บ้านเช่าโชคชัย4 ใกล้รถไฟฟ้า ให้เช่า 40,000บ, กรุงเทพ

ลาดพร้าว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ

฿40,000 /เดือน

ห้องนอน

2+1

ห้องนอน

ห้องน้ำ

3

ห้องน้ำ

ตร.วา (ขนาดที่ดิน)

55

ตร.วา (ขนาดที่ดิน)

540 ม (6 นาที) จาก N10 พหลโยธิน 24

calendar-time-o
ประกาศเมื่อ 11 พ.ค. 2569
document-with-lines-o
รหัสประกาศ - 500298318
ruler-o
พื้นที่ชั้น 560 ตร.ม.
asterisk-o
ขนาดที่ดิน 220 ตร.ม. / 55 ตร.วา

เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้

บ้านเช่าโชคชัย4 ให้เช่า 40,000บ

บ้านเช่าโชคชัย4
เนื้อที่ 55ตร.ว 2นอน 3น้ำ 4แอร์ เฟอร์บางส่วน ชั้นล่างมีห้องกระจก ทำงาน1ห้อง ห้องโถงใหญ่ ครัวบิ๊วคน จอดรถในรั้ว 5คัน เหมาะทำออฟฟิตและอาศัย (บ้านหลังห้วมุมเป็นส่วนตัว)เข้า ออก 400ม.
สถานที่ใกล้เคียง
ใกล้โรงพยบาลเปาโลโชคชัย4
ใกล้โรงเรียนสตรีวิทยา2
ใกล้เรียบด่วนรามอินทราอาจณรงค์
ใกล้สน.โชคชัย4
ใกล้ตลาดโชคชัย4
ใกล้รถไฟฟ้าสถานีโชคชัย4
ให้เช่า 40,000บ
สอบถามเพิ่มเติม
0***** อรจิรา
0***** วิษณุ
ไอดีไลน์: tika50t

ที่จอดรถ

การดำเนินการต่อถือว่าท่านยอมรับข้อกำหนดและนโยบายความเป็นส่วนตัว
คำถามที่พบบ่อย
ยูนิต บ้านเช่าโชคชัย4 ใกล้รถไฟฟ้า ให้เช่า 40,000บ มีห้องนอนจำนวน 2 ห้อง และมีห้องน้ำจำนวน 3 ห้อง.
ราคาเช่าของยูนิต บ้านเช่าโชคชัย4 ใกล้รถไฟฟ้า ให้เช่า 40,000บ อยู่ที่ ฿40,000 /เดือน ต่อเดือน.
ราคาเช่าต่อ ตร.ม. ของยูนิต บ้านเช่าโชคชัย4 ใกล้รถไฟฟ้า ให้เช่า 40,000บ อยู่ที่ ฿181.82 / ตารางเมตร.
บ้านเช่าโชคชัย4 ใกล้รถไฟฟ้า ให้เช่า 40,000บ ตั้งอยูู่ที่ ลาดพร้าว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ ลาดพร้าว ลาดพร้าว กรุงเทพ.
พื้นที่ใช้สอยของยูนิต บ้านเช่าโชคชัย4 ใกล้รถไฟฟ้า ให้เช่า 40,000บ อยู่ที่ 560 ตร.ม..