฿70.00 / ตารางเมตร
ลาดหลุมแก้ว, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี
420 ตร.ม. (พื้นที่ใช้สอย), 100 ตร.วา (ขนาดที่ดิน)
โกดัง-โรงงาน
฿66.96 / ตารางเมตร
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี
360 ตร.ม. (พื้นที่ใช้สอย), 112 ตร.วา (ขนาดที่ดิน)
฿141.67 / ตารางเมตร
ลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
180 ตร.ม.
฿89.29 / ตารางเมตร
336 ตร.ม.
฿125.00 / ตารางเมตร
240 ตร.ม.
฿115.38 / ตารางเมตร
คลองสอง, คลองหลวง, ปทุมธานี
260 ตร.ม.
฿142.86 / ตารางเมตร
210 ตร.ม.
฿150.00 / ตารางเมตร
฿59.06 / ตารางเมตร
370 ตร.ม. (พื้นที่ใช้สอย), 127 ตร.วา (ขนาดที่ดิน)
฿112.00 / ตารางเมตร
คลองสี่, คลองหลวง, ปทุมธานี
250 ตร.ม.
฿12.50 / ตารางเมตร
1,520 ตร.ม. (พื้นที่ใช้สอย), 380 ตร.วา (ขนาดที่ดิน)
คลองสาม, คลองหลวง, ปทุมธานี
200 ตร.ม.
฿93.75 / ตารางเมตร
320 ตร.ม. (พื้นที่ใช้สอย), 80 ตร.วา (ขนาดที่ดิน)
฿66.67 / ตารางเมตร
450 ตร.ม. (พื้นที่ใช้สอย), 113 ตร.วา (ขนาดที่ดิน)
฿144.44 / ตารางเมตร
บ้านใหม่, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿86.67 / ตารางเมตร
ระแหง, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี
150 ตร.ม.
฿4.69 / ตารางเมตร
630 ตร.ม. (พื้นที่ใช้สอย), 2 ไร่ (ขนาดที่ดิน)
กำลังปรับอสังหาฯ แนะนำสำหรับคุณ
อาจใช้เวลาสักครู่...
เรามีประกาศเช่า โกดัง-โรงงาน, ต่ำกว่า ฿ 30,000 ใน ปทุมธานี 18 ประกาศ คุณสามารถค้นหา อสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย พร้อมทั้ง ที่ตั้ง รูปภาพ ราคา ขนาดห้อง/จำนวนห้องนอน ข้อมูลทางการเงิน และ แนวโน้มราคาในตลาด เพื่อให้คุณสามารถตัดสินใจเลือกประกาศเช่าโกดัง-โรงงาน ของคุณได้อย่างมั่นใจ.