พื้นที่ให้เช่า ถ.จันทน์ สาทร บางรัก : Space for rent on Chan Road, Sathorn, Bang Rak, กรุงเทพ
ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพ
฿257,000 /เดือน
บาท257
ตร.ม.
780 ม (9 นาที) จาก B4 BRT ถนนจันทน์

รูปถ่าย

ดูบนแผนที่
เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้
พื้นที่ให้เช่า ถ.จันทน์ สาทร บางรัก
สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมติดต่อ
0***** (คุณโต๊ะ) 10.00 - 20.00 น. (ภาษาอังกฤษ)
หรือทักแชททาง Line official ID : @overcloud (มี @ ด้วยนะคะ)
หาพื้นที่เพิ่มเติม :) โปรดอย่าลังเลที่จะให้เราช่วยคุณ
รายละเอียดทรัพย์สิน
✦ พื้นที่ให้เช่าติดถนนจันทน์ และ เย็นอากาศ
✦ ขนาดพื้นที่ 257 ตรม.
✦ พื้นที่ให้เช่า 2 ชั้น
✦ ไม่รับธุรกิจ เหล้า บาร์ และ กัญชา
✦ รองรับที่จอดรถ
✦ Rental at 257K per month
✦ condition : 3 month deposit + 1 month advance
✦ at lease 3 year contract
0***** (คุณโต๊ะ) 10.00 - 20.00 น. (ภาษาอังกฤษ)
หรือทักแชททาง Line official ID : @overcloud (มี @ ด้วยนะคะ)
หาพื้นที่เพิ่มเติม :) โปรดอย่าลังเลที่จะให้เราช่วยคุณ
รายละเอียดทรัพย์สิน
✦ พื้นที่ให้เช่าติดถนนจันทน์ และ เย็นอากาศ
✦ ขนาดพื้นที่ 257 ตรม.
✦ พื้นที่ให้เช่า 2 ชั้น
✦ ไม่รับธุรกิจ เหล้า บาร์ และ กัญชา
✦ รองรับที่จอดรถ
✦ Rental at 257K per month
✦ condition : 3 month deposit + 1 month advance
✦ at lease 3 year contract
อสังหาฯ แนะนำ
คำถามที่พบบ่อย
ยูนิต พื้นที่ให้เช่า ถ.จันทน์ สาทร บางรัก : Space for rent on Chan Road, Sathorn, Bang Rak มีห้องนอนจำนวน 0 ห้อง และมีห้องน้ำจำนวน 0 ห้อง.
ราคาเช่าของยูนิต พื้นที่ให้เช่า ถ.จันทน์ สาทร บางรัก : Space for rent on Chan Road, Sathorn, Bang Rak อยู่ที่ ฿257,000 /เดือน ต่อเดือน.
ราคาเช่าต่อ ตร.ม. ของยูนิต พื้นที่ให้เช่า ถ.จันทน์ สาทร บางรัก : Space for rent on Chan Road, Sathorn, Bang Rak อยู่ที่ ฿1,000.00 / ตารางเมตร.
พื้นที่ให้เช่า ถ.จันทน์ สาทร บางรัก : Space for rent on Chan Road, Sathorn, Bang Rak ตั้งอยูู่ที่ ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพ ทุ่งมหาเมฆ สาทร กรุงเทพ.
พื้นที่ใช้สอยของยูนิต พื้นที่ให้เช่า ถ.จันทน์ สาทร บางรัก : Space for rent on Chan Road, Sathorn, Bang Rak อยู่ที่ 257 ตร.ม..
ค้นหาประกาศอื่นรอบๆ ทุ่งมหาเมฆ
จากสิ่งที่คุณค้นหา คุณอาจจะสนใจตัวเลือกต่อไปนี้
ให้เช่าพื้นที่ขายของ