107,561 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

แคตก, บางไทร, พระนครศรีอยุธยา

  • ฿2,701,000
  • 4 ไร่ 18 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿1,669 / ตร.วา
  • ที่ดิน
1 เดือน
Viewed

Phatthanakan 20, Phatthanakan Road, สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ

  • ฿8,990,000
  • 3 4
  • 200 ตร.ม.
  • ฿408,636 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ศีรษะจรเข้ใหญ่, บางเสาธง, สมุทรปราการ

  • ฿9,212,000
  • 1 ไร่ 45 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿20,701 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
1 เดือน

624 ถนนอโศก - ดินแดง แขวงดินแดง เขตดินแดง กรุงเทพมหานคร, ดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพ

  • ฿1,870,000
  • 1 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿53,429 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (630 ม.) ถึง BL20 MRT พระราม 9
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2010
1 เดือน
Viewed
  • ฿208,828,000
  • 1 ไร่ 1 งาน 64 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿370,262 / ตร.วา
  • 13 นาที (1050 ม.) ถึง E7 เอกมัย
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนน ราชดำริ, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿7,500,000
  • 1 1
  • 51 ตร.ม.
  • ฿148,515 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (390 ม.) ถึง S1 BTS ราชดำริ
  • คอนโด
  • เช่าระยะยาว
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนศรีนครินทร์, บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿13,950,000
  • 5+1 4
  • 520 ตร.ม.
  • ฿101,087 / ตร.วา
  • 8 นาที (630 ม.) ถึง YL19 MRT ศรีแบริ่ง
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

1545 ถนนเพชรบุรีตัดใหม่, มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพ

  • ฿19,900,000
  • 2 2
  • 96 ตร.ม.
  • ฿207,292 / ตารางเมตร
  • 10 นาที (860 ม.) ถึง E4 BTS อโศก
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

28 ซอย ชิดลม, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿19,500,000
  • 1+0 1
  • 45 ตร.ม.
  • ฿433,333 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (400 ม.) ถึง E1 BTS ชิดลม
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

333 ซอยสุขุมวิท 21 ถนนสุขุมวิท, คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿11,900,000
  • 1 1
  • 47 ตร.ม.
  • ฿253,191 / ตารางเมตร
  • 6 นาที (530 ม.) ถึง BL22 MRT สุขุมวิท
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

988 ทองหล่อ, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿4,400,000
  • 1 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿125,714 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2010
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอย สุขุมวิท 24, คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿10,000,000
  • 2 2
  • 55 ตร.ม.
  • ฿181,818 / ตารางเมตร
  • 11 นาที (920 ม.) ถึง E5 BTS พร้อมพงษ์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿33,000,000
  • 3+3 3
  • 634 ตร.ม.
  • ฿158,654 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนสุขุมวิท 115, สำโรงเหนือ, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ

  • ฿1,850,000
  • 1 1
  • 29 ตร.ม.
  • ฿64,640 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (280 ม.) ถึง E16 BTS ปู่เจ้า
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

100 ถนน คลองหลวง, คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี

  • ฿3,200,000
  • 2 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿91,429 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿1,500,000
  • 1 งาน 81 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿8,287 / ตร.วา
  • ที่ดิน
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนศรีนครินทร์, บางเมืองใหม่, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ

  • ฿12,500,000
  • 4 3
  • 400 ตร.ม.
  • ฿125,000 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
1 เดือน
Viewed

บางชัน, คลองสามวา, กรุงเทพ

  • ฿4,990,000
  • 5 3
  • 259 ตร.ม.
  • ฿99,800 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนกาญจนาภิเษก, ดอกไม้, ประเวศ, กรุงเทพ

  • ฿14,000,000
  • 3+1 5
  • 250 ตร.ม.
  • ฿175,000 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

1674 ซอยเพชรบุรี 36 ถนนเพชรบุรี, มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพ

  • ฿5,400,000
  • 1 1
  • 45 ตร.ม.
  • ฿120,000 / ตารางเมตร
  • 10 นาที (830 ม.) ถึง E4 BTS อโศก
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
1 เดือน