บ้านเดี่ยว 2 ชั้น 218 ตร.ว. บ้านเดี่ยว ซอยรามอินทรา47 ถนนรามอินทรา, กรุงเทพ

ถนนรามอินทรา, ท่าแร้ง, บางเขน, กรุงเทพ

฿7,500,000

ต่อรองได้

ตร.วา

218

ตร.วา

auto-size-o

฿ 8,601

/ ตารางเมตร

1.6 กม (19 นาที) จาก PK25 วงแหวนรามอินทรา

calendar-time-o
ประกาศเมื่อ 18 พ.ค. 2569
document-with-lines-o
รหัสประกาศ - 500316525
asterisk-o
ขนาดที่ดิน 872 ตร.ม. / 218 ตร.วา
auto-size-o
฿8,601 / ตารางเมตร (ที่ดิน)

เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้

บ้านเดี่ยว 2 ชั้น 218 ตร.ว. บ้านเดี่ยว ซอยรามอินทรา47 ถนนรามอินทรา

คุณ นุชนาฏ ปทุมสูตร (จ๋า)
เบอร์ติดต่อ : 0*****
Office : 0*****
สอบถามทางไลน์ www.h*****
Line ID*******

รหัสอสังหาริมทรัพย์ : 67431
ขนาด 218 ตร.ว.

ที่ตั้ง : บ้านเดี่ยว ซอยรามอินทรา47 ถ.รามอินทรา เขตบางเขน กรุงเทพมหานคร

รายละเอียด
ใกล้เพลินนารีมอลล์,เซ็นทรัล รามอินทรา,แฟชั่นไอส์แลนด์,โลตัส วัชรพล,ตลาดเลียบด่วน

ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น ซอยรามอินทรา47 ถนนรามอินทรา ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กรุงเทพมหานคร

สูง 2 ชั้น

การตกแต่ง :
ขายที่ดิน พร้อมสิ่งปลูกสร้าง มีห้องเช่าอีก 8 ห้อง
ขายต่ำกว่าราคาประเมิน ที่ดินแปลงสวย แปลงมุม เข้าซอยไม่ลึก
รูปแปลงสวยทำเลรามอินทรา วัชพล เลียบด่วย พร้อมสิ่งปลูกสร้าง
ปัจจุบันเป็นบ้านอยู่อาศัยและมีห้องปล่อยเช่า 8 ห้อง เต็มทุกห้อง

ทำเลดีสถานที่ใกล้เคียง :
ใกล้เพลินนารีมอลล์,เซ็นทรัล รามอินทรา,แฟชั่นไอส์แลนด์,โลตัส วัชรพล,ตลาดเลียบด่วน รามอินทรา,ตลาดถนอมมิตร,โรงพยาบาลสินแพทย์ รามอินทรา,โรงพยาบาลพญาไท นวมินทร์,โรงพยาบาลอินทรารัตน์,โรงเรียนสายอักษร

การเดินทางสะดวก :
เข้า-ออกได้หลายเส้นทาง
- ถนนรามอินทรา
- ถนนวัชรพล
- ถนนสุขาภิบาล 5
- ถนนเกษตร-นวมินทร์
- ใกล้รถไฟฟ้าสายสีชมพู สถานีมัยลาภ (PK20)
- ใกล้ทางด่วน รามอินทรา-อาจณรงค์

บริษัท อินเตอร์โฮม เรียลตี้ เอสเตท จำกัด
Interhome Realty Estate
www.w*****
โทร. 0*****

www.h*****
ยอดสินเชื่อโดยประมาณ
รายละเอียดสินเชื่อ
ยอดสินเชื่อที่ต้องชำระต่อเดือนโดยประมาณ
฿ 0 / เดือน
0%
0%
฿ 0 เงินต้น
฿ 0 ดอกเบี้ย
ค่าใช้จ่ายที่อาจต้องมีเบื้องต้น
เงินดาวน์ทั้งหมด
฿ 0
0%
0%
เงินดาวน์
จำนวนสินเชื่อ ฿ 0 ในอัตรา 0% ของสินเชื่อต่อราคาบ้าน (Loan-to-value)