ขาย/ให้เช่า บ้านไม้สักทั้งหลัง พร้อมสระว่ายน้ำ สารภี เชียงใหม่ ใกล้สนามบิน เดินทางสะดวก, เชียงใหม่
หนองผึ้ง, สารภี, เชียงใหม่
฿49,000,000
บาท6
ห้องนอน
5
ห้องน้ำ
350
ตร.วา (ขนาดที่ดิน)
฿ 35,000
/ ตารางเมตร (ขนาดที่ดิน)

รูปถ่าย

ดูบนแผนที่
เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้
ขาย/ให้เช่า บ้านไม้สักทั้งหลัง พร้อมสระว่ายน้ำ สารภี เชียงใหม่
รหัสลูกค้า : PA0993
ขาย/ให้เช่า บ้านไม้สักทั้งหลัง พร้อมสระว่ายน้ำ สารภี เชียงใหม่ ใกล้สนามบิน เดินทางสะดวก โทร : 0***** คุณเบิร์ด
ที่ตั้ง : ตำบลหนองผึ้ง อำเภอสารภี จังหวัดเชียงใหม่ 50140
แผนที่ : www.h*****
ขนาดพื้นที่ : 350 ตารางวา
พื้นที่ใช้สอย : 1,400 ตารางเมตร
รายละเอียด :
- บ้านไม้สักทั้งหลัง อายุเพียง 2 ปี สภาพใหม่มาก
- บ้าน 2 ชั้น
- 6 ห้องนอน
- 5 ห้องน้ำ
- 1 ห้องรับแขก
- 1 ห้องทำงาน
- 1 ห้องครัว
- 1 ห้องคาราโอเกะ
- 1 ห้องโต๊ะสนุ๊ก
- สระว่ายน้ำส่วนตัว
- จอดรถได้ 4 คัน
- มีระบบชาร์จรถไฟฟ้า (EV Charger)
เพิ่มเติม :
- เหมาะสำหรับทำรีสอร์ท / ที่อยู่อาศัยที่รองรับครอบครัวใหญ่ / Luxury Pool Villa สำหรับปล่อยเช่ารายวัน / รายเดือน
- บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เชียงใหม่
ราคาขาย : 49,000,000 บาท (ขายพร้อมที่ดิน)
ราคาเช่า : 150,000 บาท / เดือน
เงื่อนไขการเช่า :
- ชำระค่าเช่าล่วงหน้า 1 ปี จำนวน 1,500,000 บาท อยู่ฟรี 2 เดือน
- เงินประกัน 2 เดือน จำนวน 300,000 บาท
สนใจติดต่อ : คุณเบิร์ด (เจ้าของขายเอง)
โทร : 088.2517253 / 088.2526883
ID : 0882.517253 (เบอร์/ไลน์ ไม่มีจุด)
#บ้านไม้สักทั้งหลัง
#สำหรับผักผ่อน
#สำหรับครอบครัวใหญ่
#บ้านหรูเชียงใหม่ สิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน
#บ้านที่มีสระน้ำในตัว
#รีสอร์ท
For Sale / Rent – Luxury Teakwood House with Private Swimming Pool in Saraphi, Chiang Mai, Near the Airport
Land Area : 350 sq.wah
Usable Area : 1,400 sq.m.
