ขายพูลวิลล่า 5 ห้องนอน ห้วยใหญ่ พัทยา ใกล้สนามกอล์ฟ ฟีนิกซ์ ทำเลดี**, ชลบุรี

ห้วยใหญ่, บางละมุง, ชลบุรี

฿55,000 /เดือน

บาท

ห้องนอน

5

ห้องนอน

ห้องน้ำ

5

ห้องน้ำ

ตร.วา (ขนาดที่ดิน)

125

calendar-time-o
ประกาศเมื่อ 22 เม.ย. 2569
document-with-lines-o
รหัสประกาศ - 500260864
ruler-o
พื้นที่ชั้น 400 ตร.ม.
asterisk-o
ขนาดที่ดิน 500 ตร.ม. / 125 ตร.วา

เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้

ขายพูลวิลล่า 5 ห้องนอน ห้วยใหญ่ พัทยา ใกล้สนามกอล์ฟ ฟีนิกซ์ ทำเลดี

UID: U6200514

สัมผัสการอยู่อาศัยสไตล์รีสอร์ทกับ พูลวิลล่า 5 ห้องนอน พัทยา ทำเลใกล้ ตลาดจีนชากแง้ว และสนามกอล์ฟ Phoenix Gold เหมาะสำหรับครอบครัวขนาดใหญ่ หรือการลงทุนปล่อยเช่า

บ้าน 2 ชั้น ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่ ตั้งอยู่บนที่ดิน 100 ตร.วา พื้นที่กว้างขวาง รองรับทั้งการพักผ่อนและสังสรรค์ ภายในมี 5 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ ห้องครัว ห้องนั่งเล่น พร้อมโต๊ะสนุกเกอร์ เพิ่มความสนุกในทุกวัน

จุดเด่น:

5 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ รองรับครอบครัวใหญ่
เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมอยู่หรือปล่อยเช่า
พื้นที่ใช้สอยกว้าง พร้อมพื้นที่รอบบ้าน
สระว่ายน้ำส่วนตัว ขนาด 4×6 เมตร
บรรยากาศเป็นส่วนตัว เหมาะสำหรับพักผ่อน

ทำเล & ไลฟ์สไตล์:

ใกล้ตลาดจีนชากแง้ว แหล่งอาหารและวัฒนธรรม
ใกล้สนามกอล์ฟ Phoenix Gold
เดินทางสะดวก เข้าเมืองพัทยาได้ง่าย

ตอบโจทย์ทั้งอยู่อาศัยและลงทุนในทำเลพัทยา

ติดต่อเราเพื่อเข้าชมบ้านจริงและไม่พลาดโอกาสนี้วันนี้

ตู้เย็น

การดำเนินการต่อถือว่าท่านยอมรับข้อกำหนดและนโยบายความเป็นส่วนตัว
คำถามที่พบบ่อย
ยูนิต ขายพูลวิลล่า 5 ห้องนอน ห้วยใหญ่ พัทยา ใกล้สนามกอล์ฟ ฟีนิกซ์ ทำเลดี** มีห้องนอนจำนวน 5 ห้อง และมีห้องน้ำจำนวน 5 ห้อง.
ราคาเช่าของยูนิต ขายพูลวิลล่า 5 ห้องนอน ห้วยใหญ่ พัทยา ใกล้สนามกอล์ฟ ฟีนิกซ์ ทำเลดี** อยู่ที่ ฿55,000 /เดือน ต่อเดือน.
ราคาเช่าต่อ ตร.ม. ของยูนิต ขายพูลวิลล่า 5 ห้องนอน ห้วยใหญ่ พัทยา ใกล้สนามกอล์ฟ ฟีนิกซ์ ทำเลดี** อยู่ที่ ฿110.00 / ตารางเมตร.
ขายพูลวิลล่า 5 ห้องนอน ห้วยใหญ่ พัทยา ใกล้สนามกอล์ฟ ฟีนิกซ์ ทำเลดี** ตั้งอยูู่ที่ ห้วยใหญ่, บางละมุง, ชลบุรี ห้วยใหญ่ บางละมุง ชลบุรี.
พื้นที่ใช้สอยของยูนิต ขายพูลวิลล่า 5 ห้องนอน ห้วยใหญ่ พัทยา ใกล้สนามกอล์ฟ ฟีนิกซ์ ทำเลดี** อยู่ที่ 400 ตร.ม..