109,527 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed

หาดใหญ่, หาดใหญ่, สงขลา

  • ฿3,300,000
  • 2+0 2
  • 64 ตร.ม.
  • ฿51,226 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
1 เดือน
Viewed
  • ฿4,800,000
  • 1 งาน (ที่ดิน)
  • ฿48,000 / ตร.วา
  • 14 นาที (1150 ม.) ถึง PK17 รามอินทรา 3
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed
  • ฿2,190,000
  • 3+0 2
  • 132 ตร.ม.
  • ฿104,286 / ตร.วา
  • 9 นาที (740 ม.) ถึง PP01 คลองบางไผ่
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

112 ถ.แจ้งวัฒนะ, ทุ่งสองห้อง, หลักสี่, กรุงเทพ

  • ฿21,900,000
  • 3+2 4
  • 450 ตร.ม.
  • ฿206,994 / ตร.วา
  • 2 นาที (190 ม.) ถึง PK11 แจ้งวัฒนะ 14
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
1 เดือน
Viewed
  • ฿673,400,000
  • 1 ไร่ 81 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿1,400,000 / ตร.วา
  • 6 นาที (470 ม.) ถึง S3 ช่องนนทรี
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

112 ถ.แจ้งวัฒนะ, ทุ่งสองห้อง, หลักสี่, กรุงเทพ

  • ฿16,436,000
  • 1 1
  • 470 ตร.ม.
  • ฿140,000 / ตร.วา
  • 2 นาที (190 ม.) ถึง PK11 แจ้งวัฒนะ 14
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
1 เดือน
Viewed

112 ถ.แจ้งวัฒนะ, ทุ่งสองห้อง, หลักสี่, กรุงเทพ

  • ฿13,860,000
  • 1 1
  • 396 ตร.ม.
  • ฿140,000 / ตร.วา
  • 2 นาที (190 ม.) ถึง PK11 แจ้งวัฒนะ 14
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
1 เดือน
Viewed

ถนนไทยรามัญ, สามวาตะวันตก, คลองสามวา, กรุงเทพ

  • ฿3,190,000
  • 4+1 3
  • 138 ตร.ม.
  • ฿113,929 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
1 เดือน
Viewed

ถนนรามอินทรา, คันนายาว, คันนายาว, กรุงเทพ

  • ฿9,500,000
  • 4+0 3
  • 200 ตร.ม.
  • ฿179,245 / ตร.วา
  • 14 นาที (1140 ม.) ถึง PK26 MRT นพรัตน์
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
1 เดือน
Viewed

ซอยสวนผัก, บางเดื่อ, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี

  • ฿2,890,000
  • 3 2
  • 140 ตร.ม.
  • ฿92,628 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
1 เดือน
Viewed

ซอยสุขุมวิท 97, บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ

  • ฿2,290,000
  • 1 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿65,429 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (420 ม.) ถึง E10 BTS บางจาก
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿7,900,000
  • 1 ไร่ (ที่ดิน)
  • ฿19,750 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนสุขุมวิท, ทุ่งควายกิน, แกลง, ระยอง

  • ฿2,690,000
  • 2 1
  • 180 ตร.ม.
  • ฿44,833 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

ถนนสุขุมวิท, ปากน้ำ, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ

  • ฿2,500,000
  • 1 1
  • 32 ตร.ม.
  • ฿78,125 / ตารางเมตร
  • 2 นาที (180 ม.) ถึง E17 BTS ช้างเอราวัณ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2022
1 เดือน
Viewed

ถ.หน้าดินบางนา-ตราด, บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿1,350,000
  • 1 1
  • 27 ตร.ม.
  • ฿50,000 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
1 เดือน
Viewed

ซอยมหาชัย แยก 2, บางพลีใหญ่, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿2,150,000
  • 3 2
  • 80 ตร.ม.
  • ฿107,500 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

T77 สุขุมวิท 77, พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿39,900,000
  • 3 4
  • 288 ตร.ม.
  • ฿138,542 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿50,000,000
  • 2 ไร่ 1 งาน 14 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿54,705 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿5,400,000
  • 3 2
  • 130 ตร.ม.
  • ฿168,750 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

หนองจอก, หนองจอก, กรุงเทพ

  • ฿1,790,000
  • 2 2
  • 21 ตร.ม.
  • ฿85,238 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน