111,367 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿3,800,000
  • 3 2
  • 75 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿50,667 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿29,808,750
  • 19 ไร่ 3 งาน 49 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿3,750 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿1,700,000
  • 3 งาน 34 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿5,090 / ตร.วา
  • ที่ดิน
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

51 พัฒนาการ, สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ

  • ฿4,000,000
  • สตูดิโอ
  • 168 ตร.ม.
  • ฿23,859 / ตารางเมตร
  • 9 นาที (760 ม.) ถึง YL11 MRT หัวหมาก
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1992
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

มีนบุรี, มีนบุรี, กรุงเทพ

  • ฿10,500,000
  • 3 งาน 50 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿30,000 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

โชคชัย, ดอยหลวง, เชียงราย

  • ฿7,900,000
  • 3 งาน 11 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿25,402 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนสุวินทวงศ์, ลำผักชี, หนองจอก, กรุงเทพ

  • ฿3,590,000
  • 3 2
  • 100 ตร.ม.
  • ฿61,897 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2021
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยร่วมจิต ถนนเพชรเกษม, ชะอำ, ชะอำ, เพชรบุรี

  • ฿1,200,000
  • 1 1
  • 30 ตร.ม.
  • ฿40,067 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿2,760,000
  • 1 1
  • 26 ตร.ม.
  • ฿106,154 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (270 ม.) ถึง YL11 MRT หัวหมาก
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿4,890,000
  • 2 2
  • 53 ตร.ม.
  • ฿92,877 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (270 ม.) ถึง YL11 MRT หัวหมาก
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿26,267,500
  • 3 ไร่ 3 งาน 1 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿17,500 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿3,300,000
  • 1 1
  • 34 ตร.ม.
  • ฿97,952 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (270 ม.) ถึง YL11 MRT หัวหมาก
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่

  • ฿5,200,000
  • 3 2
  • 207 ตร.ม.
  • ฿101,961 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿2,780,000
  • 1 1
  • 26 ตร.ม.
  • ฿106,923 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (270 ม.) ถึง YL11 MRT หัวหมาก
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿3,200,000
  • 1 1
  • 33 ตร.ม.
  • ฿98,462 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (270 ม.) ถึง YL11 MRT หัวหมาก
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนพระราม 2, พันท้ายนรสิงห์, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร

  • ฿6,990,000
  • 4 4
  • 250 ตร.ม.
  • ฿105,909 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนนวมินทร์, คลองกุ่ม, บึงกุ่ม, กรุงเทพ

  • ฿1,500,000
  • 1 1
  • 23 ตร.ม.
  • ฿65,217 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนนวมินทร์, คลองกุ่ม, บึงกุ่ม, กรุงเทพ

  • ฿3,100,000
  • 2 2
  • 45 ตร.ม.
  • ฿68,889 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนนวมินทร์, คลองกุ่ม, บึงกุ่ม, กรุงเทพ

  • ฿1,690,000
  • 1 1
  • 26 ตร.ม.
  • ฿64,332 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์