ขายที่ดินเปล่า 1 ไร่ 2 งาน 86.7 ตรว.(686.7 ตรว) ในซอย บางขนุน5 นนทบุรี, นนทบุรี

บางขนุน, บางกรวย, นนทบุรี

฿24,500,000

บาท

ตร.วา

1 ไร่ 2 งาน 86

ตร.วา

auto-size-o

฿ 8,929

calendar-time-o
ประกาศเมื่อ 14 พ.ค. 2569
document-with-lines-o
รหัสประกาศ - 500308579
asterisk-o
ขนาดที่ดิน 2,744 ตร.ม. / 1 ไร่ 2 งาน 86 ตร.วา
auto-size-o
฿8,929 / ตารางเมตร (ที่ดิน)

เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้

ขายที่ดินเปล่า 1 ไร่ 2 งาน 86.7 ตรว.(686.7 ตรว) ในซอย บางขนุน5

ยินดีรับฟังทุกข้อเสนอ !! ขายที่ดินเปล่า 1 ไร่ 2 งาน 86.7 ตรว.(686.7 ตรว) ในซอย บางขนุน5 นนทบุรี ใกล้ถนนราชพฤกษ์ และ วงเวียนพระราม5 เหมาะปลูกสร้างทำธุรกิจหรืออยู่อาศัยก็ได้ ผังเมืองสีเหลือง เข้าออกเมืองสะดวกมาก ราคาพิเศษ!
.
TPI-3084
.
ขายที่ดินเปล่า 1 ไร่ 2 งาน 86.7 ตรว.(686.7 ตรว) ในซอย บางขนุน5 นนทบุรี ใกล้ถนนราชพฤกษ์ และ วงเวียนพระราม5 เหมาะปลูกสร้างทำธุรกิจหรืออยู่อาศัยก็ได้ ผังเมืองสีเหลือง เข้าออกเมืองสะดวกมาก !
.
ที่อยู่: ซอย บางขนุน 5 ตำบล บางขนุน อำเภอบางกรวย นนทบุรี 11130
.
รายละเอียด
ที่ดิน เนื้อที่ 1 ไร่ 2 งาน 86.7 ตรว.(686.7 ตรว)
หน้ากว้างประมาณ 85 เมตร ลึกประมาณ 29 เมตร
ถนนหน้าแปลง กว้าง 4 เมตร
ใกล้ถนนใหญ่ ราชพฤกษ์ แค่ 1.2 กม.
ผังเมืองสีเหลือง ย.3
เดินทางสะดวก เข้าออกได้ทั้งถนนราชพฤกษ์ (วงเวียนพระราม5) และ ตลิ่งชัน
ทิศตะวันออกเฉียงเหนือ
.
สถานที่ใกล้เคียง
.
สถานที่สำคัญ
วงเวียนพระราม5 : 7 นาที
.
ห้างสรรพสินค้า
The Walk ราชพฤกษ์ : 6 นาที
Central Westville : 8 นาที
The Crystal ราชพฤกษ์ : 9 นาที
The Circle ราชพฤกษ์ : 15 นาที
Home Pro ราชพฤกษ์ : 10 นาที
Lotus’s นครอินทร์ : 11 นาที
Makro พระราม 5 : 11 นาที
Central ปิ่นเกล้า, Major Cineplex ปิ่นเกล้า : 14 นาที
.
สถานศึกษา
รร.เทพศิรินทร์นนทบุรี : 13 นาที
รร.เด่นหล้า พระราม 5 : 11 นาที
.
โรงพยาบาล
รพ.ศูนย์การแพทย์นนทบุรี : 17 นาที
รพ.ศรีสวรรค์ ราชพฤกษ์ : 8 นาที
.
ที่ทำเลดี ในราคาที่คุ้มค่ามาก! ทั้งหมดนี้ ราคาเพียง 24,500,000 บาทเท่านั้น สามารถต่อรองได้เลยครับ
.
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม ติดต่อ โดยด่วนที่
คุณไทด์ 0***** (หลานเจ้าของ)