พฤกษาวิลล์กะทู้, ภูเก็ต

กะทู้, ภูเก็ต

฿35,000 /เดือน

บาท

ห้องนอน

3

ห้องนอน

ห้องน้ำ

2

ห้องน้ำ

ตร.วา (ขนาดที่ดิน)

35

calendar-time-o
ประกาศเมื่อ 7 พ.ค. 2569
document-with-lines-o
รหัสประกาศ - 500291479
ruler-o
พื้นที่ชั้น 100 ตร.ม.
asterisk-o
ขนาดที่ดิน 140 ตร.ม. / 35 ตร.วา

เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้

บ้านว่างให้เช่า โซนกะทู้ ภูเก็ต

บ้านว่างให้เช่า โซนกะทู้ ภูเก็ต
ทำเลดี ใกล้ตัวเมือง เดินทางสะดวก
รายละเอียดบ้าน
3 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
เครื่องทำน้ำอุ่น
ราคาเช่า 35,000 บาท / เดือน

เครื่องเป่า

การดำเนินการต่อถือว่าท่านยอมรับข้อกำหนดและนโยบายความเป็นส่วนตัว
คำถามที่พบบ่อย
ยูนิต พฤกษาวิลล์กะทู้ มีห้องนอนจำนวน 3 ห้อง และมีห้องน้ำจำนวน 2 ห้อง.
ราคาเช่าของยูนิต พฤกษาวิลล์กะทู้ อยู่ที่ ฿35,000 /เดือน ต่อเดือน.
ราคาเช่าต่อ ตร.ม. ของยูนิต พฤกษาวิลล์กะทู้ อยู่ที่ ฿250.00 / ตารางเมตร.
พฤกษาวิลล์กะทู้ ตั้งอยูู่ที่ กะทู้, ภูเก็ต กะทู้ กะทู้ ภูเก็ต.
พื้นที่ใช้สอยของยูนิต พฤกษาวิลล์กะทู้ อยู่ที่ 100 ตร.ม..