 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿83,714 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿5,500,000
  • 1 1
  • 86 ตร.ม.
  • ฿63,953 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2007
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿19,900,000
  • 5+1 6
  • 399 ตร.ม.
  • ฿86,522 / ตร.วา
  • วิลล่า
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี

  • ฿22,000,000
  • 3+1 3
  • 350 ตร.ม.
  • ฿191,304 / ตร.วา
  • วิลล่า
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2004
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนพระตำหนัก, นาเกลือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿1,400,000
  • สตูดิโอ
  • 39 ตร.ม.
  • ฿35,897 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿13,900,000
  • 3+1 6
  • 500 ตร.ม.
  • ฿182,895 / ตร.วา
  • วิลล่า
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

267/65 หมู่ที่ 12, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿3,200,000
  • 1 1
  • 45 ตร.ม.
  • ฿71,111 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
2 สัปดาห์