110,574 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed

ประดิพัทธ์, สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพ

  • ฿6,400,000
  • 2 2
  • 76 ตร.ม.
  • ฿84,544 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2010
1 เดือน
Viewed

ซอยสุขุมวิท 48, พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿4,400,000
  • 1 1
  • 39 ตร.ม.
  • ฿112,821 / ตารางเมตร
  • 8 นาที (660 ม.) ถึง E8 BTS พระโขนง
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

โนนสมบูรณ์, บ้านแฮด, ขอนแก่น

  • ฿2,200,000
  • 2 ไร่ 3 งาน 67 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿1,885 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
1 เดือน
  • ฿11,900,000
  • 3 2
  • 200 ตร.ม.
  • ฿119,000 / ตร.วา
  • 9 นาที (760 ม.) ถึง E11 ปุณณวิถี
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

หนองละลอก, บ้านค่าย, ระยอง

  • ฿4,800,000
  • 1 1
  • 484 ตร.ม.
  • ฿13,260 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน

เฉลิมพระเกียรติ, ดอกไม้, ประเวศ, กรุงเทพ

  • ฿59,000,000
  • 5+2 8
  • 780 ตร.ม.
  • ฿119,192 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน

46 7 ซอยนาจอมเทียน 8, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿2,190,000
  • 1 1
  • 32 ตร.ม.
  • ฿68,438 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

บางเมือง, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ

  • ฿1,400,000
  • 2 1
  • 120 ตร.ม.
  • ฿77,778 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

4 ถนนพระราม 3, บางโพงพาง, ยานนาวา, กรุงเทพ

  • ฿2,890,000
  • 1 1
  • 33 ตร.ม.
  • ฿87,576 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (450 ม.) ถึง B8 BRT วัดดอกไม้
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนพระราม 3, ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพ

  • ฿3,900,000
  • 1 1
  • 62 ตร.ม.
  • ฿62,410 / ตารางเมตร
  • 13 นาที (1060 ม.) ถึง B5 BRT นราราม 3
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
1 เดือน
Viewed

ถนนประชาราษฎร์ สาย 2, บางซื่อ, บางซื่อ, กรุงเทพ

  • ฿5,200,000
  • 2 2
  • 60 ตร.ม.
  • ฿86,667 / ตารางเมตร
  • 7 นาที (570 ม.) ถึง BL09 MRT บางโพ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
1 เดือน
Viewed

4 ถนนกาญจนาภิเษก, ออเงิน, สายไหม, กรุงเทพ

  • ฿7,990,000
  • 4+1 4
  • 196 ตร.ม.
  • ฿147,963 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

Rangsit-Nakhon Nayok Canal Road, ประชาธิปัตย์, ธัญบุรี, ปทุมธานี

  • ฿2,290,000
  • 4 2
  • 72 ตร.ม.
  • ฿134,706 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนพหลโยธิน, คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี

  • ฿2,300,000
  • สตูดิโอ
  • 30 ตร.ม.
  • ฿77,337 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

สระนกแก้ว, โพนทอง, ร้อยเอ็ด

  • ฿11,310,000
  • 22 ไร่ 2 งาน 48 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿1,250 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

ซอยพระตำหนัก, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿1,800,000
  • สตูดิโอ
  • 42 ตร.ม.
  • ฿42,857 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1988
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนน หมู่บ้านวินด์มิลล์พาร์ค, บางพลีใหญ่, บางพลี, สมุทรปราการ

  • ฿151,990,000
  • 7+2 7
  • 1400 ตร.ม.
  • ฿245,541 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿2,690,000
  • 2 ไร่ 36 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿3,218 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿184,125,000
  • 18 ไร่ 1 งาน 65 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿25,000 / ตร.วา
  • 8 นาที (700 ม.) ถึง OR03 สถานีรถไฟฟ้า MRT สนามหลวง
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿36,000,000
  • 1 งาน 61 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿223,602 / ตร.วา
  • 6 นาที (540 ม.) ถึง N10 พหลโยธิน 24
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
1 เดือน