ให้เช่าบ้านแฝด ม.คันทรีปาร์ค2 เลี่ยงหนองมน ชลบุรี, ชลบุรี
ห้วยกะปิ, เมืองชลบุรี, ชลบุรี
฿12,000 /เดือน
บาท2
ห้องนอน
2
ห้องน้ำ
85
ตร.ม. (พื้นที่ใช้สอย)

รูปถ่าย

ดูบนแผนที่
เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้
ให้เช่าบ้านแฝด ม.คันทรีปาร์ค2 เลี่ยงหนองมน ชลบุรี
บ้านเช่า : บ้านแฝด2ชั้น (สไตล์บ้านเดี่ยว) หมู่บ้านคันทรีปาร์ค2 ถนนเลี่ยงเมืองหนองมนชลบุรี ห้วยกะปิ เมืองชลบุรี เฟอร์นิเจอร์ + เครื่องใช้ไฟฟ้า ครบครัน
ให้เช่าเดือนละ12,000.-/เดือน
- มัดจำ2เดือน / ค่าเช่าล่วงหน้า 1เดือน
รายละเอียด พื้นที่ : 28 ตารางวา
- 2ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1ห้องครัว 1 ห้องเก็บของ
-แอร์ 3 เครื่อง
-มุ้งลวด+เหล็กดัด+ผ้าม่าน
-เตาแก๊ส+ซิ้งค์อ่างล้างจาน+ฮู้ดดูดกลิ่นควัน
-ปั้มน้ำ
-ชุดเฟอร์นิเจอร์+เตียงนอน+ตู้เสื้อผ้า+โต๊ะเครื่องแป้ง
-ใกล้มหาวิทยาลัยบูรพา
- ใกล้แหล่งสถานบันเทิง และ แหล่งท่องเที่ยวอีกมากมาย
ที่ตั้ง : หมู่บ้าน คันทรี ปาร์ค2 ถนนเลี่ยงเมืองหนองมนชลบุรี ต.ห้วยกะปิ อ.เมืองชลบุรี จ.ชลบุรี
* หมู่บ้านใหญ่ ถนนเข้าออกสะดวก รปภ. 24 ชม. เข้า-ออก ด้วยระบบคีย์การ์ด มีสนามเด็กเล่น 2 สนาม ในซอยที่ตั้งของบ้านถนนกว้าง เดินทางสะดวกสบาย เข้าออกได้หลายเส้นทาง อยู่ในแหล่งชุมชน แหล่งที่ทำงาน และความเจริญ *
สนใจติดต่อ
0*****
LineID: dusit9906
ให้เช่าเดือนละ12,000.-/เดือน
- มัดจำ2เดือน / ค่าเช่าล่วงหน้า 1เดือน
รายละเอียด พื้นที่ : 28 ตารางวา
- 2ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1ห้องครัว 1 ห้องเก็บของ
-แอร์ 3 เครื่อง
-มุ้งลวด+เหล็กดัด+ผ้าม่าน
-เตาแก๊ส+ซิ้งค์อ่างล้างจาน+ฮู้ดดูดกลิ่นควัน
-ปั้มน้ำ
-ชุดเฟอร์นิเจอร์+เตียงนอน+ตู้เสื้อผ้า+โต๊ะเครื่องแป้ง
-ใกล้มหาวิทยาลัยบูรพา
- ใกล้แหล่งสถานบันเทิง และ แหล่งท่องเที่ยวอีกมากมาย
สนใจติดต่อ
0*****
LineID: dusit9906
คำถามที่พบบ่อย
ยูนิต ให้เช่าบ้านแฝด ม.คันทรีปาร์ค2 เลี่ยงหนองมน ชลบุรี มีห้องนอนจำนวน 2 ห้อง และมีห้องน้ำจำนวน 2 ห้อง.
ราคาเช่าของยูนิต ให้เช่าบ้านแฝด ม.คันทรีปาร์ค2 เลี่ยงหนองมน ชลบุรี อยู่ที่ ฿12,000 /เดือน ต่อเดือน.
ราคาเช่าต่อ ตร.ม. ของยูนิต ให้เช่าบ้านแฝด ม.คันทรีปาร์ค2 เลี่ยงหนองมน ชลบุรี อยู่ที่ ฿141.18 / ตารางเมตร.
ให้เช่าบ้านแฝด ม.คันทรีปาร์ค2 เลี่ยงหนองมน ชลบุรี ตั้งอยูู่ที่ ห้วยกะปิ, เมืองชลบุรี, ชลบุรี ห้วยกะปิ เมืองชลบุรี ชลบุรี.
พื้นที่ใช้สอยของยูนิต ให้เช่าบ้านแฝด ม.คันทรีปาร์ค2 เลี่ยงหนองมน ชลบุรี อยู่ที่ 85 ตร.ม..