บ้านเดี่ยว 2 ชั้น ติดถนนสามัคคี พร้อมร้านค้า 2 ยูนิต ท่าทราย อำเภอเมืองนนทบุรี นนทบุรี, นนทบุรี
ท่าทราย, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
฿29,000,000
3
ห้องนอน
3
ห้องน้ำ
176
ตร.วา (ขนาดที่ดิน)
฿ 41,193
/ ตารางเมตร (ขนาดที่ดิน)
10 ม (1 นาที) จาก PP09 แยกนนทบุรี 1

รูปถ่าย

ดูบนแผนที่
เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้
บ้านเดี่ยว 2 ชั้น ติดถนนสามัคคี พร้อมร้านค้า 2 ยูนิต ท่าทราย อำเภอเมือ
รายละเอียดทรัพย์
ประเภททรัพย์: บ้านเดี่ยว 2 ชั้น พร้อมพื้นที่เชิงพาณิชย์ด้านหน้า
ขนาดที่ดิน: 176 ตารางวา
ทิศหน้าบ้าน: ทิศเหนือ
ฟังก์ชันภายในบ้าน
3 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
1 ห้องโถงรับแขก
ที่จอดรถ 4 คัน
พื้นที่เชิงพาณิชย์ด้านหน้า
ร้านค้า 2 ยูนิต ติดถนนหลัก
มีผู้เช่าอยู่แล้ว สร้างรายได้ทันที
ร้านกาแฟ ค่าเช่า 10,000 บาท/เดือน
ร้านขนมหวาน ค่าเช่า 25,000 บาท/เดือน
ปกติราคาขาย 29,000,000 บาท
ลดเหลือ 26,000,000บาทเท่านั้น !!
ติดต่อสอบถาม / นัดหมายเข้าชมทรัพย์
โทรศัพท์: 0***** (คุณของขวัญ)
Office: 0*****
Website: www.h*****
Line******* srealty
การตกแต่งและสภาพบ้าน
บ้านสภาพดี เจ้าของดูแลอย่างต่อเนื่อง พร้อมเข้าอยู่อาศัย
พื้นกระเบื้อง มีการต่อเติมหลังคาโรงจอดรถ
พื้นที่ร้านค้าด้านหน้าแยกสัดส่วนชัดเจน ตกแต่งพร้อมใช้งาน และมีผู้เช่าต่อเนื่อง
จุดเด่นของทรัพย์ในมุมมองมืออาชีพ
- ทรัพย์ลักษณะ Mixed-use รวมที่อยู่อาศัยและพื้นที่สร้างรายได้ในแปลงเดียว เหมาะทั้งอยู่เองและลงทุน
- มีรายได้ประจำจากค่าเช่ารวม 35,000 บาทต่อเดือน ช่วยลดภาระการถือครองและเพิ่มผลตอบแทนระยะยาว
- ติดถนนสามัคคี ซึ่งเป็นเส้นทางสัญจรหลักในย่านท่าทราย ทำให้หน้าร้านมีการมองเห็นสูง เหมาะกับธุรกิจ
- ขนาดที่ดินใหญ่ถึง 176 ตารางวา หายากในทำเลเมือง สามารถพัฒนาเพิ่มหรือขยายธุรกิจในอนาคตได้
ศักยภาพของทำเล
ย่านสามัคคี–ประชาชื่น–แจ้งวัฒนะ เป็นโซนที่อยู่อาศัยคุณภาพ เชื่อมต่อเมืองได้สะดวก และมีความต้องการเชิงพาณิชย์สูง
ใกล้แหล่งงานสำคัญ เช่น ศูนย์ราชการแจ้งวัฒนะ และเมืองทองธานี ทำให้มีฐานลูกค้าและผู้เช่าอย่างต่อเนื่อง
รายล้อมด้วยมหาวิทยาลัย โรงพยาบาล และศูนย์การค้า ส่งเสริมศักยภาพการลงทุนในระยะยาว
การเดินทาง
เชื่อมต่อถนนหลักหลายสาย ได้แก่ ถนนสามัคคี ถนนประชาชื่น ถนนงามวงศ์วาน และถนนแจ้งวัฒนะ
ใกล้ทางพิเศษศรีรัช (ด่านประชาชื่น) เดินทางเข้าเมืองสะดวก
ใกล้ รถไฟฟ้าสายสีชมพู เชื่อมต่อโซนแคราย–มีนบุรี
สถานที่สำคัญใกล้เคียง
ใกล้ มหาวิทยาลัยธุรกิจบัณฑิตย์
ใกล้ The Mall งามวงศ์วาน
ใกล้ Central แจ้งวัฒนะ
ใกล้โรงพยาบาลนนทเวช และโรงพยาบาลมงกุฎวัฒนะ
ใกล้ศูนย์เยาวชนเฉลิมพระเกียรติ และแหล่งชุมชนขนาดใหญ่
HomePlus Realty Estate ที่ปรึกษาด้านอสังหาริมทรัพย์มืออาชีพ
ดูแลครบทุกขั้นตอน
ขนาดที่ดิน: 176 ตารางวา
ทิศหน้าบ้าน: ทิศเหนือ
ฟังก์ชันภายในบ้าน
3 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
1 ห้องโถงรับแขก
ที่จอดรถ 4 คัน
พื้นที่เชิงพาณิชย์ด้านหน้า
ร้านค้า 2 ยูนิต ติดถนนหลัก
มีผู้เช่าอยู่แล้ว สร้างรายได้ทันที
ร้านกาแฟ ค่าเช่า 10,000 บาท/เดือน
ร้านขนมหวาน ค่าเช่า 25,000 บาท/เดือน
ปกติราคาขาย 29,000,000 บาท
ลดเหลือ 26,000,000บาทเท่านั้น !!
