โกดังพร้อมอาคารสำนักงาน เลียบด่วนกาญจนา, กรุงเทพ
เลียบด่วนกาญจนา, สะพานสูง, กรุงเทพ
฿75,000,000
บาท1,850
ตร.ม. (พื้นที่ใช้สอย)
฿ 40,541
/ ตารางเมตร (พื้นที่ใช้สอย)
1.4 กม (17 นาที) จาก OR24 สถานีรถไฟฟ้า MRT นวมคลอง

รูปถ่าย

ดูบนแผนที่
เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้
ขายโกดังพร้อมออฟฟิศ 580 ตร.ว. ใกล้เดอะพาซิโอ รามคำแหง เหมาะขยายธุรกิจ
## ขายอาคารสำนักงานพร้อมโกดัง บนที่ดิน 1 ไร่ 1 งาน 80 ตร.ว. ใกล้เดอะพาซิโอ รามคำแหง
ถ้าคุณกำลังมองหาพื้นที่สำหรับขยายธุรกิจ หรือมองหาทรัพย์เชิงพาณิชย์ที่มีศักยภาพในการลงทุน ที่นี่คือทรัพย์ที่ควรเข้ามาดูด้วยตัวเอง
ขายอาคารสำนักงานพร้อมโกดังขนาดใหญ่ บนที่ดินตามโฉนด 1 ไร่ 1 งาน 80 ตารางวา หรือ 580 ตารางวา ทำเลใกล้เดอะพาซิโอ รามคำแหง ถนนเลียบทางด่วนกาญจนาภิเษก แขวงสะพานสูง เขตสะพานสูง กรุงเทพฯ
ทรัพย์นี้เหมาะสำหรับนักลงทุน เจ้าของกิจการ และผู้ประกอบการที่ต้องการพื้นที่ใช้งานจริงในกรุงเทพฯ เพราะมีครบทั้งที่ดิน อาคารสำนักงาน โกดัง พื้นที่จอดรถ และระบบรองรับการทำธุรกิจ สามารถใช้เป็นออฟฟิศ คลังสินค้า ศูนย์กระจายสินค้า โชว์รูม หรือฐานปฏิบัติการของธุรกิจได้ทันที
จุดเด่นของทรัพย์
ที่ดินแปลงใหญ่ 580 ตารางวา ในทำเลกรุงเทพฯ
พื้นที่ลักษณะนี้หาได้ไม่ง่าย เหมาะทั้งซื้อไว้ใช้เอง ซื้อไว้เป็นทรัพย์สินของบริษัท หรือซื้อเพื่อลงทุนปล่อยเช่าในอนาคต
อาคารสำนักงานพร้อมโกดัง ใช้งานได้จริง
พื้นที่สำนักงานประมาณ 450 ตารางเมตร
พื้นที่โกดังและคลังสินค้าประมาณ 1,400 ตารางเมตร
เหมาะกับธุรกิจที่ต้องการพื้นที่ขนาดใหญ่ในทำเลเดินทางสะดวก
ทำเลเชื่อมต่อการขนส่งได้ดี
ใกล้ถนนรามคำแหง ถนนกาญจนาภิเษก มอเตอร์เวย์ และสนามบินสุวรรณภูมิ เหมาะกับธุรกิจที่ต้องการกระจายสินค้า เข้าเมือง ออกต่างจังหวัด หรือเชื่อมต่อสนามบิน
ระบบพร้อมสำหรับธุรกิจ
ระบบไฟฟ้า 3 เฟส 250A
พื้นโกดังและโชว์รูมรองรับน้ำหนักได้ประมาณ 5 ตัน
มีห้องทำงาน ห้องประชุม ห้องแพนทรี่ ห้องครัว และห้องน้ำหลายจุด รองรับการใช้งานของทีมงานและพนักงานได้ดี
ธุรกิจที่ต้องการพื้นที่ใหญ่ในกรุงเทพฯ
ผู้ที่ต้องการซื้อทรัพย์ไว้ปล่อยเช่าระยะยาว
