ที่ดินท่าปลา อุตรดิตถ์, อุตรดิตถ์

ผาเลือด, ท่าปลา, อุตรดิตถ์

฿2,140,000

ตร.วา

6 ไร่ 47

ตร.วา

auto-size-o

฿ 219

calendar-time-o
ประกาศเมื่อ 15 พ.ค. 2569
document-with-lines-o
รหัสประกาศ - 500313897
asterisk-o
ขนาดที่ดิน 9,788 ตร.ม. / 6 ไร่ 47 ตร.วา
auto-size-o
฿219 / ตารางเมตร (ที่ดิน)

เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้

ขายที่ดิน เนื้อที่ 6 ไร่ 47.5 ตร.วา ท่าปลา อุตรดิตถ์

ที่ดิน : ท่าปลา อุตรดิตถ์
ที่ตั้ง : ถนน อุตรดิต - เขื่อนสิริกิตต์ ต.ผาเลือด อ.ท่าปลา จ.อุตรดิตถ์
รหัสทรัพย์ : T-140523

ประเภท : ที่ดิน
เนื้อที่ : 6 ไร่ 47.5 ตารางวา

ราคา : 2,140,000 บาท

ลิงค์แผนที่ : www.h***** ,100. 4*****

**เรามีบริการจัดสินเชื่อให้ฟรี พร้อมยินดีให้คำปรึกษา มีให้เลือกทุกธนาคาร**
**พร้อมอัตราดอกเบี้ยพิเศษ และ วงเงินสูงสุด 90-100% ของราคาประเมิน**

สนใจสอบถามข้อมูลเพิ่มเติม หรือ นัดชมบ้านได้ที่
Tel : 0***** เล็ก (รหัสตัวแทน 4960)
Line ID : kanpidadee

Callcenter : 0*****

สนใจดูทรัพย์อื่นๆ เพิ่มเติม มากกว่า 3,000 รายการ
www.w*****

The Best Property Agent CO,.LTD. ผู้นำด้านธุรกิจนายหน้า ตัวแทนอสังหาริมทรัพย์ครบวงจร ด้วยความเป็นมืออาชีพ ใช้เทคโนโลยี และ นวัตกรรมที่สร้างสรรค์ เพื่อส่งมอบบริการที่ดีที่สุดเพื่อคุณ ให้บริการด้าน ซื้อ ขาย เช่า อสังหาริมทรัพย์
ยอดสินเชื่อโดยประมาณ
รายละเอียดสินเชื่อ
ยอดสินเชื่อที่ต้องชำระต่อเดือนโดยประมาณ
฿ 0 / เดือน
0%
0%
฿ 0 เงินต้น
฿ 0 ดอกเบี้ย
ค่าใช้จ่ายที่อาจต้องมีเบื้องต้น
เงินดาวน์ทั้งหมด
฿ 0
0%
0%
เงินดาวน์
จำนวนสินเชื่อ ฿ 0 ในอัตรา 0% ของสินเชื่อต่อราคาบ้าน (Loan-to-value)

฿
฿
%
ปี
การดำเนินการต่อถือว่าท่านยอมรับข้อกำหนดและนโยบายความเป็นส่วนตัว
คำถามที่พบบ่อย
ราคาขายของยูนิต ที่ดินท่าปลา อุตรดิตถ์ อยู่ที่ ฿2,140,000.
ราคาซื้อต่อ ตร.ม. ของ ที่ดินท่าปลา อุตรดิตถ์ อยู่ที่ ฿219 / ตารางเมตร.
Tจำนวนที่ต้องชำระหนี้ของยูนิต ที่ดินท่าปลา อุตรดิตถ์ โดยประมาณคือ ฿ 6,315 / เดือน ต่อเดือน.
ที่ดินท่าปลา อุตรดิตถ์ ตั้งอยู่ที่ ผาเลือด, ท่าปลา, อุตรดิตถ์ ผาเลือด ท่าปลา อุตรดิตถ์.