ขายที่ดินเปล่า, ขอนแก่น

เมืองเก่า, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น

฿2,290,000

ตร.วา

134

ตร.วา

auto-size-o

฿ 4,272

calendar-time-o
ประกาศเมื่อ 18 พ.ค. 2569
document-with-lines-o
รหัสประกาศ - 500318287
asterisk-o
ขนาดที่ดิน 536 ตร.ม. / 134 ตร.วา
auto-size-o
฿4,272 / ตารางเมตร (ที่ดิน)

เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้

ขายที่ดินเปล่า 135 ตารางวา

ขายที่ดินเปล่า 135 ตารางวา

ที่ตั้ง : ซอยโพธิ์เงิน ต.เมืองเก่า อ.เมืองขอนแก่น จ.ขอนแก่น

ขาย ตารางวาละ 17,000 บาท
รวม 2,290,000 บาท สนใจต่อรองได้ค่ะ

ขายที่ดินเปล่า ( เดิมมีสิ่งปลูกสร้าง ) บ้านสร้างเอง
135 ตารางวา
กว้าง 13.5 เมตร ลึก 10 เมตร ( ประมาณ )

มีระบบสาธารณูปโภค
ถนนคอนกรีต
---------------------------------------
ใกล้ ตลาดต้นตาล ประมาณ 900 เมตร
ใกล้ มหาวิทยาลัยภาคตะวันออกเฉียงเหนือ
ใกล้เซนทรัลขอนแก่น
--------------------------------------
สอบถามเพิ่มเติม :
โทร. 0*****
ยอดสินเชื่อโดยประมาณ
รายละเอียดสินเชื่อ
ยอดสินเชื่อที่ต้องชำระต่อเดือนโดยประมาณ
฿ 0 / เดือน
0%
0%
฿ 0 เงินต้น
฿ 0 ดอกเบี้ย
ค่าใช้จ่ายที่อาจต้องมีเบื้องต้น
เงินดาวน์ทั้งหมด
฿ 0
0%
0%
เงินดาวน์
จำนวนสินเชื่อ ฿ 0 ในอัตรา 0% ของสินเชื่อต่อราคาบ้าน (Loan-to-value)

฿
฿
%
ปี
การดำเนินการต่อถือว่าท่านยอมรับข้อกำหนดและนโยบายความเป็นส่วนตัว
คำถามที่พบบ่อย
ราคาขายของยูนิต ขายที่ดินเปล่า อยู่ที่ ฿2,290,000.
ราคาซื้อต่อ ตร.ม. ของ ขายที่ดินเปล่า อยู่ที่ ฿4,272 / ตารางเมตร.
Tจำนวนที่ต้องชำระหนี้ของยูนิต ขายที่ดินเปล่า โดยประมาณคือ ฿ 6,758 / เดือน ต่อเดือน.
ขายที่ดินเปล่า ตั้งอยู่ที่ เมืองเก่า, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น เมืองเก่า เมืองขอนแก่น ขอนแก่น.