฿333.33 / ตารางเมตร
ซอยสุขุมวิท 64 ถนนสุขุมวิท, บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ
1
30 ตร.ม.
คอนโด
ปีที่สร้างเสร็จ: 2010
฿312.50 / ตารางเมตร
2952 ถนนสุขุมวิท, บางนา, บางนา, กรุงเทพ
32 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
฿357.14 / ตารางเมตร
ถนน สรรพาวุธ, บางนาใต้, บางนา, กรุงเทพ
28 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
฿300.00 / ตารางเมตร
169 169 ซอยสุขุมวิท 101/1 ถนนสุขุมวิท แขวงบางจาก เขตพระโขนง กรุงเทพมหานคร, บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ
สตูดิโอ
ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
฿339.29 / ตารางเมตร
฿322.58 / ตารางเมตร
99 ซอยสุขุมวิท 64, บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ
31 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
฿384.62 / ตารางเมตร
39 ถนนอุดมสุข, บางนา, บางนา, กรุงเทพ
26 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2020
฿346.15 / ตารางเมตร
195 ถนนสรรพาวุธ, บางนาใต้, บางนา, กรุงเทพ
ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
฿370.37 / ตารางเมตร
27 ตร.ม.
฿454.55 / ตารางเมตร
22 ตร.ม.
408 ซอยสุขุมวิท 64, บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ
1+1
ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
฿316.67 / ตารางเมตร
฿327.87 / ตารางเมตร
฿197.92 / ตารางเมตร
ถนนอุดมสุข, บางนา, บางนา, กรุงเทพ
48 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2008
เรามีประกาศเช่า คอนโด, ต่ำกว่า ฿ 10,000 ใกล้ E12 Udom Suk BTS 78 ประกาศ คุณสามารถค้นหา อสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย พร้อมทั้ง ที่ตั้ง รูปภาพ ราคา ขนาดห้อง/จำนวนห้องนอน ข้อมูลทางการเงิน และ แนวโน้มราคาในตลาด เพื่อให้คุณสามารถตัดสินใจเลือกประกาศเช่าคอนโด ของคุณได้อย่างมั่นใจ.