112,007 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ห้วยกะปิ, เมืองชลบุรี, ชลบุรี

  • ฿4,690,000
  • 2 3
  • 200 ตร.ม.
  • ฿57,901 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ซอย เทศบาล 2, ศรีราชา, ศรีราชา, ชลบุรี

  • ฿4,000,000
  • 2+1 2
  • 110 ตร.ม.
  • ฿36,364 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2005
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

212 ถ.เจิมจอมพล, ศรีราชา, ศรีราชา, ชลบุรี

  • ฿4,700,000
  • 1 1
  • 48 ตร.ม.
  • ฿98,019 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

เอกมัย, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿70,800,000
  • 1 งาน 77 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿400,000 / ตร.วา
  • 11 นาที (960 ม.) ถึง E7 เอกมัย
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนสุขาภิบาล 5, ออเงิน, สายไหม, กรุงเทพ

  • ฿13,990,000
  • 3 3
  • 193 ตร.ม.
  • ฿174,875 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

33 ถนนยานนาวา, ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพ

  • ฿16,500,000
  • 3 4
  • 185 ตร.ม.
  • ฿687,500 / ตร.วา
  • 13 นาที (1060 ม.) ถึง B6 BRT วัดด่าน
  • ทาวน์เฮ้าส์
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

สำโรงเหนือ, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ

  • ฿4,500,000
  • 40 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿112,500 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

98 ถนนสาทรเหนือ ซอยสาทร 12 แขวงสีลม เขตบางรัก กรุงเทพมหานคร, สีลม, บางรัก, กรุงเทพ

  • ฿13,000,000
  • 2 2
  • 80 ตร.ม.
  • ฿162,500 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (310 ม.) ถึง S4 BTS เซนต์หลุยส์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
1 เดือน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ประชาราษฏร์บำเพ็ญ, ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

  • ฿149,490,000
  • 1 ไร่ 53 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿330,000 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
1 เดือน
Viewed

ซอย หัวหิน 106, หนองแก, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿8,800,000
  • 2 2
  • 165 ตร.ม.
  • ฿53,333 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2025
35 นาที
Viewed
  • ฿75,000,000
  • 5 7
  • 530 ตร.ม.
  • ฿295,276 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 ชั่วโมง
Viewed

ถนนสุขุมวิท 77, สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ

  • ฿130,000
  • 10+1 1
  • 23 ตร.ม.
  • ฿5,652 / ตารางเมตร
  • 15 นาที (1220 ม.) ถึง E9 BTS อ่อนนุช
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2006
4 ชั่วโมง
Viewed

ถนนประชาราษฎร์ สาย 1, บางซื่อ, บางซื่อ, กรุงเทพ

  • ฿1,700,000
  • 1+0 1
  • 29 ตร.ม.
  • ฿58,621 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (290 ม.) ถึง BL09 MRT บางโพ
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
5 ชั่วโมง
Viewed

130 หนองแก-ตะเกียบ, หนองแก, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿7,500,000
  • 2 2
  • 80 ตร.ม.
  • ฿93,809 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2010
22 ชั่วโมง
Viewed

11 ถนนสุขุมวิท 63, คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿16,000,000
  • 2 2
  • 71 ตร.ม.
  • ฿226,886 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (350 ม.) ถึง E7 BTS เอกมัย
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
23 ชั่วโมง
Viewed

ซอย สุขุมวิท 24, คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿12,500,000
  • 2 2
  • 56 ตร.ม.
  • ฿223,214 / ตารางเมตร
  • 11 นาที (920 ม.) ถึง E5 BTS พร้อมพงษ์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2016
1 วัน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนพญาไท, ถนนพญาไท, ราชเทวี, กรุงเทพ

  • ฿8,990,000
  • 2 2
  • 65 ตร.ม.
  • ฿138,308 / ตารางเมตร
  • 4 นาที (330 ม.) ถึง N2 BTS พญาไท
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1997
1 วัน
Viewed

65 ถ.สุขุมวิท, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

  • ฿7,885,000
  • 1 1
  • 35 ตร.ม.
  • ฿225,286 / ตารางเมตร
  • โครงการใหม่: 2027
  • คอนโด
  • ขายขาด
1 วัน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿6,700,000
  • 1 ไร่ 100 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿13,403 / ตร.วา
  • ที่ดิน
2 วัน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

นาเกลือ 18, นาเกลือ, บางละมุง, ชลบุรี

  • ฿8,800,000
  • 2+0 2
  • 72 ตร.ม.
  • ฿123,077 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
2 วัน