111,890 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
Viewed

ถนนนวมินทร์, คลองกุ่ม, บึงกุ่ม, กรุงเทพ

  • ฿2,790,000
  • 2 2
  • 52 ตร.ม.
  • ฿53,654 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
3 วัน
Viewed

1377 ถนนพหลโยธิน, สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพ

  • ฿7,200,000
  • 2 2
  • 67 ตร.ม.
  • ฿107,463 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (410 ม.) ถึง N6 BTS เสนาร่วม
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
3 วัน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

กุดนกเปล้า, เมืองสระบุรี, สระบุรี

  • ฿2,012,270
  • 1 ไร่ 2 งาน 73 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿2,990 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
4 วัน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

กุดนกเปล้า, เมืองสระบุรี, สระบุรี

  • ฿179,000
  • 50 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿3,580 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
4 วัน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ทุ่งสองห้อง, หลักสี่, กรุงเทพ

  • ฿5,500,000
  • 79 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿69,620 / ตร.วา
  • 2 นาที (130 ม.) ถึง RN07 การเคหะ
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
4 วัน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนน นาวงประชาพัฒนา, สีกัน, ดอนเมือง, กรุงเทพ

  • ฿42,000,000
  • 4 4
  • 450 ตร.ม.
  • ฿591,549 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
5 วัน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

3399 ถนนพระรามที่ ๔, คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿7,490,000
  • 2 2
  • 50 ตร.ม.
  • ฿149,800 / ตารางเมตร
  • 14 นาที (1130 ม.) ถึง E6 BTS ทองหล่อ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
5 วัน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

11 ซอยเอกมัย 12 ถนนสุขุมวิท 63, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿6,000,000
  • 1 1
  • 46 ตร.ม.
  • ฿131,868 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
5 วัน
Viewed

1377 ถนนพหลโยธิน, สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพ

  • ฿4,550,000
  • 1 1
  • 36 ตร.ม.
  • ฿126,389 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (410 ม.) ถึง N6 BTS เสนาร่วม
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
6 วัน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿3,658,000
  • 3+1 2
  • 912 ตร.ม.
  • ฿12,746 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
6 วัน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

3399 ถนนพระรามที่ ๔, คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿6,750,000
  • 2 1
  • 41 ตร.ม.
  • ฿164,634 / ตารางเมตร
  • 14 นาที (1130 ม.) ถึง E6 BTS ทองหล่อ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
1 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

2077 ถนนสุขุมวิท, พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿4,200,000
  • 1 1
  • 30 ตร.ม.
  • ฿140,000 / ตารางเมตร
  • 2 นาที (140 ม.) ถึง E9 BTS อ่อนนุช
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
1 สัปดาห์
Viewed

626 ถนนอโศก-ดินแดง แขวงมักกะสัน เขตราชเทวี กรุงเทพมหานคร, มักกะสัน, ราชเทวี, กรุงเทพ

  • ฿3,060,000
  • สตูดิโอ
  • 25 ตร.ม.
  • ฿122,400 / ตารางเมตร
  • 5 นาที (410 ม.) ถึง BL20 MRT พระราม 9
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
1 สัปดาห์
Viewed

1035 ถนนเพลินจิต, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

  • ฿8,300,000
  • สตูดิโอ
  • 47 ตร.ม.
  • ฿176,596 / ตารางเมตร
  • 1 นาที (80 ม.) ถึง E2 BTS เพลินจิต
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
1 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

889 ซอยสุขุมวิท, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿10,990,000
  • 2+0 2
  • 86 ตร.ม.
  • ฿127,791 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2010
1 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

946 ถนนพระราม 4, สีลม, บางรัก, กรุงเทพ

  • ฿55,900,000
  • 2 2
  • 133 ตร.ม.
  • ฿420,301 / ตารางเมตร
  • 2 นาที (150 ม.) ถึง S2 ศาลาแดง
  • คอนโด
  • เช่าระยะยาว
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
1 สัปดาห์

172 ถนนเพชรเกษม, หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿2,650,000
  • 1 1
  • 30 ตร.ม.
  • ฿88,333 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
1 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿1,070,000
  • 13 ไร่ 1 งาน 71 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿199 / ตร.วา
  • ที่ดิน
1 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถ.บ้านกล้วย-ไทรน้อย, พิมลราช, บางบัวทอง, นนทบุรี

  • ฿2,190,000
  • 3 2
  • 140 ตร.ม.
  • ฿121,667 / ตร.วา
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
1 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

72 ซอย บางนา-ตราด 32, บางนา, บางนา, กรุงเทพ

  • ฿1,259,000
  • 1 1
  • 26 ตร.ม.
  • ฿47,617 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
1 สัปดาห์