ขายบ้านใน โครงการ ไพน์ โกลด์ วิลเลจ Pine Gold Village หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

฿7,200,000

บาท

ห้องนอน

4

ห้องนอน

ห้องน้ำ

3

ห้องน้ำ

ตร.วา (ขนาดที่ดิน)

200

ตร.วา (ขนาดที่ดิน)

auto-size-o

฿ 9,000

calendar-time-o
ประกาศเมื่อ 18 พ.ค. 2569
document-with-lines-o
รหัสประกาศ - 11666428
ruler-o
พื้นที่ชั้น 242 ตร.ม.
asterisk-o
ขนาดที่ดิน 800 ตร.ม. / 200 ตร.วา

เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้

ขายบ้านในหัวหินบ่อฝ้าย

ขายพลูวิลล่า 4 ห้องนอน ที่ดิน 200 ตารางวา หัวหินซ.6
4 ห้องนอน 3 ห้องน้ำสระว่ายน้ำส่วนตัวขนาด 4x8 เมตรที่ดินขนาดใหญ่กว้างสามารถสร้างสิ่งปลูกสร้างหรือต่อเติมได้มีสวนสีเขียว
-โรงจอดรถ 1 คัน มีพื้นที่สามารถขยายได้
- ห้องครัวยุโรเปียน พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้า
- 1 ห้องรับเเขก ในบ้านเชื่อมต่อที่ระเบียง
- 10 นาที่เข้าเมืองหัวหิน
- 5 นาที เเม็คโคร
- 3 กิโลเมตร ถึงทะเล
- เพียงระยะ 1 กิโลเมตรจะมีร้านค้าร้านอาหารมากมาย.

ยอดสินเชื่อที่ต้องชำระต่อเดือนโดยประมาณ
฿ 0 / เดือน
0%
0%
฿ 0 เงินต้น
฿ 0 ดอกเบี้ย
ค่าใช้จ่ายที่อาจต้องมีเบื้องต้น
เงินดาวน์ทั้งหมด
฿ 0
0%
0%
เงินดาวน์
จำนวนสินเชื่อ ฿ 0 ในอัตรา 0% ของสินเชื่อต่อราคาบ้าน (Loan-to-value)

฿
฿
%
ปี
การดำเนินการต่อถือว่าท่านยอมรับข้อกำหนดและนโยบายความเป็นส่วนตัว
คำถามที่พบบ่อย
ราคาขายของยูนิต ขายบ้านใน โครงการ ไพน์ โกลด์ วิลเลจ Pine Gold Village หัวหิน อยู่ที่ ฿7,200,000.
ราคาซื้อต่อ ตร.ม. ของ ขายบ้านใน โครงการ ไพน์ โกลด์ วิลเลจ Pine Gold Village หัวหิน อยู่ที่ ฿9,000 / ตารางเมตร.
Tจำนวนที่ต้องชำระหนี้ของยูนิต ขายบ้านใน โครงการ ไพน์ โกลด์ วิลเลจ Pine Gold Village หัวหิน โดยประมาณคือ ฿ 21,248 / เดือน ต่อเดือน.
ขายบ้านใน โครงการ ไพน์ โกลด์ วิลเลจ Pine Gold Village หัวหิน ตั้งอยู่ที่ หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์ หัวหิน หัวหิน ประจวบคีรีขันธ์.
ขนาดพื้นที่ใช้สอยของยูนิต ขายบ้านใน โครงการ ไพน์ โกลด์ วิลเลจ Pine Gold Village หัวหิน คือ 242 ตร.ม..