ชัยพฤกษ์, นนทบุรี

ชัยพฤกษ์, บางพลับ, ปากเกร็ด, นนทบุรี

฿30,000,000

ต่อรองได้

ตร.วา

340

ตร.วา

auto-size-o

฿ 22,059

calendar-time-o
ประกาศเมื่อ 18 พ.ค. 2569
document-with-lines-o
รหัสประกาศ - 500318255
asterisk-o
ขนาดที่ดิน 1,360 ตร.ม. / 340 ตร.วา
auto-size-o
฿22,059 / ตารางเมตร (ที่ดิน)

เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้

ขายที่ดินติดถนนชัยพฤกษ์สายหลัก หน้ากว้าง 34 เมตร ทำเลศักยภาพ

ขายที่ดิน 340.4 ตร.ว. ติดถนนชัยพฤกษ์สายหลัก ทำเลศักยภาพสูง Visibility เด่น เหมาะลงทุนและพัฒนาธุรกิจ

รายละเอียดทรัพย์

* เนื้อที่ 340.4 ตารางวา
* หน้ากว้างประมาณ 34 เมตร
* ติดถนนชัยพฤกษ์สายหลัก
* รถสัญจรผ่านตลอดวัน มองเห็นง่าย เหมาะสำหรับธุรกิจ

จุดเด่นทำเล

* ห่าง The Crystal ชัยพฤกษ์ เพียง 1.5 กม.
* ใกล้ MONO Studio
* รายล้อมด้วยหมู่บ้านระดับ Luxury และโรงเรียนนานาชาติ
* เดินทางสะดวก เชื่อมต่อราชพฤกษ์ แจ้งวัฒนะ และปากเกร็ด

เหมาะสำหรับพัฒนาเป็น

* EV Charging Station
* Showroom
* Cafe / Drive Thru
* Community Mall
* ศูนย์บริการรถยนต์

ราคา 30,000,000 บาท
เฉลี่ยเพียง 88,131 บาท/ตร.ว.

ที่ตั้ง
ถนนชัยพฤกษ์ อำเภอปากเกร็ด จังหวัดนนทบุรี

สนใจสอบถามเพิ่มเติมหรือนัดชมที่ดิน
Line******* se
โทร: 0*****

ยอดสินเชื่อที่ต้องชำระต่อเดือนโดยประมาณ
฿ 0 / เดือน
0%
0%
฿ 0 เงินต้น
฿ 0 ดอกเบี้ย
ค่าใช้จ่ายที่อาจต้องมีเบื้องต้น
เงินดาวน์ทั้งหมด
฿ 0
0%
0%
เงินดาวน์
จำนวนสินเชื่อ ฿ 0 ในอัตรา 0% ของสินเชื่อต่อราคาบ้าน (Loan-to-value)

฿
฿
%
ปี
การดำเนินการต่อถือว่าท่านยอมรับข้อกำหนดและนโยบายความเป็นส่วนตัว
คำถามที่พบบ่อย
ราคาขายของยูนิต ชัยพฤกษ์ อยู่ที่ ฿30,000,000.
ราคาซื้อต่อ ตร.ม. ของ ชัยพฤกษ์ อยู่ที่ ฿22,059 / ตารางเมตร.
Tจำนวนที่ต้องชำระหนี้ของยูนิต ชัยพฤกษ์ โดยประมาณคือ ฿ 88,536 / เดือน ต่อเดือน.
ชัยพฤกษ์ ตั้งอยู่ที่ ชัยพฤกษ์, บางพลับ, ปากเกร็ด, นนทบุรี บางพลับ ปากเกร็ด นนทบุรี.