ชีวาทัย ฮอลล์มาร์ค เอกมัย-รามอินทรา, กรุงเทพ
นวลจันทร์, บึงกุ่ม, กรุงเทพ
฿12,000 /เดือน
บาท1
ห้องนอน
1
ห้องน้ำ
26.5
ตร.ม.

รูปถ่าย

ดูบนแผนที่
เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้
พิกัดตรงข้ามโรงพยาบาลนวเวช
ปล่อยเช่า คอนโด ชีวาทัย ฮอลล์มาร์ค ( N1-1578 )
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องนั่งเล่น 1 ห้องครัวปิด
ขนาดห้อง 26 ตร.ม. ชั้น 2
เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ
เครื่องปรับอากาศ
ตู้เย็น
ทีวี
เครื่องซักผ้า
ค่าเช่า 12,000 บาท/เดือน
สัญญา 1 ปี
ประกัน 1 เดือน ล่วงหน้า 1 เดือน
พิกัดตรงข้ามโรงพยาบาลนวเวช
สถานที่ใกล้เคียง
ทางด่วนรามอินทรา–อาจณรงค์
CDC
เซ็นทรัล EastVille
สนใจติดต่อสอบถามได้ตลอดเวลา
Tel : 0***** (K. Boss)
Tel : 0***** (K. Mona)
Line Official : @045vtchl
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องนั่งเล่น 1 ห้องครัวปิด
ขนาดห้อง 26 ตร.ม. ชั้น 2
เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ
เครื่องปรับอากาศ
ตู้เย็น
ทีวี
เครื่องซักผ้า
ค่าเช่า 12,000 บาท/เดือน
สัญญา 1 ปี
ประกัน 1 เดือน ล่วงหน้า 1 เดือน
พิกัดตรงข้ามโรงพยาบาลนวเวช
สถานที่ใกล้เคียง
ทางด่วนรามอินทรา–อาจณรงค์
CDC
เซ็นทรัล EastVille
สนใจติดต่อสอบถามได้ตลอดเวลา
Tel : 0***** (K. Boss)
Tel : 0***** (K. Mona)
Line Official : @045vtchl
ลู่วิ่ง
ชีวาทัย ฮอลล์มาร์ค เอกมัย-รามอินทรา, กรุงเทพ
อสังหาฯ แนะนำ
คำถามที่พบบ่อย
ยูนิต ชีวาทัย ฮอลล์มาร์ค เอกมัย-รามอินทรา มีห้องนอนจำนวน 1 ห้อง และมีห้องน้ำจำนวน 1 ห้อง.
ราคาเช่าของยูนิต ชีวาทัย ฮอลล์มาร์ค เอกมัย-รามอินทรา อยู่ที่ ฿12,000 /เดือน ต่อเดือน.
ราคาเช่าต่อ ตร.ม. ของยูนิต ชีวาทัย ฮอลล์มาร์ค เอกมัย-รามอินทรา อยู่ที่ ฿452.83 / ตารางเมตร.
ชีวาทัย ฮอลล์มาร์ค เอกมัย-รามอินทรา ตั้งอยูู่ที่ นวลจันทร์, บึงกุ่ม, กรุงเทพ นวลจันทร์ บึงกุ่ม กรุงเทพ.
พื้นที่ใช้สอยของยูนิต ชีวาทัย ฮอลล์มาร์ค เอกมัย-รามอินทรา อยู่ที่ 27 ตร.ม..
ค้นหาประกาศอื่นรอบๆ นวลจันทร์
จากสิ่งที่คุณค้นหา คุณอาจจะสนใจตัวเลือกต่อไปนี้