ขายที่ดินเอกมัย 12 เหมาะปลูกบ้าน, กรุงเทพ

คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

฿119,900,000

ต่อรองได้

ตร.วา

218

ตร.วา

auto-size-o

฿ 137,500

/ ตารางเมตร

1.1 กม (13 นาที) จาก E7 เอกมัย

calendar-time-o
ประกาศเมื่อ 19 พ.ค. 2569
document-with-lines-o
รหัสประกาศ - 500319934
asterisk-o
ขนาดที่ดิน 872 ตร.ม. / 218 ตร.วา
auto-size-o
฿137,500 / ตารางเมตร (ที่ดิน)

เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้

ขายที่ดินเอกมัย 12 เหมาะปลูกบ้าน

ขายที่ดิน ถนนเอกมัย 12 เหมาะปลูกบ้าน
เนื้อที่ 218 ตารางวา ราคา ตารางวาละ 550,000 บาท
ราคารวม 119,900,000 บาท (119.9 ล้านบาท)
ยอดสินเชื่อโดยประมาณ
รายละเอียดสินเชื่อ
ยอดสินเชื่อที่ต้องชำระต่อเดือนโดยประมาณ
฿ 0 / เดือน
0%
0%
฿ 0 เงินต้น
฿ 0 ดอกเบี้ย
ค่าใช้จ่ายที่อาจต้องมีเบื้องต้น
เงินดาวน์ทั้งหมด
฿ 0
0%
0%
เงินดาวน์
จำนวนสินเชื่อ ฿ 0 ในอัตรา 0% ของสินเชื่อต่อราคาบ้าน (Loan-to-value)

฿
฿
%
ปี
การดำเนินการต่อถือว่าท่านยอมรับข้อกำหนดและนโยบายความเป็นส่วนตัว
คำถามที่พบบ่อย
ราคาขายของยูนิต ขายที่ดินเอกมัย 12 เหมาะปลูกบ้าน อยู่ที่ ฿119,900,000.
ราคาซื้อต่อ ตร.ม. ของ ขายที่ดินเอกมัย 12 เหมาะปลูกบ้าน อยู่ที่ ฿137,500 / ตารางเมตร.
Tจำนวนที่ต้องชำระหนี้ของยูนิต ขายที่ดินเอกมัย 12 เหมาะปลูกบ้าน โดยประมาณคือ ฿ 353,852 / เดือน ต่อเดือน.
ขายที่ดินเอกมัย 12 เหมาะปลูกบ้าน ตั้งอยู่ที่ คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ คลองตันเหนือ วัฒนา กรุงเทพ.