ขายบ้านเดี่ยวพร้อมอยู่ เสนากรีนวิลล์ คลอง 11 ธัญบุรี ปทุมธานี | ใกล้บึงน้ำรักษ์, ปทุมธานี

บึงน้ำรักษ์, ธัญบุรี, ปทุมธานี

฿1,730,000

บาท

ห้องนอน

2

ห้องนอน

ห้องน้ำ

2

ห้องน้ำ

ตร.วา (ขนาดที่ดิน)

50

ตร.วา (ขนาดที่ดิน)

auto-size-o

฿ 8,581

calendar-time-o
ประกาศเมื่อ 6 พ.ค. 2569
document-with-lines-o
รหัสประกาศ - 11839538
ruler-o
พื้นที่ชั้น 120 ตร.ม.
asterisk-o
ขนาดที่ดิน 202 ตร.ม. / 50 ตร.วา
auto-size-o
฿14,417 / ตารางเมตร (พื้นที่ชั้น)

เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้

ขายบ้านเดี่ยวพร้อมอยู่ เสนากรีนวิลล์ คลอง 11 ธัญบุรี ปทุมธานี

Listing no. 92614
รายละเอียดทรัพย์ Property Detail:
ขายบ้านเดี่ยว ชั้นเดียว เสนากรีนวิลล์ คลอง 11 พร้อมอยู่ พื้นที่เยอะ ใกล้ถนนเลียบคลองสิบเอ็ด ถนนรังสิต-นครนายกและถนนกาญจนาภิเษก เหมาะซื้ออยู่อาศัยหรือซื้อลงทุนได้ขายราคาต่ำกว่าตลาด
- เนื้อที่ 50.4 ตร.ว. พื้นที่ใช้สอย 120 ตร.ม.
- 2ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
- มีพื้นที่ด้านข้างบ้านเยอะ
- จอดรถ ได้ 3 คัน
-ถนนเข้าออกในซอยหมู่บ้านกว้างขวาง
-สงบ ร่มเย็น คนไม่พลุกพ่าน
-พื้นที่สีเขียวเยอะในหมู่บ้าน
สาธารณูปโภค/ส่วนกลาง
- สวนสาธารณะ เครื่องออกกำลังกาย
-ค่าส่วนกลางเดือนละ 200 บาท

จุดเด่นทำเลที่ตั้ง/สถานที่ใกล้เคียง
- ถนนเลียบคลองสิบเอ็ด ถนนรังสิต-นครนายก และถนนกาญจนาภิเษก

ใกล้โรงเรียนและมหาลัย
- รร. สาสรสาสน์ วิเทศปทุมธานี, KIS International School Reignwood Park Campus
- ม.เทคโนโลยีราชมงคล ธัญญบุรี, ม.การกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตกรุเทพฯ, ม.ศรีนครินทร์วิโรท
ม.อีสเทิร์นเอเชีย, มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ วิทยาเขตรังสิต (NBU), วิทยาลัยนานาชาติเซนต์เทเรซา
ใกล้สถานที่ราชการ
- ที่ว่าการอำเภอธัญบุรี, ศาลปกครอง คลอง 6
ใกล้สถานที่ท่องเที่ยวและห้างสรรพสินค้า และวัดต่างๆ
- Future Park Rangsit , Dreamworld, Big C คลอง 6, Lotus คลอง 7, ตลาดรังรักษ์,9ตลาดสระบัว
- วัดโปรยฝน วัดนาป่าพง วัดสระบัว วัดไผ่โรงวัว
ใกล้ โรงพยาบาล ต่างๆ
- รพ. มหาวิชิราลงกรณ์ ธัญญบุรี, รพ. ธัญญบุรี, รพ. CGH ลำลูกกา,
รพ. ลำลูกกา, ศูนย์การแพทย์สมเด็จพระเทพราชสุดาฯ
องค์การเภสัชกรรมคลอง10

ที่ตั้งโครงการต.บึงน้ำรักษ์ อ.ธัญบุรี จ.ปทุมธานี 12110
*** ราคา 1,730,000 บาท ***ค่าโอนคนละครึ่ง