Property Details :
- Entire house built with premium teakwood, only 2 years old, in excellent condition
- 2-storey house
- 6 bedrooms
- 5 bathrooms
- 1 living room
- 1 office room
- 1 kitchen
- 1 karaoke room
- 1 snooker room
- Private swimming pool
- Parking space for 4 cars
- EV charger installed
Selling Price : THB 49,000,000 (including land)
Rental Price : THB 150,000 per month
ที่ตั้ง : ตำบลหนองผึ้ง อำเภอสารภี จังหวัดเชียงใหม่ 50140
แผนที่ : www.h*****
ขนาดพื้นที่ : 350 ตารางวา
พื้นที่ใช้สอย : 1,400 ตารางเมตร
รายละเอียด :
- บ้านไม้สักทั้งหลัง อายุเพียง 2 ปี สภาพใหม่มาก
- บ้าน 2 ชั้น
- 6 ห้องนอน
- 5 ห้องน้ำ
- 1 ห้องรับแขก
- 1 ห้องทำงาน
- 1 ห้องครัว
- 1 ห้องคาราโอเกะ
- 1 ห้องโต๊ะสนุ๊ก
- สระว่ายน้ำส่วนตัว
- จอดรถได้ 4 คัน
- บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เชียงใหม่
ราคาขาย : 49,000,000 บาท (ขายพร้อมที่ดิน)
ราคาเช่า : 150,000 บาท / เดือน
เงื่อนไขการเช่า :
- เงินประกัน 2 เดือน จำนวน 300,000 บาท
สนใจติดต่อ : คุณเบิร์ด (เจ้าของขายเอง)
โทร : 088.2517253 / 088.2526883
ID : 0882.517253 (เบอร์/ไลน์ ไม่มีจุด)
#บ้านไม้สักทั้งหลัง
#สำหรับผักผ่อน
#สำหรับครอบครัวใหญ่
#บ้านหรูเชียงใหม่ สิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน
#บ้านที่มีสระน้ำในตัว
#รีสอร์ท
Land Area : 350 sq.wah
Usable Area : 1,400 sq.m.
Property Details :
- 2-storey house
- 6 bedrooms
- 5 bathrooms
- 1 living room
- 1 office room
- 1 kitchen
- 1 karaoke room
- 1 snooker room
- Private swimming pool
- Parking space for 4 cars
- EV charger installed
Selling Price : THB 49,000,000 (including land)
Rental Price : THB 150,000 per month
ยอดสินเชื่อโดยประมาณ
รายละเอียดสินเชื่อ
ยอดสินเชื่อที่ต้องชำระต่อเดือนโดยประมาณ
฿ 0 / เดือน
฿ 0 เงินต้น
฿ 0 ดอกเบี้ย
ค่าใช้จ่ายที่อาจต้องมีเบื้องต้น
เงินดาวน์ทั้งหมด
฿ 0
เงินดาวน์
จำนวนสินเชื่อ ฿ 0 ในอัตรา 0% ของสินเชื่อต่อราคาบ้าน (Loan-to-value)
อสังหาฯ แนะนำ
คำถามที่พบบ่อย
ราคาขายของยูนิต ขาย/ให้เช่า บ้านไม้สักทั้งหลัง พร้อมสระว่ายน้ำ สารภี เชียงใหม่ ใกล้สนามบิน เดินทางสะดวก อยู่ที่ ฿49,000,000.
ราคาซื้อต่อ ตร.ม. ของ ขาย/ให้เช่า บ้านไม้สักทั้งหลัง พร้อมสระว่ายน้ำ สารภี เชียงใหม่ ใกล้สนามบิน เดินทางสะดวก อยู่ที่ ฿35,000 / ตารางเมตร.
Tจำนวนที่ต้องชำระหนี้ของยูนิต ขาย/ให้เช่า บ้านไม้สักทั้งหลัง พร้อมสระว่ายน้ำ สารภี เชียงใหม่ ใกล้สนามบิน เดินทางสะดวก โดยประมาณคือ ฿ 144,610 / เดือน ต่อเดือน.
ขาย/ให้เช่า บ้านไม้สักทั้งหลัง พร้อมสระว่ายน้ำ สารภี เชียงใหม่ ใกล้สนามบิน เดินทางสะดวก ตั้งอยู่ที่ หนองผึ้ง, สารภี, เชียงใหม่ หนองผึ้ง สารภี เชียงใหม่.
ขนาดพื้นที่ใช้สอยของยูนิต ขาย/ให้เช่า บ้านไม้สักทั้งหลัง พร้อมสระว่ายน้ำ สารภี เชียงใหม่ ใกล้สนามบิน เดินทางสะดวก คือ 1,400 ตร.ม..
ค้นหาประกาศอื่นรอบๆ หนองผึ้ง
จากสิ่งที่คุณค้นหา คุณอาจจะสนใจตัวเลือกต่อไปนี้