ติดต่อสอบถาม / นัดหมายเข้าชมทรัพย์
โทรศัพท์: 0***** (คุณของขวัญ)
Office: 0*****
Website: www.h*****
Line******* srealty
การตกแต่งและสภาพบ้าน
บ้านสภาพดี เจ้าของดูแลอย่างต่อเนื่อง พร้อมเข้าอยู่อาศัย
ใกล้ทางพิเศษศรีรัช (ด่านประชาชื่น) เดินทางเข้าเมืองสะดวก
ใกล้ รถไฟฟ้าสายสีชมพู เชื่อมต่อโซนแคราย–มีนบุรี
สถานที่สำคัญใกล้เคียง
ใกล้ มหาวิทยาลัยธุรกิจบัณฑิตย์
ใกล้ The Mall งามวงศ์วาน
ใกล้ Central แจ้งวัฒนะ
ใกล้โรงพยาบาลนนทเวช และโรงพยาบาลมงกุฎวัฒนะ
ใกล้ศูนย์เยาวชนเฉลิมพระเกียรติ และแหล่งชุมชนขนาดใหญ่
HomePlus Realty Estate ที่ปรึกษาด้านอสังหาริมทรัพย์มืออาชีพ
ดูแลครบทุกขั้นตอน
ความสะดวกโดยรอบ
ที่จอดรถ
ยอดสินเชื่อโดยประมาณ
รายละเอียดสินเชื่อ
ยอดสินเชื่อที่ต้องชำระต่อเดือนโดยประมาณ
฿ 0 / เดือน
฿ 0 เงินต้น
฿ 0 ดอกเบี้ย
ค่าใช้จ่ายที่อาจต้องมีเบื้องต้น
เงินดาวน์ทั้งหมด
฿ 0
เงินดาวน์
จำนวนสินเชื่อ ฿ 0 ในอัตรา 0% ของสินเชื่อต่อราคาบ้าน (Loan-to-value)
อสังหาฯ แนะนำ
คำถามที่พบบ่อย
ราคาขายของยูนิต บ้านเดี่ยว 2 ชั้น ติดถนนสามัคคี พร้อมร้านค้า 2 ยูนิต ท่าทราย อำเภอเมืองนนทบุรี นนทบุรี อยู่ที่ ฿29,000,000.
ราคาซื้อต่อ ตร.ม. ของ บ้านเดี่ยว 2 ชั้น ติดถนนสามัคคี พร้อมร้านค้า 2 ยูนิต ท่าทราย อำเภอเมืองนนทบุรี นนทบุรี อยู่ที่ ฿41,193 / ตารางเมตร.
Tจำนวนที่ต้องชำระหนี้ของยูนิต บ้านเดี่ยว 2 ชั้น ติดถนนสามัคคี พร้อมร้านค้า 2 ยูนิต ท่าทราย อำเภอเมืองนนทบุรี นนทบุรี โดยประมาณคือ ฿ 85,585 / เดือน ต่อเดือน.
บ้านเดี่ยว 2 ชั้น ติดถนนสามัคคี พร้อมร้านค้า 2 ยูนิต ท่าทราย อำเภอเมืองนนทบุรี นนทบุรี ตั้งอยู่ที่ ท่าทราย, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี ท่าทราย เมืองนนทบุรี นนทบุรี.
ขนาดพื้นที่ใช้สอยของยูนิต บ้านเดี่ยว 2 ชั้น ติดถนนสามัคคี พร้อมร้านค้า 2 ยูนิต ท่าทราย อำเภอเมืองนนทบุรี นนทบุรี คือ 704 ตร.ม..
ค้นหาประกาศอื่นรอบๆ ท่าทราย
จากสิ่งที่คุณค้นหา คุณอาจจะสนใจตัวเลือกต่อไปนี้