อาคารสำนักงานติดถนนบางพลีกิ่งแก้ว, สมุทรปราการ
บางพลีใหญ่, บางพลี, สมุทรปราการ
฿34,000,000
ต่อรองได้1,280
ตร.ม.
฿ 26,562
/ ตารางเมตร

รูปถ่าย

ดูบนแผนที่
เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้
For sale - Showroom/Office Building opposite Container Depot, Bangpli
ขายอาคารสำนักงาน โชว์รูม 5.5 ชั้น บนที่ดิน 97 ตรว ติดถนนบางพลีกิ่งแก้ว สมุทรปราการ
ที่ตั้ง : ถนนบางพลี-กิ่งแก้ว บางพลีใหญ่ บางพลี สมุทรปราการ
ห้องมุม เนื้อที่ 97.3 ตารางวา
พื้นที่ใช้สอย : 1,280 ตารางเมตร หน้ากว้าง 8 เมตร ลึก 25 เมตร
รายละเอียด : อาคารสูง 5.5 ชั้น มีห้องน้ำพนักงาน ห้องแม่บ้าน ห้องกาแฟ ที่จอดรถ 6 คัน
วางระบบเครื่องปรับอากาศฝังเพดานทุกห้องทุกชั้น,แท็งก์น้ำ, ลิฟต์โดยสาร,สัญญาณเตือนอัคคีภัย Smoke Detector
สถานที่ใกล้เคียง :
- มาร์เก็ตวิลเลจ โฮมโปร สุวรรณภูมิ
- เมกาบางนา
- สนามบินสุวรรณภูมิ
- โรงพยาบาลจุฬารัตน์ 1 สุวรรณภูมิ
- ฟู้ดแลนด์ บางนา
ติดต่อนัดชมได้ที่ 0***** / 0*****
ที่ตั้ง : ถนนบางพลี-กิ่งแก้ว บางพลีใหญ่ บางพลี สมุทรปราการ
ห้องมุม เนื้อที่ 97.3 ตารางวา
สถานที่ใกล้เคียง :
- มาร์เก็ตวิลเลจ โฮมโปร สุวรรณภูมิ
- เมกาบางนา
- สนามบินสุวรรณภูมิ
- โรงพยาบาลจุฬารัตน์ 1 สุวรรณภูมิ
- ฟู้ดแลนด์ บางนา
ติดต่อนัดชมได้ที่ 0***** / 0*****
สิ่งอำนวยความสะดวก
รักษาความปลอดภัย 24 ชม.
ลานจอดรถ
ห้องประชุม
ความสะดวกโดยรอบ
ที่จอดรถ
รักษาความปลอดภัย 24 ชม.
ยอดสินเชื่อโดยประมาณ
รายละเอียดสินเชื่อ
ยอดสินเชื่อที่ต้องชำระต่อเดือนโดยประมาณ
฿ 0 / เดือน
฿ 0 เงินต้น
฿ 0 ดอกเบี้ย
ค่าใช้จ่ายที่อาจต้องมีเบื้องต้น
เงินดาวน์ทั้งหมด
฿ 0
เงินดาวน์
จำนวนสินเชื่อ ฿ 0 ในอัตรา 0% ของสินเชื่อต่อราคาบ้าน (Loan-to-value)
อสังหาฯ แนะนำ
คำถามที่พบบ่อย
ราคาขายของยูนิต อาคารสำนักงานติดถนนบางพลีกิ่งแก้ว อยู่ที่ ฿34,000,000.
ราคาซื้อต่อ ตร.ม. ของ อาคารสำนักงานติดถนนบางพลีกิ่งแก้ว อยู่ที่ ฿26,562 / ตารางเมตร.
Tจำนวนที่ต้องชำระหนี้ของยูนิต อาคารสำนักงานติดถนนบางพลีกิ่งแก้ว โดยประมาณคือ ฿ 100,341 / เดือน ต่อเดือน.
อาคารสำนักงานติดถนนบางพลีกิ่งแก้ว ตั้งอยู่ที่ บางพลีใหญ่, บางพลี, สมุทรปราการ บางพลีใหญ่ บางพลี สมุทรปราการ.
ขนาดพื้นที่ใช้สอยของยูนิต อาคารสำนักงานติดถนนบางพลีกิ่งแก้ว คือ 1,280 ตร.ม..
ค้นหาประกาศอื่นรอบๆ บางพลีใหญ่
จากสิ่งที่คุณค้นหา คุณอาจจะสนใจตัวเลือกต่อไปนี้