ที่ดินบางเพรียง สมุทรปราการ, สมุทรปราการ

บางเพรียง, บางบ่อ, สมุทรปราการ

฿5,100,000

ตร.วา

400

ตร.วา

auto-size-o

฿ 3,188

calendar-time-o
ประกาศเมื่อ 12 พ.ค. 2569
document-with-lines-o
รหัสประกาศ - 500301845
asterisk-o
ขนาดที่ดิน 1,600 ตร.ม. / 400 ตร.วา
auto-size-o
฿3,188 / ตารางเมตร (ที่ดิน)

เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้

ขายที่ดิน เนื้อที่ 1 ไร่ บางเพรียง สมุทรปราการ

ที่ดิน : บางเพรียง สมุทรปราการ
ที่ตั้ง : ถ.ศุขแม่สอน ต.บางเพรียง อ.บางบ่อ จ.สมุทรปราการ
รหัสทรัพย์ : T-140287

ประเภท : ที่ดิน
เนื้อที่ : 1 ไร่

รายละเอียดเพิ่มเติม : เหมาะสำหรับสร้างบ้าน โกดัง หรือทำธุรกิจ

การเดินทางสะดวก เข้า-ออกได้หลายเส้นทาง
เชื่อมต่อได้ทั้งถนนสุขุมวิทสายเก่า ถนนเทพารักษ์ และถนนบางนา–ตราด
เดินทางเข้าเมืองหรือออกต่างจังหวัดได้ง่าย ใกล้เส้นทางหลักและทางด่วน

สถานที่ใกล้เคียง
• โรงเรียนณัฐชัยสอนขับรถยนต์
• มหาวิทยาลัยราชภัฏธนบุรี สมุทรปราการ
• โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ สวนกุหลาบวิทยาลัย สมุทรปราการ
• สถาบันการแพทย์จักรีนฤบดินทร์
• ท่าอากาศยานสุวรรณภูมิ
• การเคหะบางพลี
• นิคมอุตสาหกรรมบางพลี

ราคา : 5,100,000 บาท

ลิงค์แผนที่ : www.h***** ,100. 7*****

**เรามีบริการจัดสินเชื่อให้ฟรี พร้อมยินดีให้คำปรึกษา มีให้เลือกทุกธนาคาร**
**พร้อมอัตราดอกเบี้ยพิเศษ และ วงเงินสูงสุด 90-100% ของราคาประเมิน**

สนใจสอบถามข้อมูลเพิ่มเติม หรือ นัดชมบ้านได้ที่
Tel : 0***** หนึ่ง (รหัสตัวแทน 2831)
Line ID : 0*****

Callcenter : 0*****

สนใจดูทรัพย์อื่นๆ เพิ่มเติม มากกว่า 3,000 รายการ
www.w*****

The Best Property Agent CO,.LTD. ผู้นำด้านธุรกิจนายหน้า ตัวแทนอสังหาริมทรัพย์ครบวงจร ด้วยความเป็นมืออาชีพ ใช้เทคโนโลยี และ นวัตกรรมที่สร้างสรรค์ เพื่อส่งมอบบริการที่ดีที่สุดเพื่อคุณ ให้บริการด้าน ซื้อ ขาย เช่า อสังหาริมทรัพย์
ยอดสินเชื่อโดยประมาณ
รายละเอียดสินเชื่อ
ยอดสินเชื่อที่ต้องชำระต่อเดือนโดยประมาณ
฿ 0 / เดือน
0%
0%
฿ 0 เงินต้น
฿ 0 ดอกเบี้ย
ค่าใช้จ่ายที่อาจต้องมีเบื้องต้น
เงินดาวน์ทั้งหมด
฿ 0
0%
0%
เงินดาวน์
จำนวนสินเชื่อ ฿ 0 ในอัตรา 0% ของสินเชื่อต่อราคาบ้าน (Loan-to-value)

฿
฿
%
ปี
การดำเนินการต่อถือว่าท่านยอมรับข้อกำหนดและนโยบายความเป็นส่วนตัว
คำถามที่พบบ่อย
ราคาขายของยูนิต ที่ดินบางเพรียง สมุทรปราการ อยู่ที่ ฿5,100,000.
ราคาซื้อต่อ ตร.ม. ของ ที่ดินบางเพรียง สมุทรปราการ อยู่ที่ ฿3,188 / ตารางเมตร.
Tจำนวนที่ต้องชำระหนี้ของยูนิต ที่ดินบางเพรียง สมุทรปราการ โดยประมาณคือ ฿ 15,051 / เดือน ต่อเดือน.
ที่ดินบางเพรียง สมุทรปราการ ตั้งอยู่ที่ บางเพรียง, บางบ่อ, สมุทรปราการ บางเพรียง บางบ่อ สมุทรปราการ.