110,832 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed

หนองกะจะ, ปากช่อง, ปากช่อง, นครราชสีมา

  • ฿80,151,900
  • 12 ไร่ 2 งาน 41 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿15,900 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
3 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยสุขุมวิท 32 ถนนสุขุมวิท, คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿33,000,000
  • 2+0 3
  • 108 ตร.ม.
  • ฿306,663 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (310 ม.) ถึง E6 BTS ทองหล่อ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
3 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอย สุขุมวิท 57, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿34,500,000
  • 3 3
  • 115 ตร.ม.
  • ฿300,000 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (420 ม.) ถึง E6 BTS ทองหล่อ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
3 สัปดาห์
Viewed

296/97 ซอยรุ้งแลนด์ ถนนพัทยา สาย 3, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿3,950,000
  • 1+1 1
  • 36 ตร.ม.
  • ฿111,142 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
3 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถ.ทางหลวงเชียงใหม่-ลำปาง, หนองป่าครั่ง, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่

  • ฿1,600,000
  • สตูดิโอ
  • 35 ตร.ม.
  • ฿45,714 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
3 สัปดาห์
Viewed

หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿13,000,000
  • 4 3
  • 440 ตร.ม.
  • ฿118,182 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
3 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

สันโป่ง, แม่ริม, เชียงใหม่

  • ฿6,590,000
  • 3 2
  • 150 ตร.ม.
  • ฿13,127 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
3 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

แม่กลอง, เมืองสมุทรสงคราม, สมุทรสงคราม

  • ฿1,450,000
  • 2 2
  • 100 ตร.ม.
  • ฿90,625 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
3 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

Bang Phli Yai, บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿27,000,000
  • 5+1 6
  • 416 ตร.ม.
  • ฿225,000 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
3 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ฟ้าฮ่าม, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่

  • ฿5,300,000
  • 2 2
  • 58 ตร.ม.
  • ฿91,379 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
3 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

96 ถนนเชียงใหม่บิสสิเนสพาร์ค (CBP) ซอย 6, หนองป่าครั่ง, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่

  • ฿2,190,000
  • 1 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿62,571 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
3 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿10,299,000
  • 3 3
  • 164 ตร.ม.
  • ฿96,252 / ตร.วา
  • วิลล่า
  • ขายขาด
3 สัปดาห์
Viewed

คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี

  • ฿1,890,000
  • 3 2
  • 72 ตร.ม.
  • ฿16,017 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
3 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนสุขาภิบาล 5 ซอย 92, สายไหม, สายไหม, กรุงเทพ

  • ฿4,200,000
  • 3 3
  • 150 ตร.ม.
  • ฿107,692 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
3 สัปดาห์
  • ฿1,890,000
  • 2 2
  • 80 ตร.ม.
  • ฿94,500 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
3 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed