฿394.74 / ตารางเมตร
349 ถนนพระราม 9, บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพ
1
38 ตร.ม.
คอนโด
ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
฿368.42 / ตารางเมตร
฿366.67 / ตารางเมตร
สตูดิโอ
30 ตร.ม.
฿470.00 / ตารางเมตร
ถนนพระราม 9 ซอย 17, ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ
ปีที่สร้างเสร็จ: 2023
฿514.29 / ตารางเมตร
28 ตร.ม.
฿500.00 / ตารางเมตร
฿357.14 / ตารางเมตร
พระราม 9, บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพ
ปีที่สร้างเสร็จ: 2005
฿468.75 / ตารางเมตร
ถนนเพชรบุรีตัดใหม่ แขวงบางกะปิ เขตห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร, บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพ
32 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
฿454.55 / ตารางเมตร
922 ถนนริมคลองสามเสน, บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพ
33 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
฿437.50 / ตารางเมตร
฿450.00 / ตารางเมตร
888 จตุรทิศ, บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพ
ปีที่สร้างเสร็จ: 2015
฿483.87 / ตารางเมตร
31 ตร.ม.
฿483.33 / ตารางเมตร
฿352.94 / ตารางเมตร
ถนนเพชรบุรี, บางกะปิ, ห้วยขวาง, กรุงเทพ
34 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
฿433.33 / ตารางเมตร
FREELANCE REAL ESTATE AGENT (TH)
Lazudi Co., Ltd.
บริษัท ดูดีพรีเมี่ยมพลัส จำกัด
Knight Frank Chartered (Thailand) Co.,Ltd.
เรามีประกาศเช่า คอนโด ต่ำกว่า ฿ 15,000 98 ประกาศ คุณสามารถค้นหา อสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย พร้อมทั้ง ที่ตั้ง รูปภาพ ราคา ขนาดห้อง/จำนวนห้องนอน ข้อมูลทางการเงิน และ แนวโน้มราคาในตลาด เพื่อให้คุณสามารถตัดสินใจเลือกประกาศเช่าคอนโด ของคุณได้อย่างมั่นใจ.