เบญจศรี วิภาวดี : Benjasri Vibhavadi, กรุงเทพ
225 อาคาร เบญจศรี วิภาวดี Ngamwongwan Rd, ลาดยาว, จตุจักร, กรุงเทพ
฿18,000 /เดือน
บาท2
ห้องนอน
2
ห้องน้ำ
76.72
ตร.ม.
270 ม (3 นาที) จาก RN04 บางเขน

รูปถ่าย

ดูบนแผนที่
เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เบญจศรี วิภาวดี
PropertyScout ID 1743508
ให้เช่า/ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 76.72 ตารางเมตร ชั้น 19, โครงการ เบญจศรี วิภาวดี
ซึ่งตั้งอยู่ในเขตจตุจักร ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ
พื้นที่ส่วนกลาง:
* สร้างเสร็จในปี 1993
* ลานจอดรถในร่ม
พร็อพเพอร์ตี้ สเก๊าท์
www.h*****
เบอร์โทรศัพท์ : +6*****
Facebook: www.w*****
Line******* scout
Whatsapp: +6*****
Email: c*****@*****
ยังไม่เจอที่พักที่ถูกใจใช่หรือไม่
เรามุ่งเน้นไปที่การปล่อยเช่าและขายอสังหาริมทรัพย์ทั่วประเทศไทย ทั้งในกรุงเทพฯ ภูเก็ต พัทยา หัวหิน เกาะสมุย เชียงใหม่ และที่อื่นๆ
อีกมากมาย ด้วยบริการจากทีมงานที่เป็นมืออาชีพ รวดเร็ว และหลากหลายภาษา เราเป็นหนึ่งในตัวแทนอสังหาริมทรัพย์ชั้นนำของประเทศไทย
และสามารถช่วยจัดหาที่พักสำหรับเช่า และขายให้กับคุณได้
ติดต่อเราเลยวันนี้ เพื่อจัดหาอสังหาริมทรัพย์ที่เหมาะสมที่สุดให้กับคุณในราคาสุดคุ้ม - โดยที่ไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆ
--- PropertyScout ---
พื้นที่ส่วนกลาง:
* สร้างเสร็จในปี 1993
* ลานจอดรถในร่ม
พร็อพเพอร์ตี้ สเก๊าท์
www.h*****
เบอร์โทรศัพท์ : +6*****
Facebook: www.w*****
Line******* scout
Whatsapp: +6*****
Email: c*****@*****
ยังไม่เจอที่พักที่ถูกใจใช่หรือไม่
และสามารถช่วยจัดหาที่พักสำหรับเช่า และขายให้กับคุณได้
--- PropertyScout ---
ความสะดวกโดยรอบ
รักษาความปลอดภัย 24 ชม.
ลานจอดรถ
เบญจศรี วิภาวดี : Benjasri Vibhavadi, กรุงเทพ
เบญจศรี วิภาวดี
ดูรายละเอียดโครงการอสังหาฯ แนะนำ
คำถามที่พบบ่อย
ยูนิต เบญจศรี วิภาวดี : Benjasri Vibhavadi มีห้องนอนจำนวน 2 ห้อง และมีห้องน้ำจำนวน 2 ห้อง.
ราคาเช่าของยูนิต เบญจศรี วิภาวดี : Benjasri Vibhavadi อยู่ที่ ฿18,000 /เดือน ต่อเดือน.
ราคาเช่าต่อ ตร.ม. ของยูนิต เบญจศรี วิภาวดี : Benjasri Vibhavadi อยู่ที่ ฿234.62 / ตารางเมตร.
เบญจศรี วิภาวดี : Benjasri Vibhavadi ตั้งอยูู่ที่ 225 อาคาร เบญจศรี วิภาวดี Ngamwongwan Rd, ลาดยาว, จตุจักร, กรุงเทพ ลาดยาว จตุจักร กรุงเทพ.
พื้นที่ใช้สอยของยูนิต เบญจศรี วิภาวดี : Benjasri Vibhavadi อยู่ที่ 77 ตร.ม..