ให้เช่าออฟฟิศ Serviced Office สีลม bts ช่องนนทรี รวมน้ำไฟ จดทะเบียนบริษัทได้, กรุงเทพ
สุริยวงศ์, สุริยวงศ์, บางรัก, กรุงเทพ
฿22,000 /เดือน
บาท20
ตร.ม.
510 ม (6 นาที) จาก BL27 สามย่าน
680 ม (8 นาที) จาก S3 ช่องนนทรี

รูปถ่าย

ดูบนแผนที่
เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้
ให้เช่า Serviced Office สีลม bts ช่องนนทรี รวมน้ำไฟ จดทะเบียนบริษัทได้
20 ตารางเมตร
ราคาเข่า 22,000 บาทต่อเดือน
เฟอร์นิเจอร์ โต๊ะ เก้าอี้
สัญญาเช่า 1 ปี
ไซส์ห้องและราคา
20 ตรม. 22,000 บาท
23 ตรม. 25,300 บาท
26 ตรม. 28,600 บาท
27 ตรม. 29,700 บาท
ราคานี้รวม:
- ฟรี WiFi
- เฟอร์นิเจอร์
- ค่าไฟ ค่าน้ำ
- ฟรี 10 ชั่วโมงสําหรับลูกค้าที่เช่าออฟฟิศ 1 ปีในการใช้พื้นที่ส่วนกลาง/ห้องประชุม)
- ทำความสะอาด
กฎและกติกา:
- แอร์เปิดใช้ : 9:00am to 7:00pm
- ถ้ามีเครื่องไฟฟ้าชิ้นใหญ่ชาร์จชิ้นละ 500 บาทต่อเดือน
- 24/7 fingerprint access control
- ถ้าค่าไฟสูงเกินทั่วไป จะคิดค่าไฟฟ้าตามจริง
* จอดรถที่ Gems Tower 40 บาทต่อชม.
* มัดจำ 3 เดือน ล่วงหน้า 1 เดือน
ที่ตั้ง: ถนนสุริย์วงศ์ แขวงสุริย์วงศ์ เขตบางรัก กรุงเทพมหานคร 10500
ราคาเข่า 22,000 บาทต่อเดือน
เฟอร์นิเจอร์ โต๊ะ เก้าอี้
สัญญาเช่า 1 ปี
ไซส์ห้องและราคา
20 ตรม. 22,000 บาท
23 ตรม. 25,300 บาท
26 ตรม. 28,600 บาท
27 ตรม. 29,700 บาท
ราคานี้รวม:
- ฟรี WiFi
- เฟอร์นิเจอร์
- ค่าไฟ ค่าน้ำ
- ทำความสะอาด
กฎและกติกา:
- แอร์เปิดใช้ : 9:00am to 7:00pm
- ถ้ามีเครื่องไฟฟ้าชิ้นใหญ่ชาร์จชิ้นละ 500 บาทต่อเดือน
- 24/7 fingerprint access control
- ถ้าค่าไฟสูงเกินทั่วไป จะคิดค่าไฟฟ้าตามจริง
* จอดรถที่ Gems Tower 40 บาทต่อชม.
* มัดจำ 3 เดือน ล่วงหน้า 1 เดือน
คำถามที่พบบ่อย
ยูนิต ให้เช่าออฟฟิศ Serviced Office สีลม bts ช่องนนทรี รวมน้ำไฟ จดทะเบียนบริษัทได้ มีห้องนอนจำนวน 0 ห้อง และมีห้องน้ำจำนวน 0 ห้อง.
ราคาเช่าของยูนิต ให้เช่าออฟฟิศ Serviced Office สีลม bts ช่องนนทรี รวมน้ำไฟ จดทะเบียนบริษัทได้ อยู่ที่ ฿22,000 /เดือน ต่อเดือน.
ราคาเช่าต่อ ตร.ม. ของยูนิต ให้เช่าออฟฟิศ Serviced Office สีลม bts ช่องนนทรี รวมน้ำไฟ จดทะเบียนบริษัทได้ อยู่ที่ ฿1,100.00 / ตารางเมตร.
ให้เช่าออฟฟิศ Serviced Office สีลม bts ช่องนนทรี รวมน้ำไฟ จดทะเบียนบริษัทได้ ตั้งอยูู่ที่ สุริยวงศ์, สุริยวงศ์, บางรัก, กรุงเทพ สุริยวงศ์ บางรัก กรุงเทพ.
พื้นที่ใช้สอยของยูนิต ให้เช่าออฟฟิศ Serviced Office สีลม bts ช่องนนทรี รวมน้ำไฟ จดทะเบียนบริษัทได้ อยู่ที่ 20 ตร.ม..
ค้นหาประกาศอื่นรอบๆ สุริยวงศ์
จากสิ่งที่คุณค้นหา คุณอาจจะสนใจตัวเลือกต่อไปนี้
ให้เช่าสำนักงาน