111,266 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ปลวกแดง, ปลวกแดง, ระยอง

  • ฿1,850,000
  • 3 3
  • 95 ตร.ม.
  • ฿88,095 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

เพชรเกษม, ชะอำ, ชะอำ, เพชรบุรี

  • ฿2,850,000
  • 1 1
  • 42 ตร.ม.
  • ฿67,217 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนอ่อนนุช, ดอกไม้, ประเวศ, กรุงเทพ

  • ฿4,050,000
  • 3 2
  • 128 ตร.ม.
  • ฿135,000 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ซอยพัฒนาการ 38, สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ

  • ฿9,500,000
  • 3 3
  • 145 ตร.ม.
  • ฿237,500 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿1,690,000
  • 2 2
  • 108 ตร.ม.
  • ฿88,947 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

Soi Pridi Banomyong 42, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿15,900,000
  • 4 4
  • 250 ตร.ม.
  • ฿691,304 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

ทุ่งสองห้อง, หลักสี่, กรุงเทพ

  • ฿32,000,000
  • 4 7
  • 750 ตร.ม.
  • ฿80,000 / ตร.วา
  • 6 นาที (490 ม.) ถึง RN07 การเคหะ
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

141 ซอยสาทร 21, ยานนาวา, สาทร, กรุงเทพ

  • ฿12,000,000
  • 2 2
  • 66 ตร.ม.
  • ฿181,050 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (370 ม.) ถึง S6 BTS สะพานตากสิน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
Viewed

599 นราธิวาสราชนครินทร์, ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพ

  • ฿5,990,000
  • 1 1
  • 37 ตร.ม.
  • ฿161,892 / ตารางเมตร
  • 1 นาที (100 ม.) ถึง B2 BRT อาคารสงเคราะห์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
Viewed

36 ซอยสุขุมวิท 63 ถนนเอกมัย, พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿12,500,000
  • 2 2
  • 82 ตร.ม.
  • ฿153,168 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (290 ม.) ถึง E7 BTS เอกมัย
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
2 สัปดาห์
Viewed

36 ซอยสุขุมวิท 63 ถนนเอกมัย, พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿11,300,000
  • 1 1
  • 63 ตร.ม.
  • ฿180,195 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (290 ม.) ถึง E7 BTS เอกมัย
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
2 สัปดาห์
Viewed

10 ซอยสุขุมวิท 13, คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿8,500,000
  • 1 1
  • 65 ตร.ม.
  • ฿131,783 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (440 ม.) ถึง E3 BTS นานา
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2008
2 สัปดาห์
Viewed

72 ถนนพระราม 9, ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿3,850,000
  • 1 1
  • 29 ตร.ม.
  • ฿132,759 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (370 ม.) ถึง BL20 MRT พระราม 9
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอย สุขุมวิท 2, คลองเตย, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿4,500,000
  • 1 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿128,571 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (690 ม.) ถึง E3 BTS นานา
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
2 สัปดาห์
Viewed

11 ซอยสุขุมวิท 77 ถนนสุขุมวิท, พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿3,390,000
  • 1 1
  • 30 ตร.ม.
  • ฿113,000 / ตารางเมตร
  • 15 นาที (1240 ม.) ถึง E9 BTS อ่อนนุช
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ม่วงหวาน, น้ำพอง, ขอนแก่น

  • ฿1,100,000
  • 1 ไร่ (ที่ดิน)
  • ฿2,750 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

300 ถนนเจริญกรุง, ยานนาวา, สาทร, กรุงเทพ

  • ฿269,451,875
  • 4 4
  • 392 ตร.ม.
  • ฿687,553 / ตารางเมตร
  • 13 นาที (1080 ม.) ถึง S6 BTS สะพานตากสิน
  • คอนโด
  • เช่าระยะยาว
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

18 ซอยสุขุมวิท 39 ถนนุขุมวิท, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿31,415,000
  • 2 2
  • 92 ตร.ม.
  • ฿341,467 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (300 ม.) ถึง E5 BTS พร้อมพงษ์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

26 เจริญกรุง, วัดพระยาไกร, บางคอแหลม, กรุงเทพ

  • ฿35,000,000
  • 4 4
  • 252 ตร.ม.
  • ฿138,889 / ตารางเมตร
  • 16 นาที (1350 ม.) ถึง S6 BTS สะพานตากสิน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2006
2 สัปดาห์