ขายบ้านหัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์
หินเหล็กไฟ, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์
฿4,490,000
บาท3
ห้องนอน
2
ห้องน้ำ
82
ตร.วา (ขนาดที่ดิน)
฿ 13,689
/ ตารางเมตร (ขนาดที่ดิน)

รูปถ่าย

ดูบนแผนที่
เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้
ขายบ้านโมเดิร์นพูลวิลล่า หัวหิน 70 ซอยหม่อนไหม ขายเพียง 4.49 ล้าน
ขายบ้านโมเดิร์นพูลวิลล่า หัวหิน 70 ซอยหม่อนไหม ขายเพียง 4.49 ล้านบาท บ้านสวยพร้อมอยู่ บรรยากาศเงียบสงบ พร้อมสระว่ายน้ำส่วนตัว
3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
พื้นที่ใช้สอย 130 ตร.ม.
ที่ดิน 82 ตร.วา
สระว่ายน้ำระบบเกลือ 4x8 เมตร
ครัว ห้องนั่งเล่น ห้องทานอาหารครบ
สวน + ที่จอดรถ
ฟรีของแถมครบทั้งหลัง *เฟอร์นิเจอร์ครบ*ผ้าม่านทั้งหลัง*แอร์ 4 เครื่อง* เครื่องทำน้ำอุ่น*แทงค์น้ำ + ปั๊มน้ำ*มิเตอร์น้ำ-ไฟ พร้อมใช้งาน*เทพื้นและหลังคาโรงจอดรถ โฉนดครุฑแดง ค่าโอนกรรมสิทธิฝ่ายละ 50%
Brand new Pool Villa in hua hin, price 4.49 Million Baht Ready to move in, Huahin Soi 70.
SH 12474
Price 4,490,000 Baht
Land area 328 sqm (82 sqwah)
Living area 130 sqm
Bedroom 3
Bathroom 2
Modern Pool Villa for Sale/Rent in Mon Mai, Hua Hin Soi 70
Beautiful move-in ready home in a peaceful location with a private swimming pool.
3 Bedrooms, 2 Bathrooms
Usable area: 130 sq.m.
Land size: 328 sq.m. (82 sq.wah)
Saltwater swimming pool 4x8 meters
Fully equipped kitchen, living & dining area
Landscaped garden + parking space
Free Premium Package Included
Fully furnished
Curtains throughout the house
4 Air conditioners
Water heaters
Water tank + water pump
Water & electricity meters installed
Carport roof and concrete driveway
Contact Pun Call/WhatsApp +6***** , +6*****
Lind ID punstar5, www.h*****
Email s*****@*****
3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
พื้นที่ใช้สอย 130 ตร.ม.
ที่ดิน 82 ตร.วา
สระว่ายน้ำระบบเกลือ 4x8 เมตร
ครัว ห้องนั่งเล่น ห้องทานอาหารครบ
สวน + ที่จอดรถ
SH 12474
Price 4,490,000 Baht
Land area 328 sqm (82 sqwah)
Living area 130 sqm
Bedroom 3
Bathroom 2
Modern Pool Villa for Sale/Rent in Mon Mai, Hua Hin Soi 70
3 Bedrooms, 2 Bathrooms
Usable area: 130 sq.m.
Land size: 328 sq.m. (82 sq.wah)
Saltwater swimming pool 4x8 meters
Fully equipped kitchen, living & dining area
Landscaped garden + parking space
Free Premium Package Included
Fully furnished
Curtains throughout the house
4 Air conditioners
Water heaters
Water tank + water pump
Water & electricity meters installed
Carport roof and concrete driveway
Contact Pun Call/WhatsApp +6***** , +6*****
Lind ID punstar5, www.h*****
Email s*****@*****
ยอดสินเชื่อโดยประมาณ
รายละเอียดสินเชื่อ
ยอดสินเชื่อที่ต้องชำระต่อเดือนโดยประมาณ
฿ 0 / เดือน
฿ 0 เงินต้น
฿ 0 ดอกเบี้ย
ค่าใช้จ่ายที่อาจต้องมีเบื้องต้น
เงินดาวน์ทั้งหมด
฿ 0
เงินดาวน์
จำนวนสินเชื่อ ฿ 0 ในอัตรา 0% ของสินเชื่อต่อราคาบ้าน (Loan-to-value)
คำถามที่พบบ่อย
ราคาขายของยูนิต ขายบ้านหัวหิน อยู่ที่ ฿4,490,000.
ราคาซื้อต่อ ตร.ม. ของ ขายบ้านหัวหิน อยู่ที่ ฿13,689 / ตารางเมตร.
Tจำนวนที่ต้องชำระหนี้ของยูนิต ขายบ้านหัวหิน โดยประมาณคือ ฿ 13,251 / เดือน ต่อเดือน.
ขายบ้านหัวหิน ตั้งอยู่ที่ หินเหล็กไฟ, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์ หินเหล็กไฟ หัวหิน ประจวบคีรีขันธ์.
ขนาดพื้นที่ใช้สอยของยูนิต ขายบ้านหัวหิน คือ 130 ตร.ม..
ค้นหาประกาศอื่นรอบๆ หินเหล็กไฟ
จากสิ่งที่คุณค้นหา คุณอาจจะสนใจตัวเลือกต่อไปนี้