ที่ดินดอนเจดีย์ สุพรรณบุรี, สุพรรณบุรี

หนองสาหร่าย, ดอนเจดีย์, สุพรรณบุรี

฿1,190,000

บาท

งาน

2 ไร่ 3

งาน

auto-size-o

฿ 270

calendar-time-o
ประกาศเมื่อ 14 พ.ค. 2569
document-with-lines-o
รหัสประกาศ - 500309239
asterisk-o
ขนาดที่ดิน 4,400 ตร.ม. / 2 ไร่ 3 งาน
auto-size-o
฿270 / ตารางเมตร (ที่ดิน)

เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้

ขายที่ดิน เนื้อที่ 2 ไร่ 3 งาน ดอนเจดีย์ สุพรรณบุรี

ที่ดิน : ดอนเจดีย์ สุพรรณบุรี
ที่ตั้ง : ต.หนองสาหร่าย อ.ดอนเจดีย์ จ.สุพรรณบุรี
รหัสทรัพย์ : T-140394

ประเภท : ที่ดิน
เนื้อที่ : 2 ไร่ 3 งาน

ทิศ : ตะวันออก

รายละเอียดเพิ่มเติม :
ทำเลสวย ถมเรียบร้อย
เหมาะสร้างบ้าน โรงงาน

ราคา : 1,190,000 บาท

ลิงค์แผนที่ : www.h***** ,100. 0*****

**เรามีบริการจัดสินเชื่อให้ฟรี พร้อมยินดีให้คำปรึกษา มีให้เลือกทุกธนาคาร**
**พร้อมอัตราดอกเบี้ยพิเศษ และ วงเงินสูงสุด 90-100% ของราคาประเมิน**

สนใจสอบถามข้อมูลเพิ่มเติม หรือ นัดชมบ้านได้ที่
Tel : 0***** ลี (รหัสตัวแทน 5568)
Line ID : Lee251413

Callcenter : 0*****

สนใจดูทรัพย์อื่นๆ เพิ่มเติม มากกว่า 3,000 รายการ
www.w*****

The Best Property Agent CO,.LTD. ผู้นำด้านธุรกิจนายหน้า ตัวแทนอสังหาริมทรัพย์ครบวงจร ด้วยความเป็นมืออาชีพ ใช้เทคโนโลยี และ นวัตกรรมที่สร้างสรรค์ เพื่อส่งมอบบริการที่ดีที่สุดเพื่อคุณ ให้บริการด้าน ซื้อ ขาย เช่า อสังหาริมทรัพย์
ยอดสินเชื่อโดยประมาณ
รายละเอียดสินเชื่อ
ยอดสินเชื่อที่ต้องชำระต่อเดือนโดยประมาณ
฿ 0 / เดือน
0%
0%
฿ 0 เงินต้น
฿ 0 ดอกเบี้ย
ค่าใช้จ่ายที่อาจต้องมีเบื้องต้น
เงินดาวน์ทั้งหมด
฿ 0
0%
0%
เงินดาวน์
จำนวนสินเชื่อ ฿ 0 ในอัตรา 0% ของสินเชื่อต่อราคาบ้าน (Loan-to-value)

฿
฿
%
ปี
การดำเนินการต่อถือว่าท่านยอมรับข้อกำหนดและนโยบายความเป็นส่วนตัว
คำถามที่พบบ่อย
ราคาขายของยูนิต ที่ดินดอนเจดีย์ สุพรรณบุรี อยู่ที่ ฿1,190,000.
ราคาซื้อต่อ ตร.ม. ของ ที่ดินดอนเจดีย์ สุพรรณบุรี อยู่ที่ ฿270 / ตารางเมตร.
Tจำนวนที่ต้องชำระหนี้ของยูนิต ที่ดินดอนเจดีย์ สุพรรณบุรี โดยประมาณคือ ฿ 3,511 / เดือน ต่อเดือน.