ขายที่ดิน 5 ไร่กว่า ทำเลทอง เครือสหพัฒน์ หนองคล้า ศรีราชา, ชลบุรี

บึง, ศรีราชา, ชลบุรี

฿25,122,500

บาท

ตร.วา

5 ไร่ 10

ตร.วา

auto-size-o

฿ 3,125

calendar-time-o
ประกาศเมื่อ 19 พ.ค. 2569
document-with-lines-o
รหัสประกาศ - 500318428
asterisk-o
ขนาดที่ดิน 8,040 ตร.ม. / 5 ไร่ 10 ตร.วา
auto-size-o
฿3,125 / ตารางเมตร (ที่ดิน)

เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้

ขายที่ดิน 5 ไร่กว่า ทำเลทอง เครือสหพัฒน์ หนองคล้า ศรีราชา

ขายที่ดิน ศรีราชา – เครือหนองคล้า
ฟีลธรรมชาติ บรรยากาศเงียบสงบ เหมาะสำหรับคนที่มองหาพื้นที่ไว้ต่อยอดในอนาคต
พิกัด เครือหนองคล้า ศรีราชา
ใกล้โครงการหมู่บ้าน และสนามฟุตบอล
เดินทางสะดวก เข้าออกได้หลายเส้นทาง
พื้นที่ 5 ไร่ 9.8 ตารางวา
ที่ดิน 3 โฉนด ขายรวมยกแปลง
ราคาเพียงไร่ละ 5,000,000 บาท
ลักษณะที่ดินเป็นพื้นที่ลุ่มธรรมชาติ
ปัจจุบันมีน้ำภายในพื้นที่บางส่วน
ผู้ซื้อจำเป็นต้องเผื่อเรื่องการถมดินเพิ่มเติม
เหมาะสำหรับ
บ้านสวน / บ้านพักตากอากาศ
โคกหนองนา / เศรษฐกิจพอเพียง
โกดัง / ลานเก็บของ
พัฒนาโครงการในอนาคต
แม้จะเป็นพื้นที่ธรรมชาติ
แต่ทำเลอยู่ใกล้ชุมชน และมีโครงการรอบข้าง
เหมาะสำหรับคนที่มองเห็นศักยภาพของพื้นที่ระยะยาวจริง ๆ

สนใจติดต่อ
0*****
LineID: dusit9906
ยอดสินเชื่อโดยประมาณ
รายละเอียดสินเชื่อ
ยอดสินเชื่อที่ต้องชำระต่อเดือนโดยประมาณ
฿ 0 / เดือน
0%
0%
฿ 0 เงินต้น
฿ 0 ดอกเบี้ย
ค่าใช้จ่ายที่อาจต้องมีเบื้องต้น
เงินดาวน์ทั้งหมด
฿ 0
0%
0%
เงินดาวน์
จำนวนสินเชื่อ ฿ 0 ในอัตรา 0% ของสินเชื่อต่อราคาบ้าน (Loan-to-value)

฿
฿
%
ปี
การดำเนินการต่อถือว่าท่านยอมรับข้อกำหนดและนโยบายความเป็นส่วนตัว
คำถามที่พบบ่อย
ราคาขายของยูนิต ขายที่ดิน 5 ไร่กว่า ทำเลทอง เครือสหพัฒน์ หนองคล้า ศรีราชา อยู่ที่ ฿25,122,500.
ราคาซื้อต่อ ตร.ม. ของ ขายที่ดิน 5 ไร่กว่า ทำเลทอง เครือสหพัฒน์ หนองคล้า ศรีราชา อยู่ที่ ฿3,125 / ตารางเมตร.
Tจำนวนที่ต้องชำระหนี้ของยูนิต ขายที่ดิน 5 ไร่กว่า ทำเลทอง เครือสหพัฒน์ หนองคล้า ศรีราชา โดยประมาณคือ ฿ 74,142 / เดือน ต่อเดือน.
ขายที่ดิน 5 ไร่กว่า ทำเลทอง เครือสหพัฒน์ หนองคล้า ศรีราชา ตั้งอยู่ที่ บึง, ศรีราชา, ชลบุรี บึง ศรีราชา ชลบุรี.