รายละเอียดทรัพย์
ประเภททรัพย์: อาคารสำนักงานพร้อมโกดัง
ขนาดที่ดิน: 1 ไร่ 1 งาน 80 ตารางวา หรือ 580 ตารางวา
พื้นที่สำนักงาน: ประมาณ 450 ตารางเมตร
พื้นที่โกดัง/คลังสินค้า: ประมาณ 1,400 ตารางเมตร
อาคาร: 2 ชั้น
ระบบไฟฟ้า: 3 เฟส 250A
ห้องน้ำ: 4 ห้อง
ทำเล: ใกล้เดอะพาซิโอ รามคำแหง ถนนเลียบทางด่วนกาญจนาภิเษก แขวงสะพานสูง เขตสะพานสูง กรุงเทพฯ
ทรัพ
จุดเด่นของทรัพย์
ที่ดินแปลงใหญ่ 580 ตารางวา ในทำเลกรุงเทพฯ
อาคารสำนักงานพร้อมโกดัง ใช้งานได้จริง
พื้นที่สำนักงานประมาณ 450 ตารางเมตร
พื้นที่โกดังและคลังสินค้าประมาณ 1,400 ตารางเมตร
เหมาะกับธุรกิจที่ต้องการพื้นที่ขนาดใหญ่ในทำเลเดินทางสะดวก
ทำเลเชื่อมต่อการขนส่งได้ดี
ระบบพร้อมสำหรับธุรกิจ
ระบบไฟฟ้า 3 เฟส 250A
พื้นโกดังและโชว์รูมรองรับน้ำหนักได้ประมาณ 5 ตัน
ธุรกิจที่ต้องการพื้นที่ใหญ่ในกรุงเทพฯ
ผู้ที่ต้องการซื้อทรัพย์ไว้ปล่อยเช่าระยะยาว
รายละเอียดทรัพย์
ประเภททรัพย์: อาคารสำนักงานพร้อมโกดัง
ขนาดที่ดิน: 1 ไร่ 1 งาน 80 ตารางวา หรือ 580 ตารางวา
พื้นที่สำนักงาน: ประมาณ 450 ตารางเมตร
พื้นที่โกดัง/คลังสินค้า: ประมาณ 1,400 ตารางเมตร
อาคาร: 2 ชั้น
ระบบไฟฟ้า: 3 เฟส 250A
ห้องน้ำ: 4 ห้อง
ยอดสินเชื่อที่ต้องชำระต่อเดือนโดยประมาณ
฿ 0 / เดือน
฿ 0 เงินต้น
฿ 0 ดอกเบี้ย
ค่าใช้จ่ายที่อาจต้องมีเบื้องต้น
เงินดาวน์ทั้งหมด
฿ 0
เงินดาวน์
จำนวนสินเชื่อ ฿ 0 ในอัตรา 0% ของสินเชื่อต่อราคาบ้าน (Loan-to-value)
อสังหาฯ แนะนำ
คำถามที่พบบ่อย
ราคาขายของยูนิต โกดังพร้อมอาคารสำนักงาน เลียบด่วนกาญจนา อยู่ที่ ฿75,000,000.
ราคาซื้อต่อ ตร.ม. ของ โกดังพร้อมอาคารสำนักงาน เลียบด่วนกาญจนา อยู่ที่ ฿40,541 / ตารางเมตร.
Tจำนวนที่ต้องชำระหนี้ของยูนิต โกดังพร้อมอาคารสำนักงาน เลียบด่วนกาญจนา โดยประมาณคือ ฿ 221,342 / เดือน ต่อเดือน.
โกดังพร้อมอาคารสำนักงาน เลียบด่วนกาญจนา ตั้งอยู่ที่ เลียบด่วนกาญจนา, สะพานสูง, กรุงเทพ สะพานสูง สะพานสูง กรุงเทพ.
ขนาดพื้นที่ใช้สอยของยูนิต โกดังพร้อมอาคารสำนักงาน เลียบด่วนกาญจนา คือ 1,850 ตร.ม..
ค้นหาประกาศอื่นรอบๆ สะพานสูง
จากสิ่งที่คุณค้นหา คุณอาจจะสนใจตัวเลือกต่อไปนี้
ขายโกดัง-โรงงาน