108,682 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

111 ถนนสุขุมวิท, ปากน้ำ, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ

  • ฿1,900,000
  • 1+0 1
  • 26 ตร.ม.
  • ฿73,077 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (340 ม.) ถึง E19 BTS ปากน้ำ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿2,500,000
  • 3+0 2
  • 116 ตร.ม.
  • ฿101,626 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

160 ถนนจันทน์ แขวงทุ่งวัดดอน เขตสาทร กรุงเทพมหานคร, ทุ่งวัดดอน, สาทร, กรุงเทพ

  • ฿2,850,000
  • 1+0 1
  • 33 ตร.ม.
  • ฿87,585 / ตารางเมตร
  • 13 นาที (1110 ม.) ถึง B4 BRT ถนนจันทน์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿2,150,000
  • 3+0 2
  • 114 ตร.ม.
  • ฿33,752 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนสุขุมวิท 115, สำโรงเหนือ, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ

  • ฿2,090,000
  • 1+0 1
  • 36 ตร.ม.
  • ฿58,298 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (280 ม.) ถึง E16 BTS ปู่เจ้า
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนสุขุมวิท 115, สำโรงเหนือ, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ

  • ฿1,750,000
  • 1+0 1
  • 29 ตร.ม.
  • ฿61,146 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (280 ม.) ถึง E16 BTS ปู่เจ้า
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนสุขุมวิท 115, สำโรงเหนือ, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ

  • ฿1,850,000
  • 1+0 1
  • 31 ตร.ม.
  • ฿59,581 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (280 ม.) ถึง E16 BTS ปู่เจ้า
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿1,690,000
  • 2+0 2
  • 71 ตร.ม.
  • ฿46,301 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

1088 ถนนเพชรบุรี, มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพ

  • ฿10,110,000
  • 2 2
  • 64 ตร.ม.
  • ฿157,969 / ตารางเมตร
  • 10 นาที (840 ม.) ถึง E1 BTS ชิดลม
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอยเจริญนคร 39-41 ถนนเจริญนคร, บางลำภูล่าง, คลองสาน, กรุงเทพ

  • ฿47,000,000
  • 4 5
  • 284 ตร.ม.
  • ฿165,726 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2008
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿18,500,000
  • 4 4
  • 416 ตร.ม.
  • ฿177,885 / ตร.วา
  • วิลล่า
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

98 ซอยสุขุมวิท 62/1 ถนนสุขุมวิท แขวงบางจาก เขตพระโขนง กรุงเทพมหานคร, บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ

  • ฿3,150,000
  • 2 1
  • 45 ตร.ม.
  • ฿70,000 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (650 ม.) ถึง E10 BTS บางจาก
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
1 เดือน
Viewed

ซอยนาเกลือ 16/1, นาเกลือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿2,350,000
  • 1
  • 33 ตร.ม.
  • ฿71,646 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
1 เดือน
Viewed

แพรกษา, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ

  • ฿2,550,000
  • 3 2
  • 95 ตร.ม.
  • ฿98,077 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

268 ถนน พัทยาสาย 2, นาเกลือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿5,500,000
  • 1 1
  • 37 ตร.ม.
  • ฿148,649 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

- -, บ้านกระแชง, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี

  • ฿220,680,000
  • 4 ไร่ 2 งาน 39 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿120,000 / ตร.วา
  • ที่ดิน
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

- -, เกาะช้าง, เกาะช้าง, ตราด

  • ฿11,050,000
  • 1 ไร่ 42 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿25,000 / ตร.วา
  • ที่ดิน
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿385,200,000
  • 6 ไร่ 1 งาน 68 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿150,000 / ตร.วา
  • 17 นาที (1410 ม.) ถึง N11 รัชโยธิน
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿5,500,000
  • 3 3
  • 174 ตร.ม.
  • ฿42,438 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน