ขายที่ดินติดถนนพระราม 3 ขนาดเกือบ 2 ไร่, กรุงเทพ

บางคอแหลม, กรุงเทพ

฿550,000,000

บาท

ตร.วา

1 ไร่ 3 งาน 90

ตร.วา

auto-size-o

฿ 174,051

calendar-time-o
ประกาศเมื่อ 18 พ.ค. 2569
document-with-lines-o
รหัสประกาศ - 500316710
asterisk-o
ขนาดที่ดิน 3,160 ตร.ม. / 1 ไร่ 3 งาน 90 ตร.วา
auto-size-o
฿174,051 / ตารางเมตร (ที่ดิน)

เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้

ที่ดินติดถนนพระราม 3 ขนาดเกือบ 2 ไร่ ติดถนนใหญ่ วิวแม่น้ำเจ้าพระยา

ขายที่ดินติดถนนพระราม 3 ขนาดเกือบ 2 ไร่ ติดถนนใหญ่ วิวแม่น้ำเจ้าพระยา

ที่ตั้ง ถนนพระราม 3 แขวงบางโคล่ เขตบางคอแหลม กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดที่ดิน
หน้ากว้างประมาณ 38 เมตร
ลึกประมาณ 92 เมตร
ผังเมืองสีน้ำตาล ย.9
ติดถนนใหญ่ เดินทางสะดวก

เหมาะสำหรับพัฒนาโครงการคอนโดมิเนียมหรู
อาคารสำนักงาน โรงแรม Serviced Apartment

สถานที่ใกล้เคียง
Terminal 21 Rama III
Asiatique The Riverfront
Shrewsbury International School Bangkok
เชื่อมต่อ สาทร สีลม เจริญกรุง และ CBD ได้สะดวก

ราคา 550 ล้านบาท

สนใจนัดชมที่ดิน ขอข้อมูลเพิ่มเติม ติดต่อได้ทันที
แปลงสวย ทำเลหายาก วิวแม่น้ำแบบนี้ มีไม่บ่อย
ยอดสินเชื่อโดยประมาณ
รายละเอียดสินเชื่อ
ยอดสินเชื่อที่ต้องชำระต่อเดือนโดยประมาณ
฿ 0 / เดือน
0%
0%
฿ 0 เงินต้น
฿ 0 ดอกเบี้ย
ค่าใช้จ่ายที่อาจต้องมีเบื้องต้น
เงินดาวน์ทั้งหมด
฿ 0
0%
0%
เงินดาวน์
จำนวนสินเชื่อ ฿ 0 ในอัตรา 0% ของสินเชื่อต่อราคาบ้าน (Loan-to-value)

฿
฿
%
ปี
การดำเนินการต่อถือว่าท่านยอมรับข้อกำหนดและนโยบายความเป็นส่วนตัว
คำถามที่พบบ่อย
ราคาขายของยูนิต ขายที่ดินติดถนนพระราม 3 ขนาดเกือบ 2 ไร่ อยู่ที่ ฿550,000,000.
ราคาซื้อต่อ ตร.ม. ของ ขายที่ดินติดถนนพระราม 3 ขนาดเกือบ 2 ไร่ อยู่ที่ ฿174,051 / ตารางเมตร.
Tจำนวนที่ต้องชำระหนี้ของยูนิต ขายที่ดินติดถนนพระราม 3 ขนาดเกือบ 2 ไร่ โดยประมาณคือ ฿ 1,623,175 / เดือน ต่อเดือน.
ขายที่ดินติดถนนพระราม 3 ขนาดเกือบ 2 ไร่ ตั้งอยู่ที่ บางคอแหลม, กรุงเทพ บางคอแหลม บางคอแหลม กรุงเทพ.