โรงงาน/โกดังในนิคมโรจนะ อยุธยา, พระนครศรีอยุธยา
อุทัย, พระนครศรีอยุธยา
฿850,000 /เดือน
บาท3,450
ตร.ม. (พื้นที่ใช้สอย)

รูปถ่าย

ดูบนแผนที่
เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้
ให้เช่า โรงงาน โรงงาน/โกดังในนิคมโรจนะ อยุธยา
ให้เช่า โรงงาน โรงงาน/โกดังในนิคมโรจนะ อยุธยา 3450 ตรม 6 ไร่ พร้อมดำเนินธุรกิจ
:: จุดเด่น ::
ทำเลศักยภาพสูงใกล้กรุงเทพฯ
โครงสร้างพื้นฐานที่มั่นคงพร้อมระบบป้องกันน้ำท่วมที่มีประสิทธิภาพสูง
ผังสีม่วงเหมาะสำหรับสร้างโรงงานอุตสาหกรรม, โกดัง, โลจิสติกส์
:: รายละเอียด ::
- ขนาด 6 ไร่
- พื้นที่ 3450 ตรม.
- ชนิด 2 ห้องนอน 7 ห้องน้ำ
- จำนวน 2 ชั้น
รหัสสินทรัพย์L085680
- พื้นที่ที่ดินขนาด 6ไร่
- ถนนโรจนะกว้าง 8 เมตร
พื้นที่ใช้สอยรวม 3,450 ตรม. รวมแบ่งเป็น 3 โกดัง
โกดังที่ #1
- พื้นที่โกดัง 1,900 -2600 ตรม.
- พื้นที่ออฟฟิต 2 ชั้น รวม 300 ตรม.
โกดังที่ #2
- พื้นที่โกดัง 300 ตรม.
โกดังที่ #3
- พื้นที่โกดัง 250 ตรม.
- มีรั้วรอบโกดัง standalone
- มีห้องน้ำ ห้องน้ำ ช 2 ห้อง /ญ 2 ห้อง)
- นอกโกดัง มีห้องพักพนักงาน 2 ห้อง (ห้องน้ำ 2 ห้อง)
- ป้อมยาม (มีห้องน้า 1 ห้อง)
- มีหม้อแปลงไฟฟ้า 3 เฟส 50 kva พิเศษ
- แอร์ตัวใหญ่ 8 ตัว พิเศษ
- เคาเตอร์ครัว 1 ชุด พิเศษ
- กล้องวงจรปิด 16 ตัว พิเศษ
- ประตูรั้วไฟฟ้า (กว้าง 12 เมตร)
- ประตูโกดัง 4 ฝั่ง (สูง6 เมตร กว้าง5เมตร)
- รถเทรลเลอร์และ6ล้อ เข้า สะดวก (จุได้หลายคัน)
- ไม่มีค่าส่วนกลาง (ถนนโครงการส่วนบุคคล)
เงื่อนไขการเช่า
** ค่าเช่า 850,000 บาท /เดือน **
** มัดจำ 3 เดือน ล่วงหน้า 1 เดือน **
** สัญญาขั้นต่ำ 3 ปี **
:: สถานที่ใกล้เคียง ::
โรงพยาบาลราชธานีโรจนะ - 5 กม
Makro อยุธยา - 1.4 กม
สนามบินสุวรรณภูมิ - 85 กม.
ท่าเรือแหลมฉบัง - 183 กม.
พิกัด: www.h***** ,100.655
ราคา: 850,000 บาทต่อเดือน
สนใจติดต่อ: eraholding 0*****
Line*******
:: จุดเด่น ::
ทำเลศักยภาพสูงใกล้กรุงเทพฯ
:: รายละเอียด ::
- ขนาด 6 ไร่
- พื้นที่ 3450 ตรม.
- ชนิด 2 ห้องนอน 7 ห้องน้ำ
- จำนวน 2 ชั้น
รหัสสินทรัพย์L085680
- พื้นที่ที่ดินขนาด 6ไร่
- ถนนโรจนะกว้าง 8 เมตร
พื้นที่ใช้สอยรวม 3,450 ตรม. รวมแบ่งเป็น 3 โกดัง
โกดังที่ #1
- พื้นที่โกดัง 1,900 -2600 ตรม.
- พื้นที่ออฟฟิต 2 ชั้น รวม 300 ตรม.
โกดังที่ #2
- พื้นที่โกดัง 300 ตรม.
โกดังที่ #3
- พื้นที่โกดัง 250 ตรม.
- มีรั้วรอบโกดัง standalone
- มีห้องน้ำ ห้องน้ำ ช 2 ห้อง /ญ 2 ห้อง)
- นอกโกดัง มีห้องพักพนักงาน 2 ห้อง (ห้องน้ำ 2 ห้อง)
- ป้อมยาม (มีห้องน้า 1 ห้อง)
- มีหม้อแปลงไฟฟ้า 3 เฟส 50 kva พิเศษ
- แอร์ตัวใหญ่ 8 ตัว พิเศษ
- เคาเตอร์ครัว 1 ชุด พิเศษ
- กล้องวงจรปิด 16 ตัว พิเศษ
- ประตูรั้วไฟฟ้า (กว้าง 12 เมตร)
- ประตูโกดัง 4 ฝั่ง (สูง6 เมตร กว้าง5เมตร)
- รถเทรลเลอร์และ6ล้อ เข้า สะดวก (จุได้หลายคัน)
- ไม่มีค่าส่วนกลาง (ถนนโครงการส่วนบุคคล)
เงื่อนไขการเช่า
** ค่าเช่า 850,000 บาท /เดือน **
** มัดจำ 3 เดือน ล่วงหน้า 1 เดือน **
** สัญญาขั้นต่ำ 3 ปี **
:: สถานที่ใกล้เคียง ::
โรงพยาบาลราชธานีโรจนะ - 5 กม
Makro อยุธยา - 1.4 กม
สนามบินสุวรรณภูมิ - 85 กม.
ท่าเรือแหลมฉบัง - 183 กม.
พิกัด: www.h***** ,100.655
ราคา: 850,000 บาทต่อเดือน
สนใจติดต่อ: eraholding 0*****
Line*******
อสังหาฯ แนะนำ
คำถามที่พบบ่อย
ยูนิต โรงงาน/โกดังในนิคมโรจนะ อยุธยา มีห้องนอนจำนวน 0 ห้อง และมีห้องน้ำจำนวน 0 ห้อง.
ราคาเช่าของยูนิต โรงงาน/โกดังในนิคมโรจนะ อยุธยา อยู่ที่ ฿850,000 /เดือน ต่อเดือน.
ราคาเช่าต่อ ตร.ม. ของยูนิต โรงงาน/โกดังในนิคมโรจนะ อยุธยา อยู่ที่ ฿246.38 / ตารางเมตร.
โรงงาน/โกดังในนิคมโรจนะ อยุธยา ตั้งอยูู่ที่ อุทัย, พระนครศรีอยุธยา อุทัย อุทัย พระนครศรีอยุธยา.
พื้นที่ใช้สอยของยูนิต โรงงาน/โกดังในนิคมโรจนะ อยุธยา อยู่ที่ 3,450 ตร.ม..
ค้นหาประกาศอื่นรอบๆ อุทัย
จากสิ่งที่คุณค้นหา คุณอาจจะสนใจตัวเลือกต่อไปนี้
ให้เช่าโกดัง-โรงงาน