ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้างพลับพลา จันทบุรี, จันทบุรี

พลับพลา, เมืองจันทบุรี, จันทบุรี

฿65,000,000

ตร.วา

5 ไร่ 3 งาน 79

ตร.วา

auto-size-o

฿ 6,831

calendar-time-o
ประกาศเมื่อ 16 พ.ค. 2569
document-with-lines-o
รหัสประกาศ - 500315690
asterisk-o
ขนาดที่ดิน 9,516 ตร.ม. / 5 ไร่ 3 งาน 79 ตร.วา
auto-size-o
฿6,831 / ตารางเมตร (ที่ดิน)

เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้

ขายที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง เนื้อที่ 5 ไร่ 3 งาน 79.8 ตร.วา จันทบุรี

ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง : พลับพลา จันทบุรี
ที่ตั้ง : ต.พลับพลา อ.เมืองจันทบุรี จ.จันทบุรี
รหัสทรัพย์ : T-140035

ประเภท : ที่ดิน
เนื้อที่ : 5 ไร่ 3 งาน 79.8 ตารางวา

รายละเอียดเพิ่มเติม : กิจการแพล้นท์ปูน พร้อมดำเนินงาน บนพื้นที่ขนาดใหญ่ รองรับงานก่อสร้าง และงานผลิตคอนกรีตครบวงจร

จุดเด่น
แพลนท์ปูนพร้อมใช้งาน
ลานคอนกรีตกว้าง รองรับรถบรรทุกและการขนส่งสะดวก
ระบบพื้นที่โรงงานพร้อมดำเนินกิจการต่อได้ทันที
เหมาะสำหรับธุรกิจคอนกรีตผสมเสร็จ โรงงานวัสดุก่อสร้าง หรือศูนย์กระจายสินค้า

สิ่งปลูกสร้างภายในโครงการ
- อาคารสำนักงานขาย 2 ชั้น
ชั้นล่าง : ห้องทำงาน / พื้นที่ต้อนรับลูกค้า
ชั้นบน : ห้องพักคนงาน จำนวน 9 ห้อง
- อาคาร 1 ชั้นยกพื้น
เหมาะสำหรับเก็บวัสดุ อุปกรณ์ เครื่องจักร หรือใช้เป็นพื้นที่ปฏิบัติงาน

พื้นที่ลานกว้าง รองรับรถโม่ รถสิบล้อ และเครื่องจักรขนาดใหญ่ได้สะดวก

บรรยากาศโดยรอบโปร่ง โล่ง
การเข้า-ออกสะดวก รองรับการดำเนินธุรกิจอุตสาหกรรม ได้อย่างมีประสิทธิภาพ

เหมาะสำหรับ
นักลงทุนซื้อเพื่อดำเนินกิจการต่อ
ผู้รับเหมาก่อสร้าง
ธุรกิจคอนกรีตผสมเสร็จ
ศูนย์กระจายวัสดุก่อสร้าง
โรงงานและคลังสินค้า

ทรัพย์พร้อมใช้งานจริง ลดต้นทุนเริ่มต้นธุรกิจ
ซื้อแล้วสามารถต่อยอดกิจการได้ทันที!

ราคา : 65,000,000 บาท

ลิงค์แผนที่ : www.h***** ,102. 1*****

**เรามีบริการจัดสินเชื่อให้ฟรี พร้อมยินดีให้คำปรึกษา มีให้เลือกทุกธนาคาร**
**พร้อมอัตราดอกเบี้ยพิเศษ และ วงเงินสูงสุด 90-100% ของราคาประเมิน**

สนใจสอบถามข้อมูลเพิ่มเติม หรือ นัดชมบ้านได้ที่
Tel : 0***** เมญ่า (รหัสตัวแทน 6648)
Line ID : mampakkamon

Callcenter : 0*****

สนใจดูทรัพย์อื่นๆ เพิ่มเติม มากกว่า 3,000 รายการ
www.w*****

The Best Property Agent CO,.LTD. ผู้นำด้านธุรกิจนายหน้า ตัวแทนอสังหาริมทรัพย์ครบวงจร ด้วยความเป็นมืออาชีพ ใช้เทคโนโลยี และ นวัตกรรมที่สร้างสรรค์ เพื่อส่งมอบบริการที่ดีที่สุดเพื่อคุณ ให้บริการด้าน ซื้อ ขาย เช่า อสังหาริมทรัพย์
ยอดสินเชื่อโดยประมาณ
รายละเอียดสินเชื่อ
ยอดสินเชื่อที่ต้องชำระต่อเดือนโดยประมาณ
฿ 0 / เดือน
0%
0%
฿ 0 เงินต้น
฿ 0 ดอกเบี้ย
ค่าใช้จ่ายที่อาจต้องมีเบื้องต้น
เงินดาวน์ทั้งหมด
฿ 0
0%
0%
เงินดาวน์
จำนวนสินเชื่อ ฿ 0 ในอัตรา 0% ของสินเชื่อต่อราคาบ้าน (Loan-to-value)

฿
฿
%
ปี
การดำเนินการต่อถือว่าท่านยอมรับข้อกำหนดและนโยบายความเป็นส่วนตัว
คำถามที่พบบ่อย
ราคาขายของยูนิต ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้างพลับพลา จันทบุรี อยู่ที่ ฿65,000,000.
ราคาซื้อต่อ ตร.ม. ของ ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้างพลับพลา จันทบุรี อยู่ที่ ฿6,831 / ตารางเมตร.
Tจำนวนที่ต้องชำระหนี้ของยูนิต ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้างพลับพลา จันทบุรี โดยประมาณคือ ฿ 191,829 / เดือน ต่อเดือน.
ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้างพลับพลา จันทบุรี ตั้งอยู่ที่ พลับพลา, เมืองจันทบุรี, จันทบุรี พลับพลา เมืองจันทบุรี จันทบุรี.