110,278 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed

นาเกลือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿72,500,000
  • 3 3
  • 359 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
4 สัปดาห์
Viewed

หินเหล็กไฟ, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿11,500,000
  • 2 2
  • 245 ตร.ม.
  • ฿95,041 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
4 สัปดาห์
Viewed

หินเหล็กไฟ, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿11,070,000
  • 3 3
  • 231 ตร.ม.
  • ฿91,488 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
4 สัปดาห์
Viewed

หินเหล็กไฟ, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿12,690,000
  • 3 3
  • 280 ตร.ม.
  • ฿78,333 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
4 สัปดาห์
Viewed

หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿4,900,000
  • 3 2
  • 150 ตร.ม.
  • ฿53,846 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
4 สัปดาห์
Viewed

Moo 10 Pattayaland 13/3, ห้วยใหญ่, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿7,500,000
  • 6 6
  • 168 ตร.ม.
  • ฿44,643 / ตารางเมตร
  • วิลล่า
  • ขายขาด
4 สัปดาห์
Viewed

หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿50,000,000
  • 5 6
  • 1000 ตร.ม.
  • ฿50,000 / ตารางเมตร
  • วิลล่า
  • ขายขาด
4 สัปดาห์
Viewed
  • ฿450,000
  • 1 งาน 26 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿3,571 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
4 สัปดาห์
Viewed

ซอยนวมินทร์ 42 ถนนนวมินทร์, คลองกุ่ม, บึงกุ่ม, กรุงเทพ

  • ฿4,500,000
  • 3 3
  • 149 ตร.ม.
  • ฿175,781 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
4 สัปดาห์
Viewed

หินเหล็กไฟ, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿9,500,000
  • 3 3
  • 300 ตร.ม.
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
4 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿86,580,000
  • 2 งาน 22 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿390,000 / ตร.วา
  • 8 นาที (700 ม.) ถึง E8 พระโขนง
  • ที่ดิน
4 สัปดาห์
Viewed

นาเกลือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿7,500,000
  • 3 2
  • 250 ตร.ม.
  • ฿25,685 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
4 สัปดาห์
Viewed
  • ฿5,200,000
  • 4 2
  • 220 ตร.ม.
  • ฿86,667 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2006
4 สัปดาห์
Viewed

คลองเจ้าคุณสิงห์, วังทองหลาง, กรุงเทพ

  • ฿5,900,000
  • 4 3
  • 160 ตร.ม.
  • ฿190,323 / ตร.วา
  • 1 นาที (40 ม.) ถึง OR14 สถานีรถไฟฟ้า MRT MRTA
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
4 สัปดาห์
Viewed

877 ถ. กรุงเทพ - นนทบุรี, บางซื่อ, บางซื่อ, กรุงเทพ

  • ฿1,500,000
  • 1 1
  • 28 ตร.ม.
  • ฿53,571 / ตารางเมตร
  • 2 นาที (170 ม.) ถึง PP15 MRT บางซ่อน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
4 สัปดาห์
Viewed

626 ถนนอโศก-ดินแดง แขวงมักกะสัน เขตราชเทวี กรุงเทพมหานคร, มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพ

  • ฿4,490,000
  • 1 1
  • 33 ตร.ม.
  • ฿136,557 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (410 ม.) ถึง BL20 MRT พระราม 9
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
4 สัปดาห์
Viewed

บางชัน, คลองสามวา, กรุงเทพ

  • ฿5,990,000
  • 3 3
  • 204 ตร.ม.
  • ฿113,019 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
4 สัปดาห์
Viewed

หมู่ที่ 12 420 ถ.จอมเทียนสายหนึ่ง, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿6,900,000
  • 2 2
  • 180 ตร.ม.
  • ฿38,333 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1987
4 สัปดาห์
Viewed
  • ฿6,190,000
  • 3 3
  • 140 ตร.ม.
  • ฿103,167 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
4 สัปดาห์
Viewed

319 ม.12 จอมเทียน, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿12,900,000
  • 2 2
  • 150 ตร.ม.
  • ฿86,000 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1988
4 สัปดาห์